Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thik thì nhích thôi e

Comment
MB: 05/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 2346789 Kết Càng: 23467

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1234

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 14

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 1

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
BÁO CÁO ĐẠI TÁ, NAY EM RỰC RỠ CHÉN 4 DÀN 4D VÀ HẠ DÀN ĂN TOAN CANG THỦ
NHÀ EM ĐANG NHẬP MẤT RỒI...AKAKKA
EM CHÚC BÁC RỰC RỠ TÍ LẠI DC XEM PHÁO HOA CỦA BÁC NHÉ...!

Comment
Hnay e bù c5= 85, 085. , 4D ,gãy cag a ak

Comment
Chúc mừng e nhé nay a lại gửi Đồng giữ hộ rồi.

Comment
Hôm nay bệt dòng chấp nhận thua hôm nay a ah!chúc a và ace mai cuối tuần rực rỡ!

Comment
Chúc mừng e nhé nay a lại gửi Đồng giữ hộ rồi.
EM BẮT DC BỘ ĐÓ TRONG DAN VÂN ĐỂ 030 353 EM LOC BỎ 080 585 CÀNG ĂN HẾT ĐỀ NÓ QUAY THÉ Ạ NỌ LUÔN, EM HÚP NÓ 8 NHÁY G6 VÀ CÁC ĐÀI RỒI BÁC Ạ, MÁI PHỤC THÙ ĐB MB THÔI.

Comment
MB: 05/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 2346789 Kết Càng: 23467

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1234

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 14

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 1

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Ok
Ok e trai thua thôi qua 580 nay 085 tuần này là tuần của C0538 Cay thiệt
Chia buồn cùng bác..e nay lại húp đc con hàng chục giải 6.1 cả bóng ghép lên giải 5.6
Cầu vẫn chạy e vẫn fang..quay ảo đánh ảo luôn

Comment
Chia buồn cùng bác..e nay lại húp đc con hàng chục giải 6.1 cả bóng ghép lên giải 5.6
Cầu vẫn chạy e vẫn fang..quay ảo đánh ảo luôn
Cảm ơn bác nay e tnao nghĩ nó bệt nên theo cầu g5.6 của bác c3458 húp luôn

Comment
Cảm ơn bác nay e tnao nghĩ nó bệt nên theo cầu g5.6 của bác c3458 húp luôn
Mình thì lấy thẳng g6.1 hàng chục cả bóng nữa ghép thẳng lên đánh..văn nghệ vui vui ai ngờ húp..quá ảo

Comment
Chào ace.
Hôm nay chúng ta lại thua Đồng khi về bệt bộ. Thua cả Càng lẫn Đề xin lỗi ace nhé, mai ta làm lại nhé ace hãy thông cảm cho tôi nhé khi đã cố gắng mà không thể Húp thông.

Comment
Chào ace.
Hôm nay chúng ta lại thua Đồng khi về bệt bộ. Thua cả Càng lẫn Đề xin lỗi ace nhé, mai ta làm lại nhé ace hãy thông cảm cho tôi nhé khi đã cố gắng mà không thể Húp thông.
đại ca cũng là một nhân tài đó. cầu keo có ăn có trượt có trượt là bình thường anh đừng buồn. khi gặp cầu làm lại anh ah.

Comment