Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE.
Tôi chia sẻ đến ace Đường Cầu ăn thông 4 Chạm Xuyên thời gian không ngừng nghỉ.
Ace lấy 4 số của giải 5.6 ngày trước làm 4 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau nhé.
Ví dụ: ngày 27/08/20 G5.6 có 4874 ace cộng thêm cho tôi Bóng dương của số 4 là 9 vì 2 số trùng nhau ta có 4789 hôm nay 28/08/20 Đề về 48.
Trong trường hợp 4 số có 2 cặp trùng nhau ace cũng lấy Bóng dương để làm 3 hoặc 4 Chạm chơi nhé.
Ngày hôm nay 28/08/20 G5.6 là 1620 ace có 4 Chạm là 0126 để chơi cho ngày 29/08/20.
Ace Test kỹ và cân nhắc TK trước khi áp dụng, tất nhiên Cầu có Gãy nhưng sau đó Ăn lại ngay.
1 số lưu ý để ace bắt Bộ và Ghép vòng khi thấy Đề về như hôm nay 48 rất có thể ngày kế tiếp là sẽ ăn thông Bộ hoặc Ghép vòng chính 4 số đó = rất ít số, các CT có thể bắt được STĐ hoặc BTĐ.
AD và ace thông cảm cho tôi không vẽ được Cầu mà chỉ chia sẻ cụ thể như trên.
Chúc ace nhiều May mắn.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Cam on bac nhiều

Chào ace.
Cầu Kèo thì rất nhiều, nếu chia sẻ và lên Cầu để Nổi tiếng thì 1 ngày tôi có thể lên vài chục Đường Cầu mà cả năm không hết.
Tuy nhiên Cầu Kèo chỉ chiếm khoảng 40% cơ bản để chúng ta dựa vào nó mà chơi cho có cơ sở về mặt Niềm tin. 10% May mắn chúng ta đều như nhau, không Đỏ mãi cũng chẳng Đen mãi. 50% là PP chơi, Cách vào Tiền, lúc nào Tăng Tiền chơi, lúc nào buộc phải Dừng cuộc chơi để làm gì: BẢO TOÀN VỐN VÌ SẼ CÒN CHỐN ĐỂ QUAY VỀ.
Chính vì lẽ đó, ít Cầu nhưng Chất lượng + với THẦN MAY MẮN đang PHÙ HỘ ace chúng ta sẽ đỡ Khổ.
Tôi đã là CHUỘT BẠCH từ lâu rồi, những Cây Cầu mà ace đang đi đã được tôi TRẢI THẢM vì vậy ace cứ mạnh dạn và yên tâm mà đi nhé. Bao ĐAU KHỔ tôi sẽ gánh cho ace.
Ace đừng Nóng vội làm gì Cầu tôi đang dùng và Lộc tôi đang hưởng trong đó có cả ace. Tôi chỉ chia sẻ khi Cầu nào thật sự Chất lượng và tôi đã Thử nghiệm thành công.
Chúc ace cuối tuần vui vẻ hạnh phúc bên gia đình cùng người thân yêu của mình nhé !
Cảm ơn CT đã chia sẻ đúng nõii lòng của em, mong ct chia sẻ pp cho em theo với ạ! Em tidm k thấy ạ!

E chơi 2 Dàn 3d của a và Jupiter34 là rất ok nhé khỏi đau đầu và không sợ Lỗ.
Em nay mới bắt đầu tìm hiểu theo ct! Nhưng k tìm được bài ct chia sẻ cách vào tiền, phân vốn ntn cho hợp lý! Với ct cho e hỏi là ku nó giới hạn số, thì làm sao theo được cả 2 dàn 3d của 2 ct ạ! Em mới vào mong ct chỉ bảo ạ!em biết ct cũng nhiều tuổi r, nhưng em thua quá, chỉ mong tìm được ai theo mà gỡ dần thôi ạ!

