Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ GIA TRUYỀN THÔI ACE | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Dàn mai khung cuối nằm ỡ đâu vậy bác, cho em xin với, em mới trộm vk em dc 5 củ, mai vào nốt 5 củ khoai... mong bác giúp đỡ ?
Dan đó ở bat chốt tập đoàn ngày thứ hai ban vào tham khảo nhé. Chưa hết khung chủ nhật mới hết khung.
E đag nc và đi 1 dàn duy nhất của e tự bắt rồi đánh thôi a ah
OK em

Hqua e bảo chạm 1,6, hnay ghép bừa vs chạm 4,9,05 dc 2 bộ lọc tiếp dc 696. Ảo lòi @@
Mai dự tổng 2,7 cho bộ 34 bác a . hoặc bộ 24. Bộ 24 khả năng thấp hơn. Nếu láo ra bộ 23. Bộ 23 thì chỉ nhặt 282,373 tổng 0. Bộ 24 nhặt 292,474. Và bộ 34. Bác soi gì chưa @thanh078

Sửa lần cuối:
thanh078 nói:
ACE nào đang theo dan đề âm dương ngũ hành lên số ngày thứ hai lưu ý mai ra cao đó. Nay chúc mừng ACE nào đã theo dan đề chạm 59 khung và dan âm dương ngũ hành lên số ngày 31/7 cả 2 đều ra nhé.

Cái lưu ý dàn ngày thứ 2 này là dàn nào vậy bác
Bn Thanh078 Cho mình hỏi có 2 dàn âm duong ngũ hành bn cho ngày 3/8 thì nổ ngay dàn 2 rồi còn dàn 1 vẫn chơi tiếp đúng k bn ?

ACE nào đang theo dan đề âm dương ngũ hành lên số ngày thứ hai lưu ý mai ra cao đó. Nay chúc mừng ACE nào đã theo dan đề chạm 59 khung và dan âm dương ngũ hành lên số ngày 31/7 cả 2 đều ra nhé.
Cam on anh

Hqua e bảo chạm 1,6, hnay ghép bừa vs chạm 4,9,05 dc 2 bộ lọc tiếp dc 696. Ảo lòi @@
Mai dự tổng 2,7 cho bộ 34 bác a . hoặc bộ 24. Bộ 24 khả năng thấp hơn. Nếu láo ra bộ 23. Bộ 23 thì chỉ nhặt 282,373 tổng 0. Bộ 24 nhặt 292,474. Và bộ 34. Bác soi gì chưa @thanh078
Mấy nay ba
e thấy dàn âm dương ngũ hành rất chuẩn và chăn nuôi ổn định.a có thể chia sẻ để ae cùng học hỏi được không a.e cam ơn
Rất nhiều bạn quan tâm và cũng có ý kiến như bạn. Nhưng thật sự là nó phức tạp lắm. Bạn thử hình dung là tất cả các kiến thức về nó nói thì đơn giản là âm dương ngũ hành thôi nhưng thực tế là kết hợp rất nhiều. Và mình thì có cả mấy chục năm nghiên cứu về nó. Nếu đơn giản mình đã chia sẻ cho các bạn lâu rồi không giấu giếm gì.nhung chỉ để nói qua một vài bài viết ko thể truyền tải hết được.

A ơi, e tưởng cái này trừ là 1.2, sao lại chạm 1.9 ạ? Xin lỗi e hỏi ngu 1 chút tại e k hiểu ạ. Cảm ơn a!

thanh078 nói:

Cái lưu ý dàn ngày thứ 2 này là dàn nào vậy bác
03,07,11,15,19,23,27,31,35,39,43,47,51,55,59,63,67,71,75,79,83,87,91,95,99

Mấy nay ba

Rất nhiều bạn quan tâm và cũng có ý kiến như bạn. Nhưng thật sự là nó phức tạp lắm. Bạn thử hình dung là tất cả các kiến thức về nó nói thì đơn giản là âm dương ngũ hành thôi nhưng thực tế là kết hợp rất nhiều. Và mình thì có cả mấy chục năm nghiên cứu về nó. Nếu đơn giản mình đã chia sẻ cho các bạn lâu rồi không giấu giếm gì.nhung chỉ để nói qua một vài bài viết ko thể truyền tải hết được.
E cảm ơn bác
Chúc bác sức khoẻ và lên giàn ngũ hành để ae đang thua tha có thể vào bờ an toàn

Mấy nay ba

Trung bình dàn 64 của sếp ăn khoảng bao nhiêu ngày ạ

da chau chao ca nha ,chau moi len co gi ko phai sin moi ng luong thu chau sin dc hoc hoi tu cac cao thu di truoc roi o day chau sin cac chu chia se va cach bat cau de cho chau hoc tap ,chau sin cam on !