Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 268 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÁC THÀNH VIÊN KHÁC CHỈ NGỒI HÓNG, XEM CHÙA THÌ CÁI NÃO KHÔNG KHAI SÁNG ĐƯỢC ĐÂU. TRANH LUẬN SÔI NỔI TÔN TRỌNG NỘI HÀM CỦA CẦU SẼ RÚT GỌN ĐƯỢC DÀN SỐ ĂN 34D HÀNG NGÀY

TOPIC NÀY TA VỚI QUÂN HÀM BINH NHẤT
KHỞI ĐỘNG TỪ NGÀY 26/12/2020
( PHƯƠNG PHÁP CHIA SẺ SẮC NÉT, CỰC ĐOAN) VỚI TIÊU CHÍ KHƠI DẬY TIỀM NĂNG TRONG SÂU THẲM CỦA CÁC BẠN ĐỂ CÓ SỰ HIỂU BIẾT TỰ LỰC CÁ NHÂN TỰ LÀM SỐ CÓ THỂ KIẾM TIỀN (ĐẶC BIỆT KHÔNG BAO GIỜ CHỊU MẤT TIỀN)
ĐÊM NGÀY 15/5 2021 ĐÚNG TRÒN 5 THÁNG
NHÂN DỊP CHÀO MỪNG SINH NHẬT HỒ CHÍ MINH TA ĐÃ CÓ HÀM ĐẠI TƯỚNG HƯ DANH VẬY NÊN
ÉO CẦN CÁC BẠN LIKE CHỈ VUI KHI CÁC BẠN HIỂU CẦU KHÔNG ĐỔI ĐỂ THẢO LUẬN TÌM RA SỐ THAY ĐỔI

Sửa lần cuối:

Con chưa dám hạ sâu xuống.dàn 16 số chiến là vui lắm rồi.nay con ăn 10k dàn 64 số 30k dàn 16 số 2K 3D và 1k 4D. Lợi nhuận hôm nay vui lắm bác.mai sẽ nấu cả nhà bữa thịnh soạn cho mấy cháu.
Mình tưởng 4d bộ 03,07,36,37,76 ko phải ak bạn bạn bắt 4d cho nao vậy chỉ cho minh bit với cảm ơn

Tư duy của bố kinh quá , con xem hình vẽ mà không hiểu đc . Chắc không có căn bản , thấy bố ngày nào cũng trúng , từ 2,3.4d , mà rất ít số theo từng hạng mục . Cực kỳ nể phục .
xuất phát cùng học như nhau mà đàn bà làm được còn đàn ông thì nhiều kẻ rên rỉ
120104

Con chưa dám hạ sâu xuống.dàn 16 số chiến là vui lắm rồi.nay con ăn 10k dàn 64 số 30k dàn 16 số 2K 3D và 1k 4D. Lợi nhuận hôm nay vui lắm bác.mai sẽ nấu cả nhà bữa thịnh soạn cho mấy cháu.
Thấy bác bảo chơi 1trieu đổ về mà vào đc lắm dàn thế

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.