Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

18.1.2022.... kèo đề đầu đb ( 2 số đầu đặc biệt) và kèo đề đuôi đb cho a.e nhé..... A.e chịu khó nhấn vào ảnh xem số ghi lại nhé.... Cầu kèo m bắt lẫn lộn đầu đuôi. A.e đọc kỹ kẻo ( tẩu hoả nhập ma nhé)...kkkk..... Đề đuôi: chạm cứng 1.6 ( bộ khả năng: 01.12.13 14 ( hạ thì bộ 12.13 tăng ) ( nhẹ hơn thì bộ 01.14) a.e lưu ý nhé.... Đề có khả năng tắt điện 41... ( Đã hạ chốt ( top pic chốt kèo)

Đính kèm

Sửa lần cuối:
18.1.2022.... kèo đề đầu đb ( 2 số đầu đặc biệt) và kèo đề đuôi đb cho a.e nhé..... A.e chịu khó nhấn vào ảnh xem số ghi lại nhé.... Cầu kèo m bắt lẫn lộn đầu đuôi. A.e đọc kỹ kẻo ( tẩu hoả nhập ma nhé)...kkkk..... Đề đuôi: chạm cứng 1.6 ( bộ khả năng: 01.12.13 14 ( hạ thì bộ 12.13 tăng ) ( nhẹ hơn thì bộ 01.14) a.e lưu ý nhé.... Đề có khả năng tắt điện 41... Tránh tình trạng a.e vào to thua tha... Nếu m ko sửa bài mai thì ( đây là bát chốt chính cho a.e tham khảo nhé)
Chất thật bắt cả 5c 😂😂

Chúc mừng a.e vào theo mình chỉ dẫn húp 41 ngày đầu.... Nay mình bị hack tài khoản vừa mới xin lại mật khẩu được nên nay mình ko chốt
hôm trước gẫy full mà hôm qua lại ko thấy bác nhắc e em cũng quên ko vào luôn. huhu. bác lại quên em rồi.

a đăng tối hôm trước cả ngày qua có vào diễn đàn đâu e
diễn đàn khắt khe thật. ko có cách nào để tìm bác ngoài tìm ở đây. hôm qua em có vào diễn đàn mà ko thấy bác chốt nên em nghỉ đen 1 hôm. thì đúng ngày bác cho 12 số đẹp. em đen hơn cả quạ rồi. òa òa

diễn đàn khắt khe thật. ko có cách nào để tìm bác ngoài tìm ở đây. hôm qua em có vào diễn đàn mà ko thấy bác chốt nên em nghỉ đen 1 hôm. thì đúng ngày bác cho 12 số đẹp. em đen hơn cả quạ rồi. òa òa
Cứ xem bài m viết đi b nào m bảo là auto vào thì đừng bỏ . Có khả năng nổ