Cầu MB - THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE

MN bình tĩnh, bay gio phai tập trung mới thắng, nội bộ lủng cũng thì sao minh thắng duoc, o thắng duoc thì tết này moi nguoi sao có cái tết ấm áp ben gia dình. MN nhịn nhau 1 tí thì ai cung vui vẻ hoa thuận nhe.

xin chân thành góp ý đến ae . mình mới tìm ra được dường cầu nếu nó đi đúng quỹ đạo thì có lẽ Cu Đồng quá đểu với kỳ tích bệt chạm 3,8 đến 1 tuần liên tục. Ae hết sức nhỏ nhẹ?vào ngày cuối cùng này . không gì là không thể ???

Anh em ta nc, chém gió, chia sẻ, nó báo ở biểu tượng cái chuông đó bạn, diễn đàn nhiều người, bạn phải chịu khó cập nhật 1,2 p để đọc nhé. Rồi ghi lại những gì mà mình thiếu bạn ạ. Vì anh em ta còn phải đi làm nữa mà.
Dạ e cảm ơn bác. Hôm qua vô trễ tiếc quá chứ k là e gỡ đc 1 khúc r ?

Hnay điện đóm số sửa chữa vẫn chập chờn lắm.. ae lưu ý.. 3 ngày cắt điện là toang tất tần tật đó ae.. đêm qua soi cầu thấy bảo mai chưa có điện.. kkk
phải cẩn thận nó có thể vẫn bệt 1 trong 2 chạm hôm nay đó a . nó định bẫy ae ta ???

Hnay điện đóm số sửa chữa vẫn chập chờn lắm.. ae lưu ý.. 3 ngày cắt điện là toang tất tần tật đó ae.. đêm qua soi cầu thấy bảo mai chưa có điện.. kkk
A oi! E hóng a tới phút chót. Cho e con btd trả nợ a nhé ???

Mai bạn dám kết nữa ko..khà khà...Nó vẫn chưa sửa điện xong nhé ..ae đề phòng dầu lửa ko lại mất điện đó
Vẫn chơi đại tướng ơi kết 232-373(lót bộ) cầu vẫn báo đầu vào hàng vạn và hàng đơn vị (87) vẫn bệt bộ ăn cho hết cầu

AE giao lưu vui vẻ, văn minh lịch sự, k nói bậy, k gây gổ,...Phát hiện vi phạm báo cáo Admin xử phạt nhé