Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 249 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
về bản chất thì cầu chạm cũng chạy dc 20 tay rồi nên con vẫn bám vì ép tổng nên sập dàn nhưng bù lại nay con lại chốt dc quả 3d 05 vì khi up cầu con cũng nói rõ là 16 con loại cối thủ càng 50 mà. nay con lại vội nên cố bơi dc dàn 3d 200s là cũng ấm ạ
sợ ngày mai cv lại lu bu up lên để ae tham khảo đường cầu cho ngày thứ 6View attachment 118109
2d cứng chạm 269 ghép chạm tại g3.2 ngày 09/5 ép tổng tại g5.3 ngày 12/5 3d loại thẳng mặt 16 lấy 0538 cối thủ càng 5. chúc ae mm
TA GIỜ XEM LẠI ĐÂY LÀ CẦU DỰNG LÊN TRÊN NỀN 70% GỐC NHƯNG BỊ LOẠI MẤT 30% CỐT LÕI
MỖI THẾ KỶ CÓ RẤT ÍT NGƯỜI VẼ LÊN NHỮNG BỨC TRANH NỔI TIẾNG CHO NHÂN LOẠI
NHƯNG THỜI NÀO CŨNG CÓ NHỮNG NGƯỜI TÔ CHÉP TRANH THÀNH CÔNG

TA GIỜ XEM LẠI ĐÂY LÀ CẦU DỰNG LÊN TRÊN NỀN 70% GỐC NHƯNG BỊ LOẠI MẤT 30% CỐT LÕI
con cảm ơn bố đã chỉ dạy và khai sáng cho con hơn nữa bố luôn động viên tinh thần cho con phê bình luôn khi con đi k đúng hướng

đến giờ thì thật sự con cũng hiểu dc cảm giác của bố mỗi khi đưa cầu lên k có lấy 1 lời khích lệ thậm chí nút like nó là miễn phí mà nhiều ng khó quá. THẦY NHƯ CHA bố cho con xin ý kiến có nên up cầu cho ngày mai k ạ

đến giờ thì thật sự con cũng hiểu dc cảm giác của bố mỗi khi đưa cầu lên k có lấy 1 lời khích lệ thậm chí nút like nó là miễn phí mà nhiều ng khó quá. THẦY NHƯ CHA bố cho con xin ý kiến có nên up cầu cho ngày mai k ạ
1 NGƯỜI LÀM TỐT THÌ NHIỀU NGƯỜI HỌC THEO
(CÒN TA CHỈ LÀ NGƯỜI HƯỚNG DẪN CÀNG KHÓ TÍNH BAO NHIÊU CÀNG DỄ LỌC CHỌN ĐƯỢC NGƯỜI BIẾT HỌC HỎI)
TIỀN LÔ ĐỀ CỦA TA GỦI LÀM TỪ THIỆN NHIỀU LẮM NHỮNG MẢNH ĐỜI CƠ CỰC TRÊN ĐẤT NƯỚC NÀY CẦN BÙ ĐẮP HỌ SỐNG LƯƠNG THIỆN VẪN CHẬT VẬT KHÔNG ĐỦ ĂN ĐÂU BIẾT CỜ BẠC RẠC RÀI NHƯ NHỮNG KẺ NÚT LIKE Kg NHẤN

(CÒN TA CHỈ LÀ NGƯỜI HƯỚNG DẪN CÀNG KHÓ TÍNH BAO NHIÊU CÀNG DỄ LỌC CHỌN ĐƯỢC NGƯỜI BIẾT HỌC HỎI)
TIỀN LÔ ĐỀ CỦA TA GỦI LÀM TỪ THIỆN NHIỀU LẮM NHỮNG MẢNH ĐỜI CƠ CỰC TRÊN ĐẤT NƯỚC NÀY CẦN BÙ ĐẮP HỌ SỐNG LƯƠNG THIỆN VẪN CHẬT VẬT KHÔNG ĐỦ ĂN ĐÂU BIẾT CỜ BẠC RẠC RÀI NHƯ NHỮNG KẺ NÚT LIKE Kg NHẤN
VÌ CÂU COMET NÀY MÀ TA VỪA ĐƯỢC TRẢ ĐÚNG HÀM ĐẠI TƯỚNG !

riêng vè góc độ con cảm nhận dc bố k phải là ng khó tính. k ai là ng khó tính cả khi họ luôn muốn tốt cho mình.những lần bố phê bình con là con càng cảm nhận dc sự quan tâm đó vì 1 khi mà đã bị bố ghét bỏ thì có cạy mồm cũng k có dc 1 câu nói.con cũng xin thú thạt với bố con mệnh thổ( lộ bàn thổ) can chi canh ngọ niên. công việc chính của con là sửa xe máy ngoài ra con còn làm đủ thứ cơ điện, sửa chữa các loại máy móc,cơ khí.....ai kêu gì con làm nấy nhưng nói về thu nhập thì chủ yếu vẫn là các con số ( cờ bạc gạo chính hiệu) thời gian gần đây con nhiều việc là vì ở quê con chuẩn bị vào thu mùa lúa nên con đang chạy bảo dưỡng máy gặt. xong mùa + giãn dịch nhất định con sẽ lên CÁI AO nhà bố

Cho cháu hỏi chút đc ko ạ cháu năm nay 41 tuổi rồi nhưng về phần này cháu chưa hiểu lắm về cách chú và a kia nc gì ạ , cháu vào diễn đàn cũng đc mấy tháng rồi nhưng mãi 2 tuần nay mới vào xem mọi người chia sẽ cầu kèo . Cháu nhìn mãi mà ko hiểu chú chia sẽ hình gì nữa. Cháu xl vì đã hỏi như vậy nhé chú vì cháu ko hiểu nên mới hỏi mong chú thông cảm nhé, chúc chú cùng gđ luôn mạnh khỏe hp nhé chú.

VÌ CÂU COMET NÀY MÀ TA VỪA ĐƯỢC TRẢ ĐÚNG HÀM ĐẠI TƯỚNG !
Con chúc mừng bố lên quân hàm Đại Tướng ạ. Bố ơi, thường thì lên quân hàm con cháu hay đc mở tiệc ăn mừng, tối nay a e chúng con sẽ có “tiệc to “ để ăn mừng bố nhờ những câu khen hay mắng cua bố tối qua bố nhỉ?

Mình mới vào tường nhà bố, chưa học đc phương pháp bố chỉ dạy nên rất cần những người như bạn, bạn LINHHA1504 và 1 sô bạn nữa vẽ cầu lên cho những người đi sau học hỏi.Cùng trang lứa với nhau hỏi nhau dễ hơn hỏi bố, có khi những câu hỏi của bọn mình đưa ra bố xem đc sẽ đưa ra những góp ý giúp cho a e chúng mình hiểu rõ, cặn kẽ hơn về phương pháp của bố đúng k bạn. Hàng ngày nếu có thời gian bạn cùng khác bạn khác cứ up cầu nên cho mọi người tham nhé. Nhờ cầu qua bạn up lên mình nhìn dc 3 càng, do chưa biết chọn cối nên mình đánh tất cả 3 càng 6-0-8 mà bạn vẽ, kết hợp cầu Linh Hà 1504 minh chọn dc 2 chạm 4-9 nên qua cũng có chút tươi cho ngày cuối tuần. Cảm ơn các bạn hàng ngày đã up cầu lên cho bọn mình tham khảo nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.