Cầu MB - THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE

Bác ơi e mới vào diễn đàn nên có nhiều chỗ chưa biết bác giúp em với. E muốn hỏi chút là bài các ct chia sẻ tại đây khi có cập nhật mới có thông báo về đt cho mình đc k ạ. Qua e vào trễ nên k theo kịp các bác.
bạn theo ai thì vào tường cá nhân và bấm theo dõi là ok . thỉnh thoảng lướt vào hóng ??????

Em ko anh ơi, cũng có chút kiến thưac học hỏi ở diễn đàn, ngày nào xào ngày đấy anh ạ,
ae cũng dần dần phải chơi theo phương pháp nuôi để dự phòng bảo toàn ???vì Cu Đồng với kiểu quay ảo như vậy phải cẩn thận .

ae cũng dần dần phải chơi theo phương pháp nuôi để dự phòng bảo toàn ???vì Cu Đồng với kiểu quay ảo như vậy phải cẩn thận .
Em mới vào đc 2 tháng, đang học hỏi xây dựng 1 giàn tĩnh anh ạ, 1 giàn động nữa, kết thì vã thêm anh ạ, em kiến thưac nông cạn, học hơi lâu ạ, em cảm ơn bác ạ.

mình có 1 cầu nuôi có thể gọi là 10 tay gãy 1 . nếu hôm nay không ra tổng 1 ,6 thì từ thứ 2 bắt đầu vào tiền theo tỷ lệ . tỷ lệ nổ 99,9%

Em mới vào đc 2 tháng, đang học hỏi xây dựng 1 giàn tĩnh anh ạ, 1 giàn động nữa, kết thì vã thêm anh ạ, em kiến thưac nông cạn, học hơi lâu ạ, em cảm ơn bác ạ.
thì mình cũng mới vào chưa đc 2 tháng nhưng từ khi học hỏi các CT mà mình đã thành công . làm đi 2 tài khoản . 1 dùng để nuôi tuần , 1 đánh hằng ngày . bảo đảm không bao giờ ra đê ???

thì mình cũng mới vào chưa đc 2 tháng nhưng từ khi học hỏi các CT mà mình đã thành công . làm đi 2 tài khoản . 1 dùng để nuôi tuần , 1 đánh hằng ngày . bảo đảm không bao giờ ra đê ???
Ok ok anh (y)

Chiều có con 4d chia sẻ a nhé. Cả đời e chưa nếm mùi 4d ít số bao giờ. Cỡ 4000s thì có, nhưng ít thì chịu. Ko đủ khả năng nhìn cầu như a

Anh ơi, đóng điện lại thôi anh ơi, cảm ơn anh, cảm ơn anh thanh, cảm ơn các bác, em xách dép hóng cũng đc ăn ké, hj hj
Hnay điện đóm số sửa chữa vẫn chập chờn lắm.. ae lưu ý.. 3 ngày cắt điện là toang tất tần tật đó ae.. đêm qua soi cầu thấy bảo mai chưa có điện.. kkk

Chiều có con 4d chia sẻ a nhé. Cả đời e chưa nếm mùi 4d ít số bao giờ. Cỡ 4000s thì có, nhưng ít thì chịu. Ko đủ khả năng nhìn cầu như a
Hii thua thì thôi chứ số lượng 3 con 000 là tớ our.. nghỉ luôn..mà dàn và pp lập dàn 3D của mình cs ko nhiều số.. tuần cũng làm 2-3 phát..ae tk coi hợp duyên ko.Đầu tư vốn nhiều gẫy xót lắm ae ak..rình cầu đẹp đập cho vui ae ak