Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Nay có a.e nào vẫn nhặt kèo nuôi bộ 34 khung ngày cuối ko... Có a.e nào chén đề đầu 46 ko lên cho a.e cùng biết chia sẻ nhờ
ANH ƠI ANH CHỐT TOPIC NÀO ANH DÁN LINK CHO MỌI NGƯỜI VÀO VỚI, TÌM CHẢ THẤY ĐÂU

ANH ƠI ANH CHỐT TOPIC NÀO ANH DÁN LINK CHO MỌI NGƯỜI VÀO VỚI, TÌM CHẢ THẤY ĐÂU
E chịu khó để ý kèo nuôi a đăng ý... Nay bài chốt đuôi a cũng lại bộ 34... Chỉ nhặt 898
TOPIC👉CẦU NGÀY🔱 BÁT CHỐT(18.1 chúc mừng a.e húp bộ 34 + đề đầu 46)...topic có chữ bát chốt ý

Nay có a.e nào vẫn nhặt kèo nuôi bộ 34 khung ngày cuối ko... Có a.e nào chén đề đầu 46 ko lên cho a.e cùng biết chia sẻ nhờ
E có ăn nhưng ăn ít ạ.vẫn lỗ.vào nhiều b01 nó lại ra 34 🤣🤣

E theo ai là hay để ý kỹ lắm nên bác bảo gì e biết ngay 😁😁

E theo ai là hay để ý kỹ lắm nên bác bảo gì e biết ngay 😁😁
Nay m có đăng cầu báo thẳng 89.98 mà m chỉ nhập chốt cho a.e 89 98 thôi... A.e nào cố theo dàn nuôi thì đỡ ... Còn theo độc bài chốt thì nay may có đề đầu vớt lại... A.e nào đánh mỗi đề đầu nay ko đánh đuôi thì húp ngon lành cành đào

Nay m có đăng cầu báo thẳng 89.98 mà m chỉ nhập chốt cho a.e 89 98 thôi... A.e nào cố theo dàn nuôi thì đỡ ... Còn theo độc bài chốt thì nay may có đề đầu vớt lại... A.e nào đánh mỗi đề đầu nay ko đánh đuôi thì húp ngon lành cành đào
Nếu mà theo mình đề đầu thì lại lãi to bác ạ.tại ít số.đề đuôi lan man nhiều số quá.ăn vẫn lỗ.

A.e nuôi std (đuôi )676 khung 4 ngày nhé ( nhẹ nhẹ tay cho vào dàn lót) từ ngày 19 đến hết ngày 23.1( gần tết rồi ráng kiếm kèo tết cho a.e ăn tết)

Sửa lần cuối: