Về bờ - Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae

Cá nhân mình fang mỗi đề miền bắc, gom góp đc 10 ngày hơn 120 triệu, vào bet đúng mấy chục phút bay hết, lại nạo vô thêm 27 triệu bay luôn

Mong bạn bình tâm lại !! Dính vào mệt lắm ! Đừng ham !! Ráng nhé ! Chúc b thành công
Mình có cầu kèo rất đẹp, canh rất dễ ăn, hôm trước chỉ tiêu ngày có 3tr là nghỉ, hôm kia chỉ vì cố thêm 3 triệu cho tròn tiền =]] Cuối cùng toang gần 150 triệu, chảo 1-3-9. Mà cái trò cảng dễ ăn, càng nhanh lại càng tham, càng dễ cay cú, mình toang vì bet lần này ko phải lần đầu =]] Biết đó mà vẫn cứ dính, đúng là lòng tham con người. Lúc chưa chơi thì nói hay lắm, rất tỉnh, vào rồi thì nóng tai lên là dí dí dí

Mình có cầu kèo rất đẹp, canh rất dễ ăn, hôm trước chỉ tiêu ngày có 3tr là nghỉ, hôm kia chỉ vì cố thêm 3 triệu cho tròn tiền =]] Cuối cùng toang gần 150 triệu, chảo 1-3-9. Mà cái trò cảng dễ ăn, càng nhanh lại càng tham, càng dễ cay cú, mình toang vì bet lần này ko phải lần đầu =]] Biết đó mà vẫn cứ dính, đúng là lòng tham con người. Lúc chưa chơi thì nói hay lắm, rất tỉnh, vào rồi thì nóng tai lên là dí dí dí

Tui deo biet sai cai trang nay

Cá nhân mình fang mỗi đề miền bắc, gom góp đc 10 ngày hơn 120 triệu, vào bet đúng mấy chục phút bay hết, lại nạo vô thêm 27 triệu bay luôn
T củng choei xsmb nhỏ ngày có mấy trăm, mà vô bet 2 bựa bay mấy củ. Chán

Bet chơi nhỏ nhẹ văn nghệ thôi bạn đủ chỉ tiêu ngày dừng chơi bet mà ham ăn cay cú càng chết

nghĩ mà trách bản thân mình các bạn ạ. cu theo a bảo thỳ hang ngay kiem 2-300k la ok. đây choi may cai sóc thế là sập.

T củng choei xsmb nhỏ ngày có mấy trăm, mà vô bet 2 bựa bay mấy củ. Chán
Bét hút máu lắm . e hôm trước kiếm đc 10 củ củ miền bắc mà vô bet đã lên đc hơn 20 chục sau lụi dần hết còn nạp thêm 5 củ cũng bay

thôi ae ạ! phải bình tâm như lời a bảo nói. cay cú sẽ làm ae minh thêm thua. ngồi đọc kỹ lại những dòng chia sẻ và cách chơi của a ấy đã. chúng ta sẽ đỡ hơn

nghĩ mà trách bản thân mình các bạn ạ. cu theo a bảo thỳ hang ngay kiem 2-300k la ok. đây choi may cai sóc thế là sập.
Cái Ku nó nguy hiểm là v ! Ae có gắng bình tĩnh nhé !! Chơi con lô con đề thôi

thôi ae ạ! phải bình tâm như lời a bảo nói. cay cú sẽ làm ae minh thêm thua. ngồi đọc kỹ lại những dòng chia sẻ và cách chơi của a ấy đã. chúng ta sẽ đỡ hơn
Qtrong là bản thân phải biết kiềm chế ! CÁ nhân mình thì chắc ae thua bet nhiều cũng sữ tự ngưng thôi

Mình cũng vậy. Lô đề tự chơi có thắng có thua, theo ct Bão và Pb cũng kiếm đc nhiều; cảm ơn Ct và a Pb. Như ng lại dính livebet mất hơn 100cu. Sợ thật. Mình cũng đang bình tâm lại, đi làm kiếm tiền và chỉ theo ct và a pb thôi. Hy vọng sau 3 tháng nữa còn nhìn thấy bờ. Chúc a e có quyết định đúng đắn và may mắn.

Mình cũng mất học phí cho Bet quá nhiều rồi. Thua tha quá nóng vội muốn gỡ. Tham thì thâm bạn ạ. Vài phút đi mất vài triệu. Hic. Nợ nần thì chồng chất.