Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
2 CHẠM 11 NĂM VẪN HÚP THÔNG NGẬP MỒM
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu ít số gồm 2 Chạm = 36s hiện đang ăn khá thông để ace chơi Đề. Nó đã chạy được 8 ngày để ace TK nhé.
Đó là ace lấy 2 số Cuối của Giải Đặc Biệt (Chục & Đơn vị) của cùng Ngày cùng Tháng và từ Năm 2009 theo đánh dấu tích ô màu Vàng gióng từ dưới lên trên để được 2 Chạm và lập thành Dàn Đề chơi cho ngày hôm sau.
Ví dụ: ngày 08/09/2009 ta có 2 số cuối của giải ĐB là 82 ngày 08/09/20 Đề về 22 ace ăn Chạm 2
Ngày 09/09/2009 ta có 2 số cuối của giải ĐB là 89 ace có 2 Chạm để chơi là Chạm 89.
Ace Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ !
View attachment 56864
Nay e đang kết chạm 3,4 bác ak

Comment
MB: 09/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1356789 Kết Càng: 35678

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 3489

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 89

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 9

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
BÁO CÁO BÁC NAY EM SỊT CÀNG GIẢI ĐB MB, VAN CHÉN 00, CHÉN 4D GIẢI NHẤT THỦ CÀNG, VÀ 5 ĐÀI TRUNG NAM CHÉN 4 ĐÀI TOÀN 3 CÀNG THỦ VỚI 4 CANG THỦ, HẠ DÀN CHÉN FULL- 2D THÌ CHÉN FULL CẢ 6 ĐÀI, NC NÀY RỰC RỠ THÀNH CÔNG, MAI MONG DC XEM PHÁO HOA CỦA BÁC NHÉ..!!!!

Comment
BÁO CÁO BÁC NAY EM SỊT CÀNG GIẢI ĐB MB, VAN CHÉN 00, CHÉN 4D GIẢI NHẤT THỦ CÀNG, VÀ 5 ĐÀI TRUNG NAM CHÉN 4 ĐÀI TOÀN 3 CÀNG THỦ VỚI 4 CANG THỦ, HẠ DÀN CHÉN FULL- 2D THÌ CHÉN FULL CẢ 6 ĐÀI, NC NÀY RỰC RỠ THÀNH CÔNG, MAI MONG DC XEM PHÁO HOA CỦA BÁC NHÉ..!!!!
Chúc mừng e nay a thua toàn tập

Comment
57030

Comment
Bác saigon cho chau hỏi nếu chơi kiểu 100s ghép càng chẵn hoặc lẽ nuôi được không bác và vốn cần khoảng bao nhiêu bác tư vấn giúp cháu dc k ạ.
Cảm ơn bác nhiều!!!

Comment
Chào CT! Nghe theo CT cháu đi đều 3d mà g quá CT ạ! Của CT đang đỡ chứ bên CT Ju g liên tục, cháu lại theo cả 2 dàn bên đó nữa nên mất khá nhiều vốn r! Cháu còn 1 chút, bây giờ cháu nên ntn đây ạ? Tiếp tục đi đều, hay đánh nhỏ lại dự phòng vốn ạ! Mong ct chỉ cháu với

Comment
Chơi bời kiểu này thì nhiều ae toang mà bác.thôi cứ gửi tạm nó mấy ngày vậy
Thông được 2 hôm Đồng cho vỡ hết cả Alô, kinh thiệt hết bệt bộ lại bệt Kép, qua ghé Chú nói giỡn với ae bệt Kép 33 nay về 00

Comment