Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 71 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
MB: 10/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234679 Kết Càng: 12367

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 5678

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 68

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 8

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Bắt đầu tính từ ngày mai bác bắn pháo nhà Đồng đến hết tuần bác nhé

Comment
CHÀO ACE.
Thần Tài tôi phải nói chính thức Ngả mũ thua Đồng.
Tuần rồi bệt bộ 03 và Chạm 8 tuần này bệt 2 hôm Càng 0 và Đề Kép, nhiều ace không tỉnh táo đã phải Xa gia đình.
Chính vì lẽ đó khuyên ace hãy bình tâm đừng Nóng vội. Chão vào thời điểm này là chúng ta không kịp về ăn Tết với gđ đâu.
Ăn thông được 2 hôm lại thua thông 2 hôm, chính vì thế tôi muốn nhắn nhủ ace như vậy.
Cuộc kháng chiến này còn nhiều Đau khổ và Lâu dài ace yêu mến của tôi cứ từ từ làm lại nhé.
Tôi cũng thua còn nhiều hơn gấp nhiều lần ace vì chơi cả 34d giải nhất và ĐB thường ngày = 2 Dàn / 2 giải. Ăn cũng Sướng lắm mà đi thông như này cũng Đứt cả ruột gan đấy.
Thôi đã lâu rồi tôi chưa nói NGÀY MAI đành NGÀY MAI vậy ace nhé.
Chúc ace luôn mạnh khỏe hy vọng NGÀY MAI sẽ may mắn !
E giờ mo'i đi làm về vào xem kết quả thật ko tin vào mắt mình luôn. Nhưng mà nó là thật, chấp nhận gửi lại vc thằng cu đồng mai bác với toàn thể ae ta lấy lại. Sau cơn mưa trời lại sáng ấy mà miễn sao bác với toàn thể ace ta cứ phải khỏe mạnh để chiến đấu với cuộc kháng chiến trường kỳ. Mong tất cả bác Saigon va toàn thể ace ngày mai chiến thắng. E đi ngủ luôn đây ah, để sáng mai đi bốc bat' họ chiến tiếp

Comment
1 tuần là em mất 1 phần vốn rồi , nên ae mà không chia vốn ra dự phòng là dễ ra đảo lắm anh ah.
Đúng rồi e trai, chơi không điều tiết Vốn đường dài là mệt với Đồng đấy. Chúc e may mắn

Comment
E giờ mo'i đi làm về vào xem kết quả thật ko tin vào mắt mình luôn. Nhưng mà nó là thật, chấp nhận gửi lại vc thằng cu đồng mai bác với toàn thể ae ta lấy lại. Sau cơn mưa trời lại sáng ấy mà miễn sao bác với toàn thể ace ta cứ phải khỏe mạnh để chiến đấu với cuộc kháng chiến trường kỳ. Mong tất cả bác Saigon va toàn thể ace ngày mai chiến thắng. E đi ngủ luôn đây ah, để sáng mai đi bốc bat' họ chiến tiếp
Bình tĩnh chơi thôi e, chúc e may mắn

Comment
CẦU ĐỀ 4 CHẠM G7.2
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu 4 Chạm hiện đang ăn khá thông để ace chơi Đề. Nó đã chạy được 5 ngày để ace TK nhé.
Đó là ace lấy 2 số của Giải 7.2 Ngày hôm trước và Bóng Dương của 2 số đó được 4 Chạm để chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ví dụ: ngày 08/09/20 ta có 2 số của giải 7.2 là 56 ta có 4 Chạm là 0516 ngày 09/09/20 Đề về 00 ace ăn Chạm 0
Ngày 09/09/2009 ta có 2 số của giải 7.2 là 14 ace có 4 Chạm để chơi tiếp là 1649
Ace Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ !

Comment
Hôm qa em kết tổng 0 quá ! Mat ko tìm đc chạm để ghép! Rồi a đồng quay náo về đúng cọn 00! Btđ 19 của em nó về ngay giải 1 thế là toang!
Chúc a hnay chiến thắng rr

Comment
Hôm qa em kết tổng 0 quá ! Mat ko tìm đc chạm để ghép! Rồi a đồng quay náo về đúng cọn 00! Btđ 19 của em nó về ngay giải 1 thế là toang!
Chúc a hnay chiến thắng rr
Chúc e may mắn

Comment
2 TỔNG ĐANG HÚP THÔNG
CHÀO ACE.
Hôm nay tôi lại chia sẻ thêm đến ace 1 đường Cầu ít số gồm 2 Tổng = 20s hiện đang ăn tại G5.2 để ace chơi Đề. Nó đã chạy được 4 ngày để ace TK nhé.
Đó là ace lấy số Hàng Nghìn + số Hàng Trăm (2 số Đầu) của Giải 5.2 Ngày hôm trước cộng lại sau đó lấy số Đơn Vị đã cộng được và Bóng Dương của nó ta sẽ có 2 Tổng để chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ví dụ: ngày 08/09/20 có 2 số đầu của Giải 5.2 là 14 ta lấy 1+4 = 5 + Bóng Dương là 0 sẽ có 2 Tổng là 05 ngày 09/09/20 Đề về 00 ăn Tổng 0
Ngày 09/09/20 có 2 số đầu Giải 5.2 là 66 lấy 6+6 = 12 ta lấy 2 + Bóng Dương là 7 sẽ có 2 Tổng là 27 để chơi Đề cho ngày 10/09/20
Lưu ý: đường Cầu này ace có thể kết hợp thêm các Cầu khác sẽ bắt được Bộ, Chạm và Đề ít số.
Ace Test và theo dõi Cầu chạy nếu thấy hợp lý thì cân nhắc kỹ lưỡng trước khi áp dụng, nếu không chỉ để TK thôi nhé.
Chúc ace nhiều sức khỏe, may mắn và rực rỡ !

Comment
MB: 10/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234679 Kết Càng: 12367

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 5678

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 68

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 8

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Cám ơn bác! Hnay e cũng đang kết c8

Comment
Chúc bác nay may mắn nhé

ANH HÓI CHÚ VÌ CÓ CẦU BỆT MÀ

Comment
Cầu huyền thoại hả chú
=============
Lạy Trời,Lạy Phật ,Lạy các đấng thần linh ......
Lạy các bậc cô hồn
Hôm trước 3/9 cách đây 7 ngày (16/7 âm lịch)
Các ngài đã cho ACE chúng con ăn con Đề :180,0180
Hôm nay ngày 10/9 ( 23/7 âm lịch năm Canh tý)
Dủ lòng thương che mắt nhà đồng
Cho Chúng con được chén BT con đề 3D,4D ......

Sửa lần cuối:
Comment
Cầu huyền thoại hả chú
=============
Lạy Trời,Lạy Phật ,Lạy các đấng thần linh ......
Lạy các bậc cô hồn
Hôm trước 3/9 cách đây 7 ngày (17/7 âm lịch)
Các ngài đã cho ACE chúng con ăn con Đề :180,0180
Hôm nay ngày 10/9 ( 23/7 âm lịch năm Canh tý)
Dủ lòng thương che mắt nhà đồng
Cho Chúng con được chén BT con đề 3D,4D ......
Chúc bác may mắn, bác cứ test vài năm gần đây coi e nói đúng không. Cầu này khi đã Nổ có khi bệt vài ngày rồi Gãy xong lại ăn tiếp.

Comment