Cầu MB - THÁNH KÉP@MANHDUC09(k7n) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E thua kep gàn 1 ti , nê noi' kep e rât sö . Bac' manh đuc09 . Cs toan câu đep e rât tin tuöng

Mình tv mới xin cs mn ai thích chơi kép thì tk nhé còn ai không thích chơi kép thì ngắm cho đẹp . Cầu như sau . Khi ta thấy giải 7 con đầu tiên và con cúng cuồi giống nhau là tín hiệu báo kép .( chú ý lần này khả năg ra kép lệch cao hơn ) . Ace mn tk nhé . Xem hình . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ View attachment 62321
CAo thủ bắt bên kép thật. Mới nhìn đã thấy dấu hiệu liền. Cám ơn người anh em đã chia sẽ nhé@@

E thua kep gàn 1 ti , nê noi' kep e rât sö . Bac' manh đuc09 . Cs toan câu đep e rât tin tuöng
Đấy là ng ae chơi k biết pp bắt kép chứ . Năm 2019 nó chạy đúng bọt mình bắt kép thắng nào cũng húp bt kép . Năm nay nó quay khốn nạn lên bắt bt kép hơi khoai . Lên mình chỉ cs cầu tín hiệu báo kép thôi nhưng tỉ lệ ra mình thấy cũng ổn hì

Mình tv mới xin cs mn ai thích chơi kép thì tk nhé còn ai không thích chơi kép thì ngắm cho đẹp . Cầu như sau . Khi ta thấy giải 7 con đầu tiên và con cúng cuồi giống nhau là tín hiệu báo kép .( chú ý lần này khả năg ra kép lệch cao hơn ) . Ace mn tk nhé . Xem hình . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ View attachment 62321
Hôm nay có lẽ phải lót kép 1k rồi hi