Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 257 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ban la 1thag tồi chỉ có rất ít ae hiểu được cách cs của ng dị nhân kia chư toii vao ngày nao cũng đọc mà chẳng hiểu og đấy cs j nếu bạn hiểu thì hằng ngày hay lên cs lại cho ae là hn càng 3d la j 4d la j đề gôm nhưnng chạm j đầu mấy đuôi mấy ghep vao để được dàn đề
Tôi hỏi bạn nhé.ban vào toppic này mong muốn điều gì?bạn muốn dc ăn sẵn hay muốn dc học hỏi muốn tự phát triển bản thân?Bạn thấy rất nhiều người đọc dc cầu hiểu cầu và nên số dù sai hay đúng thì họ cũng đã tự bản thân học hỏi và phát triển.Chứ cứ chăm chăm vào xem người ta cho con gì số gì rồi cóp lấy cóp để để đánh thì lúc ăn ko sao lúc ko ăn lại chửi người ta.vậy là đúng hay saii>>>>???

Bố xem giúp con nhé vẽ tắt nhưng vẫn theo cầu hôm 13-5 của bố thiếu chỗ nào bố hướng dẫn thêm cho con nhé
View attachment 118692
Tại vị trí gạch đít 0,8 mình hiểu theo nghĩa là chạm 0,3,8 ghép với chạm GDB là 1,6,3,8
Ta có dàn : 12 số .Đầu ( 3,8 ) lọc dàn sâu
Dàn full 4 chạm 1,6,3,8 lót 4,9
Mình dùng phôi bạn vẽ pên các vị trí lót của mình nhé
[CHAT=]
118717
[/CHAT]

Tôi hỏi bạn nhé.ban vào toppic này mong muốn điều gì?bạn muốn dc ăn sẵn hay muốn dc học hỏi muốn tự phát triển bản thân?Bạn thấy rất nhiều người đọc dc cầu hiểu cầu và nên số dù sai hay đúng thì họ cũng đã tự bản thân học hỏi và phát triển.Chứ cứ chăm chăm vào xem người ta cho con gì số gì rồi cóp lấy cóp để để đánh thì lúc ăn ko sao lúc ko ăn lại chửi người ta.vậy là đúng hay saii>>>>???
đương nhiên la muốn học ? va hiểu được cầu kèo nhưng tôi ? bạn khi một cuốc gia phát minh ra một công nghệ mà họ k cho mình biết thì ? bạn bạn có tự mày mò ra được k? cầu kèo là của họ k ai có thể đọc được suy nghĩ cua ng khác đưa cầu lên mà k chỉ cầu k phân tích cầu thì bố ai hiểu được

đương nhiên la muốn học ? va hiểu được cầu kèo nhưng tôi ? bạn khi một cuốc gia phát minh ra một công nghệ mà họ k cho mình biết thì ? bạn bạn có tự mày mò ra được k? cầu kèo là của họ k ai có thể đọc được suy nghĩ cua ng khác đưa cầu lên mà k chỉ cầu k phân tích cầu thì bố ai hiểu được
Vậy cho hỏi.bạn đã xem cầu nào trang nào.và đã hỏi vị trí cầu cho ngày nào.hay vẽ chưa.chớ miệng bảo muốn học.mà não ko động tây ko vẽ.thì 100 ông thầy cũng ko dạy nổi 1 trò thế đâu

Sửa lần cuối:
Vậy tại sao chúng tôi lại hiểu đc đg cầu bố già chia sẻ mà bạn thì ko,đơn giản vì chúng tôi thật sự muốn học hỏi,còn bạn chỉ muốn đi copy về chơi,

Tại vị trí gạch đít 0,8 mình hiểu theo nghĩa là chạm 0,3,8 ghép với chạm GDB là 1,6,3,8
[CHAT=]View attachment 118717[/CHAT]
mình đưa ra ý kiến này bạn xem xét nhé. có một số đường cầu bạn vẽ lên mình k hiểu dc là nó chạy về đâu và ăn về đâu khoanh đánh dấu rất nhiều nhưng k có đường chỉ dễ gây rối mắt cho ae khác xem. cá nhân mình khi vẽ chỉ dựa vào những đường cầu chính và ăn ổn định để ae khác còn xem và nhìn dc. thân gửi
mình là ng ăn chắc mặc bền trc mắt kinh nghiệm còn non kém nên mình chỉ đào sau vào 2d thời gian gần đây mới bắt đầu tìm tòi thêm về 3d. từ cá nhân mình suy ra thôi nên mình nghĩ đa phần ae cũng chỉ chopiw 2d 3d chứ 4d thì mình nghĩ chắc còn ít ae chơi lắm nên hãy cố gắng dào sâu vào mảng 2d và 3d

