Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 269 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ
Đỏ: ghép chạm 3,8,1,6,2,7,4,9 (giải 3.2 ngày 15/5 làm đầu)=> kết chạm tại vị trí giải 4.4 ngày 18/5 ( 9,1,6,3)
Ghép với giải đặc biệt 17/5 + giải nhất 16/5 (1,6,2,7,4,9 lót 3,8 giải 7,2 ngày 17/5)=> kết chạm 1,6,2,7 ( làm đuôi)
Dàn full: 64 số ( chạm ghép chạm)
Dàn hạ: 9,1,6,3 ( đầu) ghép 1,6,2,7 ( đuôi)
Màu xanh dương giải nhất là : 3D
Màu xanh lá ghép bộ 3D và 4D ạ
Kết 3D4D từ 2 màu xanh dương và xanh lá côn lộc lấy bộ 03,06,36 ( loại đầu 3 và đít 5 3D và 4D đã sổ hôm qua ra.se có dàn 3D và 4D ít số ghép với dàn hạ)
Còn bộ 3D và 4D đủ còn ghép với 2D lọc theo tổng 1,6,2,7,0,5 ạ
b đọc cầu của bác quá hay và chuẩn quá mong b vẽ và lên 2 cầu còn lại và chỉ giúp mình và mọi người kỹ như này với b chỉ như này về 2 cầu còn lại giúp mình và những người mới hiểu Cầu của bác với

TOPIC NÀY TA VỚI QUÂN HÀM BINH NHẤT
KHỞI ĐỘNG TỪ NGÀY 26/12/2020
( PHƯƠNG PHÁP CHIA SẺ SẮC NÉT, CỰC ĐOAN) VỚI TIÊU CHÍ KHƠI DẬY TIỀM NĂNG TRONG SÂU THẲM CỦA CÁC BẠN ĐỂ CÓ SỰ HIỂU BIẾT TỰ LỰC CÁ NHÂN TỰ LÀM SỐ CÓ THỂ KIẾM TIỀN (ĐẶC BIỆT KHÔNG BAO GIỜ CHỊU MẤT TIỀN)
ĐÊM NGÀY 15/5 2021 ĐÚNG TRÒN 5 THÁNG
NHÂN DỊP CHÀO MỪNG SINH NHẬT HỒ CHÍ MINH TA ĐÃ CÓ HÀM ĐẠI TƯỚNG HƯ DANH VẬY NÊN
ÉO CẦN CÁC BẠN LIKE CHỈ VUI KHI CÁC BẠN HIỂU CẦU KHÔNG ĐỔI ĐỂ THẢO LUẬN TÌM RA SỐ THAY ĐỔI
cháu mới vào diễn đàn chưa hiểu về cầu kèo cũng đang đọc lại những gì bác chia sẻ mỗi ngày đọc lại một vài trang mong sẽ dần hiểu đc những gì bác đã tâm huyết chia sẻ mong muốn cho mọi người trong diễn đàn có một kiến thức và chiến thắng anh ĐỒNG....rất cảm ơn Bác vì những gì tâm huyết Bác chia sẻ....mong là sẽ hiểu đc và trang bị cho mình chút ít kiến thức làm hành trang....

Xin hỏi bố hay các ae nào làm ơn chỉ cho tiểu đệ cách tạo phôi với.

xuất phát cùng học như nhau mà đàn bà làm được còn đàn ông thì nhiều kẻ rên rỉ
View attachment 120104
Con cũng húp chọn 4d mà Bố, nhưng do chiều hôm qua con sứa đt, giờ mới vô được ( con ăn dàn 2d 44 số). Con cảm ơn Bố đẫ chỉ dẫn con và mọi người đã tự hỏi , rồi tự lên số cho mình.
Khi bắt trúng con đề rất vui Bố ah, còn ăn được 4d càng vui.Mong Bố luôn có sức khỏe và sống vui trong mùa dịch này.

lúc nao cũng thấy an 3-4d mà chẳng thấy dàn đâu cong mấy thể loại cứ gọi og đấy bằng bố đúng la 1lũ nịnh hót

lúc nao cũng thấy an 3-4d mà chẳng thấy dàn đâu cong mấy thể loại cứ gọi og đấy bằng bố đúng la 1lũ nịnh hót
Xin lỗi bạn,mình không tự nhiên mà nói.
Mình lúc trước chơi số đề chưa biết tự lên dàn, nay nhờ vào topic của Bố mình mới biết đó.
Còn lên dàn vẽ thì mình không rành, nhưng cũng lên dàn nhờ Bổ xem giúp mà.
Thắng thua có ai giúp tôi gì không, có gì phái sợ, tôi cảm phục Bố thì tôi cảm ơn.Vậy nha... cuộc đời luôn vận động và học hỏi .Còn bạn không trúng thì ghen tức ah.View attachment 120237Thân chào bạn

