Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 51 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào ace.
Hôm nay chúng ta lại thua Đồng khi về bệt bộ. Thua cả Càng lẫn Đề xin lỗi ace nhé, mai ta làm lại nhé ace hãy thông cảm cho tôi nhé khi đã cố gắng mà không thể Húp thông.
Ko sao a ơi mai ta làm lại chúc a mai lấy lại tự tin chiến thắng rr nhà đồng nhé

Comment
Chào ace.
Hôm nay chúng ta lại thua Đồng khi về bệt bộ. Thua cả Càng lẫn Đề xin lỗi ace nhé, mai ta làm lại nhé ace hãy thông cảm cho tôi nhé khi đã cố gắng mà không thể Húp thông.
Chưa đến lúc dây đỏ lấy lại bác ak..quay ảo tnay thì nên nhỏ nhẹ thôi bác

Comment
Ok
Ok e trai thua thôi qua 580 nay 085 tuần này là tuần của C0538 Cay thiệt
CÒN 2 LỖ DÀNH CHO THIẾU TƯỚNG ĐIỀN MẦU VÀNG NỐT NHÉ
56185
56186

Sửa lần cuối:
Comment
Chào ace
Thời điểm này khi mà 1 ngày ăn vài ngày thua cá nhân tôi không vấn đề.
Ace đang tin tưởng và theo tôi để chơi hãy bình tĩnh và tham khảo để ổn định rồi chơi chưa muộn.
Tôi rất buồn và ngại khi ace cụt Vốn, chính vì lẽ đó ace hãy xuy xét kỹ lưỡng để quyết định trước khi chơi nhé.
Cảm ơn ace luôn sát cánh bên tôi những lúc vui buồn.

Comment
Chào ace
Ace đang tin tưởng và theo tôi để chơi hãy bình tĩnh và tham khảo để ổn định rồi chơi chưa muộn.
Tôi rất buồn và ngại khi ace cụt Vốn, chính vì lẽ đó ace hãy xuy xét kỹ lưỡng để quyết định trước khi chơi nhé.
Chúc mừng bác saigon999 được lên chức thiếu tướng nhé. Chúc bác luôn mạnh khỏe để lái con tàu đưa ace về bờ.

Comment
Chào ace
Cảm ơn bác!
Ông trời không phụ người cơ tâm, dù thua nhưng nhờ những lời của bác cháu cũng an tâm hơn phần nào, mất một thời gian để cháu làm nên số nợ, thì cũng phải mất một thời gian để gỡ nợ, chỉ hi vọng may mắn mỉm cười, cho bác lái chuẩn con tàu đưa cháu vào bờ! Chúc bác sức khoẻ và may mắn! Cười thật tươi bác nhé, ngày mai sẽ khác...

Comment