mình đưa ra ý kiến này bạn xem xét nhé. có một số đường cầu bạn vẽ lên mình k hiểu dc là nó chạy về đâu và ăn về đâu khoanh đánh dấu rất nhiều nhưng k có đường chỉ dễ gây rối mắt cho ae khác xem. cá nhân mình khi vẽ chỉ dựa vào những đường cầu chính và ăn ổn định để ae khác còn xem và nhìn dc. thân gửi
mình là ng ăn chắc mặc bền trc mắt kinh nghiệm còn non kém nên mình chỉ đào sau vào 2d thời gian gần đây mới bắt đầu tìm tòi thêm về 3d. từ cá nhân mình suy ra thôi nên mình nghĩ đa phần ae cũng chỉ chopiw 2d 3d chứ 4d thì mình nghĩ chắc còn ít ae chơi lắm nên hãy cố gắng dào sâu vào mảng 2d và 3d
Nhìn cầu anh vẽ 2D dễ hiểu lắm, em cũng chủ đạo là 2D

Sửa lần cuối:
Với trí nào bạn ko hiểu có thể hỏi.đẻ cùng nhau học nhé

[CHAT=]View attachment 118717[/CHAT]
mong bạn giải thích những vị trí trên ăn cho điểm nào và cơ sở cầu chạy dc bao nhiêu tay rồi
Screenshot (224).png

Cùng quan điểm

Xin lỗi mấy ace cái gọi là “ ăn trực nằm chờ , vớ quả sung chín , bỏ quả sung xanh “ . Cầu kèo thì 1 mớ, có bao giờ vơ dc cộng rau xanh ngon ,” xin hỏi xem có bao giờ ace bỏ 1 like , tương tác cho 1 công trình , mà người tạo ra phải mất công tư duy , ngẫm nghĩ , thời gian và tiền bạc để tạo lên 1 cái gọi là “ thêm thu nhập “ cho ace chưa mặc dù điều ấy chỉ là 1 cái kích chuột , 1 cái nhấn nút ,hay chỉ là 1 cái lướt qua ,or 1 dòng stt vô nghĩa , 2021 rồi . Làm gì cũng phải có suy nghĩ , “ có làm mới có ăn “ trường học , xã hội này có dạy các ace ăn nằm sẽ có cơm k , hay chỉ dạy các bạn “ cái phôi “ để vào đời , từng bước từng bước vào xã hội , các bạn k sinh ra ở “ vạch đích” “ 99,99 % lầm vào tệ nạn cờ bạc thua tha chỉ là do , tham, ham , NGHÈO , k có ý chí , k có mục tiêu mới suy nghĩ 1 BƯỚC LÊN MÂY . “ cái gì cũng chỉ có lần 1 lần 2 mà thui ... Suy cho cùng “vạn lần tốt chẳng bằng 1 lần sai “ Đừng bao giờ nghĩ rằng người ta tốt 1 ,2 lần với mình mà áp dặt phải như vậy “ tốt” mãi mãi .cây tốt phải có người chăm , hạt mầm xanh , k biết vun trồng cũng bỏ ....

Mây chào bác! Hôm nay có dịp ghé thăm Topic của bác vì Mây thấy nó khá nhộn nhịp.
Tuy nhiên cũng có nhiều điều không hợp tình hợp lý trong cách bác nhắn tin với anh em diễn đàn.
Sau khi đọc hết các trang trong Topic của bác thì thực sự Mây thấy khá nhiều điều đi ngược với đường lối phát triển của Diễn Đàn.
Diễn đàn luôn định hướng đến sự sẻ chia và kết nối. Các thành viên mới vào họ còn nhiều điều bỡ ngỡ cần được chỉ dẫn.
Một số hành động này của bác, khi Mây đọc vô quả thật không thể nào không tức giận.
Admin chưa bao giờ gọi anh em là "chúng" hay "mày". Mây biết bác lớn tuổi hơn rất nhiều anh em. Bác vẫn có thể gọi anh em là "bạn".
Nếu ngày hôm nay Mây không vào Topic đọc thì liệu nhiều anh em còn chịu nhiều lời nói không hay từ bác đến khi nào?
Và rồi họ còn mong muốn vào diễn đàn học hỏi, còn mong muốn đi thi, còn mong muốn đóng góp cho diễn đàn nữa không ạ?
Bản thân Mây là một người vô cùng dĩ hòa vi quý và mong muốn mọi người đều đối xử chân thành với nhau.
Hy vọng khi đọc bài viết này của Mây sẽ giúp bác thay đổi tốt hơn nhé ạ!

View attachment 118672

View attachment 118670
View attachment 118671
KÍNH CHÀO TIỂU MÂY ! DÙ CHỈ MỘT LẦN NGHE GIỌNG CỦA CHÁU TRÊN SÓNG (BÁC) CŨNG THẤY ẤN TƯỢNG BỞI KỶ NIỆM XƯA TRÀN VỀ (1975 từ đơn vị biệt động TÂY NB tiến về SG được nữ sinh dẫn đường thọc vào sâu TP để nội ứng khi quân chủ lực tổng tấn công GPSG THỐNG NHẤT TQ)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.