Nhìn tờ giấy ghi k hiểu lắm bạn giải thích lại dùm dc k
2d lấy từ đâu ra
3d và 4 d nữa để mình tự ghép coi sao
Thank bạn trước nha

Xin lỗi bạn,mình không tự nhiên mà nói.
Mình lúc trước chơi số đề chưa biết tự lên dàn, nay nhờ vào topic của Bố mình mới biết đó.
Còn lên dàn vẽ thì mình không rành, nhưng cũng lên dàn nhờ Bổ xem giúp mà.
Thắng thua có ai giúp tôi gì không, có gì phái sợ, tôi cảm phục Bố thì tôi cảm ơn.Vậy nha... cuộc đời luôn vận động và học hỏi .Còn bạn không trúng thì ghen tức ah.View attachment 120237Thân chào bạn
Loại bỏ và lơ huyền loại như thế nhé.não này nông cạn nên ko mún vận động.chỉ mún ngta cho sẵn mà ăn.ăn đc " Dạ con cám ơn " ăn ko đc " quay qua là làng.ng như thế thì phải chấp nhận.vui ngta cho miếng cơm.ko vui cho cám mà nuốt

Mây chào bác! Hôm nay có dịp ghé thăm Topic của bác vì Mây thấy nó khá nhộn nhịp.
Tuy nhiên cũng có nhiều điều không hợp tình hợp lý trong cách bác nhắn tin với anh em diễn đàn.
Sau khi đọc hết các trang trong Topic của bác thì thực sự Mây thấy khá nhiều điều đi ngược với đường lối phát triển của Diễn Đàn.
Diễn đàn luôn định hướng đến sự sẻ chia và kết nối. Các thành viên mới vào họ còn nhiều điều bỡ ngỡ cần được chỉ dẫn.
Một số hành động này của bác, khi Mây đọc vô quả thật không thể nào không tức giận.
Admin chưa bao giờ gọi anh em là "chúng" hay "mày". Mây biết bác lớn tuổi hơn rất nhiều anh em. Bác vẫn có thể gọi anh em là "bạn".
Nếu ngày hôm nay Mây không vào Topic đọc thì liệu nhiều anh em còn chịu nhiều lời nói không hay từ bác đến khi nào?
Và rồi họ còn mong muốn vào diễn đàn học hỏi, còn mong muốn đi thi, còn mong muốn đóng góp cho diễn đàn nữa không ạ?
Bản thân Mây là một người vô cùng dĩ hòa vi quý và mong muốn mọi người đều đối xử chân thành với nhau.
Hy vọng khi đọc bài viết này của Mây sẽ giúp bác thay đổi tốt hơn nhé ạ!

View attachment 118672

View attachment 118670
View attachment 118671
Tiểu Mây nói phải lắm,ae diễn đàn người thì đam mê,người thì thua tha,thấy diễn đàn mà dăng kí,mong được về bờ,diễn đàn nhiều ae lịch sự văn minh,cũng ko ít người chưa được tế nhị cho lắm,nhiều khi làm cho thành viên diễn đàn ức chế,xong đây chỉ là không gian mạng,khó tránh lời chưa phải,dù là binh nhất binh nhì,hay là tướng nọ tướng kia,nó cũng chỉ là nút like mà thôi,chất xám ,kinh nghiệm,mới quý báu,truyền đạt và khả năng truyền đạt cũng khó,người cũng có dăm bẩy loại người,ae giao lưu mà thôi,tiền trong túi mình,chơi do mình,ae loạn số muốn tìm phao để bấu víu bơi,chứ ko phải nghe được nhưng người khó nghe,PHAN BẢO,MAI CA,SÀI GÒN 99,, các bác ý nổi tiếng có thể vì có cầu kèo,số ra chuẩn,cũng có thể do khả năng giao tiếp,chỉ bảo anh em,sống ở đời cần lắm chữ tâm,chứ dù có giỏi hơn phần thiên hạ,thì người ta kiếm tiền chân chính chứ đâu phải CHƠI SỐ, bố đời

Các bạn không nên diếc móc sỉ vả khinh Bỉ nhau như vậy! Chẳng hay ho tốt đẹp gì đâu.

Ghi chi chích nhìn k hiểu lắm bạn giải thích ngắn gọn lại được k☺️☺️

Ko ai móc diết gì đâu c.tự bạn đấy hơi quá đáng.vô topic ng khác mà bảo lũ này lũ nọ nịt hót.là ko đúng rồi
b ơi còn 2 cầu nữa của bố là cầu ngày nay và ngày mai b có thể chỉ dẫn mình và ae nhu hôm qua để mình học hỏi với cách đọc cầu của b quả giỏi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.