Cầu MB - THÁNH KÉP@MANHDUC09(k7n) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình tv mới xin cs mn ai thích chơi kép thì tk nhé còn ai không thích chơi kép thì ngắm cho đẹp . Cầu như sau . Khi ta thấy giải 7 con đầu tiên và con cúng cuồi giống nhau là tín hiệu báo kép .( chú ý lần này khả năg ra kép lệch cao hơn ) . Ace mn tk nhé . Xem hình . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ View attachment 62321
ngan like cho mạnh đức

2 lân trước câu bao 00 vê 11 va bao11 lai vê 00.
Lân 3 bao 44 lai phai vào bt 55 st 33,44 7 em con lai vào đều tiền. Hi vong se nô ngay đâu cho ace rực rơ anh zai nhi.

Nếu có Vốn và chuẩn Cầu chơi mới ngon đấy e, ít số cứ x 2 khoảng ngày 3 đến 4 Nổ là ngon. Tuần nuôi 2 Cầu hiệu quả hơn chơi lan man.
Tuần này bác cho e tham khảo nên nuôi 2 cầu nào ổn đinh và tỉ lệ cao dc k ah.thanks

Cho m hỏi

Cho m hỏi 1chút về cầu nuôi tuần này dc k.bạn cho m 1 cầu nuôi tuần tỉ lệ cao 1chut dc k.thanks
Ng ae ơi nuôi 3-4s k7n thì tỉ lệ húp thấp lắm nó chỉ là may mắn thôi 10 tuần khéo húp 1-2 tuần là cùng lên mình k cs mà mình để mình chơi thôi ng ae ạ

Ng ae ơi nuôi 3-4s k7n thì tỉ lệ húp thấp lắm nó chỉ là may mắn thôi 10 tuần khéo húp 1-2 tuần là cùng lên mình k cs mà mình để mình chơi thôi ng ae ạ
K.m hỏi tham khảo cầu nuôi tổng hoặc bộ nuôi trong tuần thui

20s khung 7n quá là điêu bình thường.cá nhân e đang theo cầu lấy lô ngày thứ 7 nuôi trong tuần ít số cũng phải 23s còn cứ đều đều 25s.Chia đều tiền ra ăn 1 nhát xong nghỉ

20s khung 7n quá là điêu bình thường.cá nhân e đang theo cầu lấy lô ngày thứ 7 nuôi trong tuần ít số cũng phải 23s còn cứ đều đều 25s.Chia đều tiền ra ăn 1 nhát xong nghỉ
Tuần này có bộ 03,04,33,13 phải k bác