Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Hnay chỉ đánh bộ 02 thôi hả bác
Ko ... Đây là kèo nuôi lai rai... Tăng nhẹ kiếm vốn ko phải kèo ngày nhé b... A.c.e để ý kèo nuôi m đăng trong topic... Ít con mà hay nổ thẳng con chủ đạo..nhiều hôm kèo ngày gãy m toàn chén kèo nuôi vớt vát lại

Ko ... Đây là kèo nuôi lai rai... Tăng nhẹ kiếm vốn ko phải kèo ngày nhé b... A.c.e để ý kèo nuôi m đăng trong topic... Ít con mà hay nổ thẳng con chủ đạo..nhiều hôm kèo ngày gãy m toàn chén kèo nuôi vớt vát lại
Bộ 01 tháng 1 năm nào cũng nổ mà năm nay k thấy nổ kk

Bác ơi vậy nay còn nuôi những gì sao chị vào coi không biết trang mấy bác lên giùm cho chị với hôm qua vô chỉ cược được giải nhứt và đề đầu thôi mong bác thông cảm lớn tuổi nên chậm chạp

4 chạm + 4 tổng thế thì kiểu gì cũng nổ gần hết 100 con rồi sao ko nổ được ... Nhưng vẫn có cầu lệch pha 4 chạm tổng đó:))
Hihi 4 chạm 4 tổng đúng là kiểu gì cũng nổ