Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ CHẠM, TỔNG NGÀY 14/7 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đung rồi phải can vốn đảm bảo khung cho các dan.ko du vốn thì phải bỏ bớt đi ko tham ôm hết được. Ko thì lại rơi vào tình trạng tham bat bo mam đó.
E nghĩ như vậy thì hơi nhiều dàn .hay e đi ntn .64s ×100k .3d ×(64d) ×5k theo tỉ lệ 1-3-7 và dàn 36s của e cug tỉ lệ 1-3-7 đc ko a

Và mai e cug theo tiếp dàn 19s và kép =đến lúc nào nó ra thì thôi

Và mai e cug theo tiếp dàn 19s và kép =đến lúc nào nó ra thì thôi
OK và Chia sẻ thêm cho bạn cách chơi ko mất vốn là khi nuôi bat kể là dan nào ít hay nhiều số nhưng đến ngày thứ 5 ma chưa ra thì phải dung lại mức tiền ở ngày thứ 5 thôi ma ko gấp nữa như thế phòng nó vượt khung mình do mất vốn.

OK và Chia sẻ thêm cho bạn cách chơi ko mất vốn là khi nuôi bat kể là dan nào ít hay nhiều số nhưng đến ngày thứ 5 ma chưa ra thì phải dung lại mức tiền ở ngày thứ 5 thôi ma ko gấp nữa như thế phòng nó vượt khung mình do mất vốn.
Dạ vâng ạ .cho e hỏi nếu theo dàn a và cách chơi của a thì vốn 100tr thì lãi tb ngày khoản bn ạ

Nếu chơi 3 Dan thì bq ngày cũng khoảng 6tr
Chỉ mỗi dàn 3d cố định thôi hả a .mình đánh theo tỉ lệ vào tiền ntn ạ .a chỉ cụ thể cho e với ..vì thực sự e đag rất xa bờ mà chưa tìm đc con đường đi đúng đắn để gỡ đc ạ.

Chỉ mỗi dàn 3d cố định thôi hả a .mình đánh theo tỉ lệ vào tiền ntn ạ .a chỉ cụ thể cho e với ..vì thực sự e đag rất xa bờ mà chưa tìm đc con đường đi đúng đắn để gỡ đc ạ.
Tỷ lệ 3dxdan6x thì vào 1-3-8 hoặc 1-3-9 còn với 3đx3x trở xuống thì tỷ lệ 1-1-2-2-4-4-8

Ct thanh 078 oi cho em hoi ty nhe 4 cham khac voi 64s ha anh giai thich giup em vi em chua hieu

Ct thanh 078 oi cho em hoi ty nhe 4 cham khac voi 64s ha anh giai thich giup em vi em chua hieu
Dan 4 chạm 64 số là bat Theo cầu chạm, còn Dan 64 là mình bắt theo cầu bộ số. 2 dan tỷ lệ ra ngang nhau bạn nhé

Dan 4 chạm 64 số là bat Theo cầu chạm, còn Dan 64 là mình bắt theo cầu bộ số. 2 dan tỷ lệ ra ngang nhau bạn nhé
Ông bạn lo bị thiến nên giờ này vẫn chưa ngủ hả???

Nay tôi đánh tổng chẵn 50s.1 dàn hạ 20s thì lại loại đầu 0 thế là oẳng