Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Theo cá nhân e thì nên chơi 3D.chơi 1 dàn 7Cx64s 1 tháng a ăn 14 ngày là hòa tiền.ăn 15 trở lên là có lãi.chơi 2D 64s thì a phải ăn 20 ngày mới hòa tiền đc.a nên đi 3D đều tay thì ok hơn ?
Anh chân thành cảm ơn em nhiều đã cho a lời khuyên bổ ích và chi bảo anh cách chơi . Ko biết nói gi hơn anh cảm ơn em . A chúc em và gia đình luôn mạnh khỏe , hạnh phúc và thật nhiều thành công trong cuộc sống !!!

Anh chân thành cảm ơn em nhiều đã cho a lời khuyên bổ ích và chi bảo anh cách chơi . Ko biết nói gi hơn anh cảm ơn em . A chúc em và gia đình luôn mạnh khỏe , hạnh phúc và thật nhiều thành công trong cuộc sống !!!
Bác rảnh thì vào bên topic của e đó.ae tối nào chả chém đến muộn?

Chào ace.
Hôm nay gia đình tôi có Đám vì vậy giờ mới có thời gian rảnh vào Topic cùng ace được.
Rất buồn khi mà hôm qua được con Cua thì mất cái Càng, nay được cái Càng lại mất con Cua.
Ace thông cảm cho tôi nhé 2 ngày không ăn đối với cá nhân tôi bình thường, nhưng với 1 số ace đang khó khăn như vậy cũng là càng thêm khó khăn hơn tôi rất Thấu hiểu.
Cây Cầu hôm qua tôi chia sẻ 4 Chạm giải 5.6 nay vẫn Chạy bon bon vì vậy ace có thể TK áp dụng ghép Càng để chơi nhé.
Không lường trước được điều gì chúng ta thận trọng vẫn tốt hơn, ngày mai ace có thể dừng theo tôi 1 vài ngày để theo dõi rồi chơi chưa muộn.
Tôi có 1 số chia sẻ thật lòng để ace TK, cảm ơn tất cả mọi người đã dành Tình cảm tốt đẹp nhất cho tôi.
Chúc ace cuối tuần vui vẻ bên gia đình cùng người thân yêu của mình !

Toang đâu bác saigon gửi tạm nhà a ku thôi ,Bác gom pháo để đốt cho nó nổ rộ đấy cả nhà!

BÁC ĂN CẢ NĂM CẢ THÁNG RỒI, NAY BÁC NGHI NGƠI 1 HÔM, MAI LẠI CHÉN, CHÉN NHIỀU QUÁ LIÊN TỤC ĐỒNG LẤY ĐÂU TIEN ĐỂ TRẢ BÁC, CHÚ BÁC BUỔI TỐI VUI VẺ MAI LẠI DC XEM PHÁO HOA CỦA BÁC, BÁC NHÉ!!!
Cản ơn e nhiều nhé

Chịu thôi e ạ cuộc chơi này không dành cho những người yếu Tim, đã ăn thông nhiều ngày phải chấp nhận có Thua.
Hì hơi đen thôi a hôm nay như e loại đầu 2,3,4,7 tổng 2,4,7,9 còn rất ít số rồi đem đi loại thêm kép nữa thế là toang híc

Chào ace.
Hôm nay Cây Cầu chúng ta đã đi trong suốt tháng 8 Lịch sử này đã Gãy, cá nhân tôi rất cảm ơn và biết ơn nó vì chưa kịp đặt Tên và chia sẻ đến ace thì nó đã bất ngờ Sập, tháng 8 chưa hết còn lại 2 ngày nữa nhưng phải nói rằng không thể có Cây Cầu nào đủ Tuổi để mà so sánh với nó.
Có lẽ trong đời tôi rất May mắn khi được đi trên Cây Cầu VÍ DIỆU & THẦN KỲ này.
Cầu chơi theo kiểu LOTO BET, đó là lấy số Hàng vạn (đầu tiên) giải ĐB ngày hôm trước + 1+2+3 và chính nó chơi cho ĐB ngày sau.
Trong quá trình Cây Cầu này đang chạy tôi cũng ý thức được rằng không có gì trên đời này là Vĩnh cửu vì vậy đã có rất nhiều PÁ để dự phòng tiếp theo.
Ace đã theo tôi nhiều ngày qua hãy cùng tôi chiêm ngưỡng và từ biệt nó nhé.
54620

Sửa lần cuối:
Hom nay thay lao bat ve cau Db toi da lanh nguoi roi ma van co ! Nen mut tay vi loai kep hihi ! Mai lam lai . Ok!
Cảm ơn bác chúc mai nhiều may mắn. Cầu còn chạy e không bao giờ bỏ bởi vì chỉ khi gãy phải chấp nhận. Cũng như cs vậy sẽ sống hết mình với mọi người ngoại trừ khi không còn có thể.

CẢM ƠN ACE RẤT NHIỀU, CÓ LẼ ĐÊM NAY TÔI SẼ KHÔNG NGỦ ĐỂ NC LẠI NHỮNG ĐƯỜNG CẦU & CÙNG SONG HÀNH VỚI ACE TRONG THỜI GIAN TIẾP THEO.
Hnay em đen nên theo dàn 3D của bác để bác và Ae cũng lây cái đen của em, chia buồn với bác SG và Ae nhé.

Chào ace.
Hôm nay gia đình tôi có Đám vì vậy giờ mới có thời gian rảnh vào Topic cùng ace được.
Rất buồn khi mà hôm qua được con Cua thì mất cái Càng, nay được cái Càng lại mất con Cua.
Ace thông cảm cho tôi nhé 2 ngày không ăn đối với cá nhân tôi bình thường, nhưng với 1 số ace đang khó khăn như vậy cũng là càng thêm khó khăn hơn tôi rất Thấu hiểu.
Cây Cầu hôm qua tôi chia sẻ 4 Chạm giải 5.6 nay vẫn Chạy bon bon vì vậy ace có thể TK áp dụng ghép Càng để chơi nhé.
Chào ace.
Không lường trước được điều gì chúng ta thận trọng vẫn tốt hơn, ngày mai ace có thể dừng theo tôi 1 vài ngày để theo dõi rồi chơi chưa muộn.
Tôi có 1 số chia sẻ thật lòng để ace TK, cảm ơn tất cả mọi người đã dành Tình cảm tốt đẹp nhất cho tôi.

Tôi có 1 số chia sẻ thật lòmai lai ban phao ng để ace TK, cảm ơn tất cả mọi người đã dành Tình cảm tốt đẹp nhất cho tôi.Không lường trước được điều gì chúng ta thận trọng vẫn tốt hơn, ngày mai ace có thể dừng theo tôi 1 vài ngày để theo dõi rồi chơi chưa muộn.
chúc bác Mai lại bắn pháo hoa , mai lấy lại gấp 3

Chào ace.
Ks đâu bác ơi nay e vẫn đi đều 2 điểm thôi mai chắc chão lên chút.nhueng thực sự kép
Chưa ra nên chắc e lót thêm vào cho đủ 70s đánh.em toàn đánh 5 chạm lọc bỏ 1 tổng.trước e đánh vậy ăn khá đều bác ak..

Chào ace.
Em chúc anh tìm đc đường cầu ăn thông dẫn dắt mọi người về bờ ❤