Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE.
Tôi chia sẻ đến ace Đường Cầu ăn thông 4 Chạm Xuyên thời gian không ngừng nghỉ.
Ace lấy 4 số của giải 5.6 ngày trước làm 4 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau nhé.
Ví dụ: ngày 27/08/20 G5.6 có 4874 ace cộng thêm cho tôi Bóng dương của số 4 là 9 vì 2 số trùng nhau ta có 4789 hôm nay 28/08/20 Đề về 48.
Trong trường hợp 4 số có 2 cặp trùng nhau ace cũng lấy Bóng dương để làm 3 hoặc 4 Chạm chơi nhé.
Ngày hôm nay 28/08/20 G5.6 là 1620 ace có 4 Chạm là 0126 để chơi cho ngày 29/08/20.
Ace Test kỹ và cân nhắc TK trước khi áp dụng, tất nhiên Cầu có Gãy nhưng sau đó Ăn lại ngay.
1 số lưu ý để ace bắt Bộ và Ghép vòng khi thấy Đề về như hôm nay 48 rất có thể ngày kế tiếp là sẽ ăn thông Bộ hoặc Ghép vòng chính 4 số đó = rất ít số, các CT có thể bắt được STĐ hoặc BTĐ.
AD và ace thông cảm cho tôi không vẽ được Cầu mà chỉ chia sẻ cụ thể như trên.
Chúc ace nhiều May mắn.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
EM CHÚC BÁC MAY MẮN!

Mình hay theo dõi bạn và bác SG nhưng chưa chơi theo vì đang ít vốn quá, đang theo nốt bên MaiCa nhưng dạo này hơi đen, đang tính chạy sang bác và bác SG nhặt tí của rơi vãi có đc ko ạ?
Hihi.ngày nào mình cũng lên dàn.ae vào tk trùng máu thì quất nhé.chúc người ae may mắn!

Mình hay theo dõi bạn và bác SG nhưng chưa chơi theo vì đang ít vốn quá, đang theo nốt bên MaiCa nhưng dạo này hơi đen, đang tính chạy sang bác và bác SG nhặt tí của rơi vãi có đc ko ạ?
Cứ chơi nhỏ 3d theo PP a đã chia sẻ nhé, chúc e may mắn.

sau 10 ngày theo maica cũng k ăn thua e thấy cái mình tự chơi vẫn chuẩ nhất nay e cũng kết đề y hệt anh càng thì e thêm càng 8 nay e phịch cả 4D hi vọng full con 1 chạm e thích chạm 3 đang nghiên cứu con ttd
Ok e, kết là Phang chơi cái này không nói trước điều gì cứ theo Cầu chơi nhé, chúc e may mắn.

cầu này ghép 3D đánh cho cả g1 tính lương theo tuần k thua e đang theo đều mỗi gải 1d khá ngon a ạ đỏ húp nhiều đen húp ít nhưng chưa từng thua 3D cứ ghé gải 6,7 chọn 7 càng loại càng khan với càng ra rồi
Đúng đấy mn cũng đang theo bác saigon999 đánh dàn 3d ghép 7c đánh cho g1&gdb

???quan trọng tất cả ae mình hàng tháng có thêm tí thóc lúa.binh nhất binh nhì hàng ngày cứ muối ngậm phồng mồm lên còn hơn tướng với tá mà mút tay a nhỉ???
Nhưng Tâm huyết của các CT dành cho DĐ cùng ace cũng không nhỏ vì vậy nó phản ánh đúng với những gì mà mỗi CT đã Cống hiến.
Chúc mừng chú nhé rất tuyệt vì Ô mặt trời??????

CHÀO ACE.
Tôi chia sẻ đến ace Đường Cầu ăn thông 4 Chạm Xuyên thời gian không ngừng nghỉ.
Ace lấy 4 số của giải 5.6 ngày trước làm 4 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau nhé.
Ví dụ: ngày 27/08/20 G5.6 có 4874 ace cộng thêm cho tôi Bóng dương của số 4 là 9 vì 2 số trùng nhau ta có 4789 hôm nay 28/08/20 Đề về 48.
Trong trường hợp 4 số có 2 cặp trùng nhau ace cũng lấy Bóng dương để làm 3 hoặc 4 Chạm chơi nhé.
Ngày hôm nay 28/08/20 G5.6 là 1620 ace có 4 Chạm là 0126 để chơi cho ngày 29/08/20.
Ace Test kỹ và cân nhắc TK trước khi áp dụng, tất nhiên Cầu có Gãy nhưng sau đó Ăn lại ngay.
1 số lưu ý để ace bắt Bộ và Ghép vòng khi thấy Đề về như hôm nay 48 rất có thể ngày kế tiếp là sẽ ăn thông Bộ hoặc Ghép vòng chính 4 số đó = rất ít số, các CT có thể bắt được STĐ hoặc BTĐ.
AD và ace thông cảm cho tôi không vẽ được Cầu mà chỉ chia sẻ cụ thể như trên.
Chúc ace nhiều May mắn.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Ct ơi cho e xin càng chơi cho ngày hôm nay với ạ