Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào CT! Nghe theo CT cháu đi đều 3d mà g quá CT ạ! Của CT đang đỡ chứ bên CT Ju g liên tục, cháu lại theo cả 2 dàn bên đó nữa nên mất khá nhiều vốn r! Cháu còn 1 chút, bây giờ cháu nên ntn đây ạ? Tiếp tục đi đều, hay đánh nhỏ lại dự phòng vốn ạ! Mong ct chỉ cháu với
Chơi ít thôi nếu 2 bên thì chỉ chơi mỗi bên 1 dàn thôi e, giữ Vốn và tính toán để chơi lâu dài. Không dễ ăn đâu a đã TV rồi.

Comment
Bác saigon cho chau hỏi nếu chơi kiểu 100s ghép càng chẵn hoặc lẽ nuôi được không bác và vốn cần khoảng bao nhiêu bác tư vấn giúp cháu dc k ạ.
Cảm ơn bác nhiều!!!
Đang chơi gì và như thế nào cứ bình tĩnh mà chơi, từ từ đập lại. Nóng vội Cụt Vốn là hết chơi đấy e.

Comment
CHÀO ACE.
Thần Tài tôi phải nói chính thức Ngả mũ thua Đồng.
Tuần rồi bệt bộ 03 và Chạm 8 tuần này bệt 2 hôm Càng 0 và Đề Kép, nhiều ace không tỉnh táo đã phải Xa gia đình.
Chính vì lẽ đó khuyên ace hãy bình tâm đừng Nóng vội. Chão vào thời điểm này là chúng ta không kịp về ăn Tết với gđ đâu.
Ăn thông được 2 hôm lại thua thông 2 hôm, chính vì thế tôi muốn nhắn nhủ ace như vậy.
Cuộc kháng chiến này còn nhiều Đau khổ và Lâu dài ace yêu mến của tôi cứ từ từ làm lại nhé.
Tôi cũng thua còn nhiều hơn gấp nhiều lần ace vì chơi cả 34d giải nhất và ĐB thường ngày = 2 Dàn / 2 giải. Ăn cũng Sướng lắm mà đi thông như này cũng Đứt cả ruột gan đấy.
Thôi đã lâu rồi tôi chưa nói NGÀY MAI đành NGÀY MAI vậy ace nhé.
Chúc ace luôn mạnh khỏe hy vọng NGÀY MAI sẽ may mắn !

Comment
Vẫn phải tiếp tục nổ pháo cho rực con nhà bà rỡ chứ lo gì bác saigon, mai pháo hoa lại nổ rực trời mà. Bác jupiter ko có muối ngậm chống bướu cổ nên bác ấy đá đi mua vác xin phòng biếu cổ rồi nên cả nhà yên tâm! Chúc hai bác vẫn là hai kiếm hợp bích chiến thắng a ku!

Comment
CHÀO ACE.
Tuần rồi bệt bộ 03 và Chạm 8 tuần này bệt 2 hôm Càng 0 và Đề Kép, nhiều ace không tỉnh táo đã phải Xa gia đình.
Chính vì lẽ đó khuyên ace hãy bình tâm đừng Nóng vội. Chão vào thời điểm này là chúng ta không kịp về ăn Tết với gđ đâu.
Ăn thông được 2 hôm lại thua thông 2 hôm, chính vì thế tôi muốn nhắn nhủ ace như vậy.
Cuộc kháng chiến này còn nhiều Đau khổ và Lâu dài ace yêu mến của tôi cứ từ từ làm lại nhé.
Tôi cũng thua còn nhiều hơn gấp nhiều lần ace vì chơi cả 34d giải nhất và ĐB thường ngày = 2 Dàn / 2 giải. Ăn cũng Sướng lắm mà đi thông như này cũng Đứt cả ruột gan đấy.
Cháu nên chơi ntn ạ? Cháu có nên nghỉ bên CT ju theo bác chơi cả 2 dàn g1 và đb k ạ? Cháu hoang mang quá

Comment
Cháu nên chơi ntn ạ? Cháu có nên nghỉ bên CT ju theo bác chơi cả 2 dàn g1 và đb k ạ? Cháu hoang mang quá
Cháu không đọc à, chú nói chơi mỗi bên 1 dàn giải ĐB và chơi nhỏ thôi. Để ổn định có Lời rồi tính, Đồng đang ảo nóng vội hết Vốn đó.

Comment
Vẫn phải tiếp tục nổ pháo cho rực con nhà bà rỡ chứ lo gì bác saigon, mai pháo hoa lại nổ rực trời mà. Bác jupiter ko có muối ngậm chống bướu cổ nên bác ấy đá đi mua vác xin phòng biếu cổ rồi nên cả nhà yên tâm! Chúc hai bác vẫn là hai kiếm hợp bích chiến thắng a ku!
A với Đồng là kỳ phùng địch thủ truyền kiếp mà e. Chơi chứ chỉ ngại ace thua quá làm mình cũng Nản.

Comment
CHÀO ACE.
cảm ơn anh có lời thật tâm huyết. chúc a luôn SkySport
CHÀO ACE.
Cảm ơn a có lời thật tâm huyết với ae, chúc a luôn vững cây chèo .thật nhiều sk và thành công a nhé !

Comment
Cháu không đọc à, chú nói chơi mỗi bên 1 dàn giải ĐB và chơi nhỏ thôi. Để ổn định có Lời rồi tính, Đồng đang ảo nóng vội hết Vốn đó.
Cháu xin lỗi, tại cháu đang hoang mang quá, vs lại CT Ju lên nhiều dàn, cháu lại k biết cầu kèo ntn nên k biết nên chọn dàn nào :(

Comment
Hôm nay thơ vẫn ăn chạm kết st 040 mà ra 00 nên chỉ ăn chạm thôi

Comment