Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ CHẠM, TỔNG NGÀY 14/7 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tỷ lệ 3dxdan6x thì vào 1-3-8 hoặc 1-3-9 còn với 3đx3x trở xuống thì tỷ lệ 1-1-2-2-4-4-8
Bạn cứ trả lời thế này thì hết hơi đấy. Cứ chốt lên ai hiểu thì chơi ko hiểu khuyên họ bỏ lô đề đi ban ơi

Bạn cứ trả lời thế này thì hết hơi đấy. Cứ chốt lên ai hiểu thì chơi ko hiểu khuyên họ bỏ lô đề đi ban ơi
Thực sự vì đâm lao phải theo lao thôi bạn ơi.ko thì mình cug bỏ lâu rồi

Nếu đã.thua.tha rồi thì bỏ đừng tiếc càng gỡ càng chết. Thích thì văn nghệ ban ơi
Bạn nghĩ nếu ko gỡ thì lấy đâu ra mà trả nợ .vì giờ mình đag có chút vốn nên nhờ @thanh078 là người biết bắt cầu .biết cs pp chơi đúng đắn hiệu quả để chia sẽ cho mình chút kinh nghiệm mà gỡ dần đấy bạn ah .

Bạn nghĩ nếu ko gỡ thì lấy đâu ra mà trả nợ .vì giờ mình đag có chút vốn nên nhờ @thanh078 là người biết bắt cầu .biết cs pp chơi đúng đắn hiệu quả để chia sẽ cho mình chút kinh nghiệm mà gỡ dần đấy bạn ah .
Đúng r đó nếu k chơi thì biết lasy gì trả nợ. Mong CT thanh 078 giúp a e

View attachment 45193 cầu chạm báo cham90( đã chạy 9 ngày)
View attachment 45194 cầu tổng báo tổng 68( cầu đã chạy 5 ngày)
KL:Chạm 09, tổng 68, cả nhân kết bộ 42,33,44, tổng 6 .STĐ:97,88 ACE tham khảo chơi.
Có vài lưu ý cho ACE: Thứ1/ là tuần này đề có đầu 6 vậy ai thích nuôi 10 số đầu 6 OK. Thứ 2/là mình có cầu tổng 16 còn khung 3 ngày nữa. Vậy ACE hãy lưu ý mà kiếm xèng nhé.

Cảm ơn bạn quá tâm huyết với ae trong diễn đàn kính chúc bạn và GD luôn luôn mạnh khỏe và họ mong ai có được tài khoản diễn đàn thì cũng nên cố gắng học hỏi kinh nghiệm từ CT và các ae trong tập đoàn để có tích lũy được cho mình một lối đi mau chóng hết nợ nần xin cảm nhiều

Vang cam on anh thanh 078 the thi em dan ca 2 dan co duoc khog mong anh tu van giup em nhe theo anh danh the nao thi chac an em den qua

Cảm ơn bạn quá tâm huyết với ae trong diễn đàn kính chúc bạn và GD luôn luôn mạnh khỏe và họ mong ai có được tài khoản diễn đàn thì cũng nên cố gắng học hỏi kinh nghiệm từ CT và các ae trong tập đoàn để có tích lũy được cho mình một lối đi mau chóng hết nợ nần xin cảm nhiều
Vang cam on anh thanh 078 the thi em dan ca 2 dan co duoc khog mong anh tu van giup em nhe theo anh danh the nao thi chac an em den qua
Bạn có vốn thì theo ca 2:0K

am duong ngu hanh cai j cac ban cứ lay nguyen dàn lô ra nhieu trog tháng hoac de khan 25s choi khug trog tuan