CHÀO ACE.
Tôi chia sẻ đến ace Đường Cầu ăn thông 4 Chạm Xuyên thời gian không ngừng nghỉ.
Ace lấy 4 số của giải 5.6 ngày trước làm 4 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau nhé.
Ví dụ: ngày 27/08/20 G5.6 có 4874 ace cộng thêm cho tôi Bóng dương của số 4 là 9 vì 2 số trùng nhau ta có 4789 hôm nay 28/08/20 Đề về 48.
Trong trường hợp 4 số có 2 cặp trùng nhau ace cũng lấy Bóng dương để làm 3 hoặc 4 Chạm chơi nhé.
Ngày hôm nay 28/08/20 G5.6 là 1620 ace có 4 Chạm là 0126 để chơi cho ngày 29/08/20.
Ace Test kỹ và cân nhắc TK trước khi áp dụng, tất nhiên Cầu có Gãy nhưng sau đó Ăn lại ngay.
1 số lưu ý để ace bắt Bộ và Ghép vòng khi thấy Đề về như hôm nay 48 rất có thể ngày kế tiếp là sẽ ăn thông Bộ hoặc Ghép vòng chính 4 số đó = rất ít số, các CT có thể bắt được STĐ hoặc BTĐ.
AD và ace thông cảm cho tôi không vẽ được Cầu mà chỉ chia sẻ cụ thể như trên.
Chúc ace nhiều May mắn.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
cám ơn đại ka đã cs, hi vọng đớp con đề về bờ

Em nay mới bắt đầu tìm hiểu theo ct! Nhưng k tìm được bài ct chia sẻ cách vào tiền, phân vốn ntn cho hợp lý! Với ct cho e hỏi là ku nó giới hạn số, thì làm sao theo được cả 2 dàn 3d của 2 ct ạ! Em mới vào mong ct chỉ bảo ạ!em biết ct cũng nhiều tuổi r, nhưng em thua quá, chỉ mong tìm được ai theo mà gỡ dần thôi ạ!
Bác saigon nói nhiều lần rồi muốn cược đc 2 dàn thì bạn pải đk thêm 1 trang khác nữa mới cược đc chứ ku nó khống chế 520 số ko cược đc 2 dàn cùng lúc đâu bạn

Mai làm lại a nhé!hôm nay nó bêt tổng trong tuần rồi.mai còn cái đầu bệt lốt.tiếc là hôm nay nó gẫy chạm.

Chúc sếp hôm nay đánh sập căn cứ nhà Đồng khiến cả họ hàng hang hốc nhà hắn ko chốn dung thân ạ!
BÁC ĂN CẢ NĂM CẢ THÁNG RỒI, NAY BÁC NGHI NGƠI 1 HÔM, MAI LẠI CHÉN, CHÉN NHIỀU QUÁ LIÊN TỤC ĐỒNG LẤY ĐÂU TIEN ĐỂ TRẢ BÁC, CHÚ BÁC BUỔI TỐI VUI VẺ MAI LẠI DC XEM PHÁO HOA CỦA BÁC, BÁC NHÉ!!!

Mai làm lại thôi ae.xs ngày nào cũng quay mà.nay gửi nó mai lấy cả thể
Anh chào em. Em ơi em giúp a cho a hỏi
Nếu chơi 2D và 3D thi Nén chơi 2d hay 3 D ha em cho a lời khuyên với em. Về mặt rui ro thi theo em nên choi 2D hay 3D em cho a lơi khuyên voi em.

Nay toang ha bác nhung nhay kho đanh qua e chỉ đánh bộ 12. Voi 7cang. Tạch tạch thoi nghi ngoi chieu thu 7 mai bt bô it số hơn.

Anh chào em. Em ơi em giúp a cho a hỏi
Nếu chơi 2D và 3D thi Nén chơi 2d hay 3 D ha em cho a lời khuyên với em. Về mặt rui ro thi theo em nên choi 2D hay 3D em cho a lơi khuyên voi em.
Theo cá nhân e thì nên chơi 3D.chơi 1 dàn 7Cx64s 1 tháng a ăn 14 ngày là hòa tiền.ăn 15 trở lên là có lãi.chơi 2D 64s thì a phải ăn 20 ngày mới hòa tiền đc.a nên đi 3D đều tay thì ok hơn ?