Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 258 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MN CHƠI 2 BỘ 80 82 ĂN 1 LÀ ẤM !
118755

CÓ THỂ ĐÂY LÀ HÌNH CUỐI (PHỤ THUỘC VÀO NHẬN THỨC VÀ PHÁT TRIỂN CỦA TỪNG CÁ NHÂN)View attachment 118753
Anh,chị,em....trong toppic của bố đã nói lên nguyện vọng của mình. Mong bố giơ cao đánh khẽ. Để ace chúng con có chỗ,có nơi đèn sách và học hỏi. Xin được cảm ơn bố vì tất cả!

Xin lỗi mấy ace cái gọi là “ ăn trực nằm chờ , vớ quả sung chín , bỏ quả sung xanh “ . Cầu kèo thì 1 mớ, có bao giờ vơ dc cộng rau xanh ngon ,” xin hỏi xem có bao giờ ace bỏ 1 like , tương tác cho 1 công trình , mà người tạo ra phải mất công tư duy , ngẫm nghĩ , thời gian và tiền bạc để tạo lên 1 cái gọi là “ thêm thu nhập “ cho ace chưa mặc dù điều ấy chỉ là 1 cái kích chuột , 1 cái nhấn nút ,hay chỉ là 1 cái lướt qua ,or 1 dòng stt vô nghĩa , 2021 rồi . Làm gì cũng phải có suy nghĩ , “ có làm mới có ăn “ trường học , xã hội này có dạy các ace ăn nằm sẽ có cơm k , hay chỉ dạy các bạn “ cái phôi “ để vào đời , từng bước từng bước vào xã hội , các bạn k sinh ra ở “ vạch đích” “ 99,99 % lầm vào tệ nạn cờ bạc thua tha chỉ là do , tham, ham , NGHÈO , k có ý chí , k có mục tiêu mới suy nghĩ 1 BƯỚC LÊN MÂY . “ cái gì cũng chỉ có lần 1 lần 2 mà thui ... Suy cho cùng “vạn lần tốt chẳng bằng 1 lần sai “ Đừng bao giờ nghĩ rằng người ta tốt 1 ,2 lần với mình mà áp dặt phải như vậy “ tốt” mãi mãi .cây tốt phải có người chăm , hạt mầm xanh , k biết vun trồng cũng bỏ ....
quá hay.

mong bạn giải thích những vị trí trên ăn cho điểm nào và cơ sở cầu chạy dc bao nhiêu tay rồiView attachment 118739
Tại vị trí khoanh đen màu tím tượng trưng cho 3D .mình khoanh liên tục mỗi ngày.đó là vị trí cầu ăn 3D liên tục mỗi ngày.có thể đưa vào 3D lót.hiện tại vị trí đấy gãy mình ko khoanh tiếp.vị trí số 8 hình vuông giải đặt biệt là theo cầu cũ của bác ăn chạm tổng.và mình hay hạ dàn sâu theo yếu tố này.như hôm nay cầu thể hiện chạm 3,8 nên mình hạ sâu chạm 3,8 là hạ tứ thủ lấy đầu 3,8
Vị trí màu xanh lá tâm giải giải 2.1 là lót tổng chạm

CÓ THỂ ĐÂY LÀ HÌNH CUỐI (PHỤ THUỘC VÀO NHẬN THỨC VÀ PHÁT TRIỂN CỦA TỪNG CÁ NHÂN)View attachment 118753
Đây là hình cuối của ngày hôm nay thôi bố nhỉ? con mới vào tường nhà bố còn chưa học hỏi dc gì nhiều, bố ở lại với a e chúng con bố ạ!

Tại vị trí khoanh đen màu tím tượng trưng cho 3D .mình khoanh liên tục mỗi ngày.đó là vị trí cầu ăn 3D liên tục mỗi ngày.có thể đưa vào 3D lót.hiện tại vị trí đấy gãy mình ko khoanh tiếp.vị trí số 8 hình vuông giải đặt biệt là theo cầu cũ của bác ăn chạm tổng.và mình hay hạ dàn sâu theo yếu tố này.như hôm nay cầu thể hiện chạm 3,8 nên mình hạ sâu chạm 3,8 là hạ tứ thủ lấy đầu 3,8
Vị trí màu xanh lá tâm giải giải 2.1 là lót tổng chạm
nếu bạn nói như vậy tức là làm khó rất nhiều ae khác. thật sự mỗi lần lão đưa cầu lên mình cũng phải căng não ra cũng chưa hiểu hết cau mà bạn vẽ như vậy thì thạt sự mình k thể hiểu dc
GÓP Ý : BẠN VẼ CẦU NHƯ NÀO K CẦN BIẾT HÃY ĐƯA RA LỐI MÒN ĐỦ AN TOÀN ĐỂ AE CÓ THỂ ĐI THEO CHẮC TỚI ĐÂU TA VẼ TỚI ĐÓ. NẾU VẼ CẦU ĂN SỔI CHỈ CÀN 3-4 TAY LÀ OK RỒI NHƯNG BẠN PHẢI HIỂU CẦU XƯƠNG CÁ TỐI THIỂU CŨNG PHẢI LÀ 5-7 TAY TRỞ LÊN MỚI CÓ THỂ CHỨNG MINH ĐÓ LÀ ĐƯỜNG CẦU

Hnay bạn vụt 64 số cơ cầu nào cũng đẹp với ngày cuối ko biết đâu mà lần kk
Bận còn nhớ CN tuần trc mình cho ae 4 dàn nuôi k đã ăn 3 còn 1 dàn nữa + với chạm bố cho hãy thâu tóm mọi sự kiện hôm nay bạn chỉ có 4s đề đuôi

nếu bạn nói như vậy tức là làm khó rất nhiều ae khác. thật sự mỗi lần lão đưa cầu lên mình cũng phải căng não ra cũng chưa hiểu hết cau mà bạn vẽ như vậy thì thạt sự mình k thể hiểu dc
GÓP Ý : BẠN VẼ CẦU NHƯ NÀO K CẦN BIẾT HÃY ĐƯA RA LỐI MÒN ĐỦ AN TOÀN ĐỂ AE CÓ THỂ ĐI THEO CHẮC TỚI ĐÂU TA VẼ TỚI ĐÓ. NẾU VẼ CẦU ĂN SỔI CHỈ CÀN 3-4 TAY LÀ OK RỒI NHƯNG BẠN PHẢI HIỂU CẦU XƯƠNG CÁ TỐI THIỂU CŨNG PHẢI LÀ 5-7 TAY TRỞ LÊN MỚI CÓ THỂ CHỨNG MINH ĐÓ LÀ ĐƯỜNG CẦU
Bạn đẻ ý.cầu là theo câu bác.mình thêm các với trí lót đẻ lên dàn full đủ hơn ko bỏ sót yếu tố.còn các bạn xem.neu ko hiểu có thể hỏi ngày tại vị trí đấy sao lại có các yếu tố đó.và mình sẽ trả lời.dư thời gian thì mình sẽ lại lên dàn

Bạn đẻ ý.cầu là theo câu bác.mình thêm các với trí lót đẻ lên dàn full đủ hơn ko bỏ sót yếu tố.còn các bạn xem.neu ko hiểu có thể hỏi ngày tại vị trí đấy sao lại có các yếu tố đó.và mình sẽ trả lời.dư thời gian thì mình sẽ lại lên dàn
Bạn nói vậy thì tôi chịu rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.