Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

E toàn chơi 64s thôi a ko dám đánh tứ thủ vì sợ gãy lắm a nên đi 64s cho chắc a ạ nay e vào lô hơi to may đề + 3 càng kéo lại đc ít ko thì thua thê thảm mai e đi ít vốn lại hihi
Tứ thủ đề có thể nâng cao hơn 1 chút... Ví dụ dàn 64 shot đều 20k thì tứ thủ đánh lên 30k

Ăn bộ nuôi ngon nhé...kkkk
Quá ngon bác ạ.nhờ câu của bác mà e gỡ lại đc hết vốn và thêm lãi to.nói chung là đề đóm có hôm được hôm mất nhưng cứ theo 1người kiểu gì cũng có ngày hái quả ngọt bác ạ.

Quá ngon bác ạ.nhờ câu của bác mà e gỡ lại đc hết vốn và thêm lãi to.nói chung là đề đóm có hôm được hôm mất nhưng cứ theo 1người kiểu gì cũng có ngày hái quả ngọt bác ạ.
Con btd 45 nó chậm kinh mất mấy ngày ... M báo nuôi con 45 cách đó 5.6 ngày gì đó

Kèo nuôi có con : 10.44.99.... còn con gì thì m ko nhớ rõ... Nhưng a.e cứ nhớ 3 con đó giờ đến tết( nuôi nhẹ thôi còn phụ thuộc vào kèo ngày nó báo ổn áp ko)
Ôi e k nhớ con 44,99 luôn bác ạ.chết không.em thấy có bác báo mai cầu báo kép khung cuối .niệu nổ luôn 44,99 k đây.