Cầu MB - THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB THÔNG BÁO * CẮT ĐIỆN TẠI KHU VỰC MB TỪ 18H 28P ĐẾN 18H 32P..Quẩy nào AE

Có ai ăn được cầu này chít liền cảm ơn bác ??
A ăn mà e.. chết thì mai cs sao đc cùng ae.. a hup từ 3.4d đến bộ 23..ko hup BTĐ thôi..E nên theo dõi các bạn cs sao rồi rút kn choei cho mình...chứ nhà nào e cũng đi gạch đá mất đoàn kết đó e.. đừng thế nữa e ak

duy nhất + 3D + 4D CÒN MÓN 2D KẾT NHƯ HNAY MỚI VÀO VÀI TRĂM ĐIỂM THÔI..HÔM QUA ĐẬP 787 X 1M RỒI.. HNAY CHỈ X 500
Khiếp thật! Bái phục bác!
Em có trúng cũng không bằng bác múc 1 con. Em nghiện cái món số học này lắm không chơi cũng phải xem kết quả bác ạ. Nên em không có biển để xa bờ. Hic em toàn ở trong cái áo bác ạ thua mai nhịn ăn sáng vậy

A ăn mà e.. chết thì mai cs sao đc cùng ae.. a hup từ 3.4d đến bộ 23..ko hup BTĐ thôi..E nên theo dõi các bạn cs sao rồi rút kn choei cho mình...chứ nhà nào e cũng đi gạch đá mất đoàn kết đó e.. đừng thế nữa e ak
bên nhóm khác cũng đang có đại chiến đó anh . làm thống lĩnh cũng đau đầu lắm anh .

Khiếp thật! Bái phục bác!
Em có trúng cũng không bằng bác múc 1 con. Em nghiện cái món số học này lắm không chơi cũng phải xem kết quả bác ạ. Nên em không có biển để xa bờ. Hic em toàn ở trong cái áo bác ạ thua mai nhịn ăn sáng vậy
Mình đang vận may mà.. ngồi cfe Bet nó cũng đòi trả tiền nè ae.. hiii vui chút .. lát mình về soi có gì hay hay lại cs cùng cả nhà mà.. chúc e btoi vv.. mai đại chiến cùng ae
84592

Bạn dự đoán mất điện , đúng cả ba càng, thế mà không chén được
Nó là cái duyên thôi ae.. nếu có ăn đc hay theo bất cứ một ai thì trong lòng mình đã kết nó từ trước.. chỉ là thấy cầu kèo trùng máu thì chơi.. chuẩn ko ae..

Anh ơi, đóng điện lại thôi anh ơi, cảm ơn anh, cảm ơn anh thanh, cảm ơn các bác, em xách dép hóng cũng đc ăn ké, hj hj
Cái con 87 này ko chỉ m mình a cs .. e là ng rõ nhất vì rất chịu khó chịu khổ đi sưu tầm cùng ae.. nên hup là điều cũng dễ hiểu.. ae ai cũng như bạn.. đoàn kết vv cùng hoà đồng thì sướng biết bao Ae nhỉ.. chúc E luôn gặp mm

Nó là cái duyên thôi ae.. nếu có ăn đc hay theo bất cứ một ai thì trong lòng mình đã kết nó từ trước.. chỉ là thấy cầu kèo trùng máu thì chơi.. chuẩn ko ae..
Chuẩn anh ơi, bên top pic cầu đề chỉ đánh thứ 7 của anh liencanh có 3 bộ 23,24,34 bên bác cũng 23, tội rì mà em ko oánh theo chứ, may mắn quá, phút bù giờ bác thanh bảo 87 đề, em lại phi xe đi ghi tiếp, kế lộc các bác, húp hết ạ.

bên nhóm khác cũng đang có đại chiến đó anh . làm thống lĩnh cũng đau đầu lắm anh .
Kệ họ.. ae mình cứ mỉm cười cùng thần mm cho nó bình yên.. đêm soi có gì cs với a nhé.. có thêm ae cùng luận số là điều rất tuyệt e ak