Về bờ - Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae

Theo tôi tôt nhât la noi không voi loto bet minh ko thang đc no đâu boi vi no la nha cai no lâp trinh san rôi đâu tiên no tha cho an cang choi lâu cang cay cu no cang hut cho sach mau ko con 1 xu tôt nhât la chi choi xs viet nam cua 3 miên bac ,trung ,nam la no ko thê lam gi minh đc ok

Theo tôi tôt nhât la noi không voi loto bet minh ko thang đc no đâu boi vi no la nha cai no lâp trinh san rôi đâu tiên no tha cho an cang choi lâu cang cay cu no cang hut cho sach mau ko con 1 xu tôt nhât la chi choi xs viet nam cua 3 miên bac ,trung ,nam la no ko thê lam gi minh đc ok
Thì tôi lần nào chả nói thế, nhưng cứ rảnh quá là lại dí cái mặt vào, hoặc những lúc ngân hàng bảo trì ko rút đc là lại fang :))) Khổ thế chứ

Cái k hay của ae là thế ! Tham khảo những ngân hàng nào đêm nó k bao trì ý ! Tối rút hết ra ! Đỡ nghiền ae ạ !

Hờ hờ trước tôi mới chơi trang cungz thua vs bet tầm 8 hay 10 củ, mà sau kiềm chế ngày khống chế nạp 500, đánh nhỏ nhẹ mấy cáo T5banh thôi à, ăn lãi 500k trở lên là lượn, tối vào đánh nguyên miền bắc, lãi rút sạch ra, sáng hôm sau lại nạp 500 vào, thua thì nghỉ ko nạp thêm, đến giờ đánh mb lại nạp đủ số để chơi thôi, thắng rút sạch thua ko nạp thêm :)
cái tánh hay táy máy ngứa tay rảnh lại ngó bet mà để nhiều tiền trong tk là toang hết :)
tôi xài mỗi ngân hàng Bidv, nạp rút đều dễ, lúc nào cũng thấy xài đc, ít bảo trì lắm

Bét hút máu lắm . e hôm trước kiếm đc 10 củ củ miền bắc mà vô bet đã lên đc hơn 20 chục sau lụi dần hết còn nạp thêm 5 củ cũng bay
Khiep that su luon. Cang choi cang mat, chiu thoi, bo nhanh con kip. Nay lai toang may cu

Hờ hờ trước tôi mới chơi trang cungz thua vs bet tầm 8 hay 10 củ, mà sau kiềm chế ngày khống chế nạp 500, đánh nhỏ nhẹ mấy cáo T5banh thôi à, ăn lãi 500k trở lên là lượn, tối vào đánh nguyên miền bắc, lãi rút sạch ra, sáng hôm sau lại nạp 500 vào, thua thì nghỉ ko nạp thêm, đến giờ đánh mb lại nạp đủ số để chơi thôi, thắng rút sạch thua ko nạp thêm :)
cái tánh hay táy máy ngứa tay rảnh lại ngó bet mà để nhiều tiền trong tk là toang hết :)
tôi xài mỗi ngân hàng Bidv, nạp rút đều dễ, lúc nào cũng thấy xài đc, ít bảo trì lắm
Toi hom qua nap 3 cu de cay txiu , an nham 2 doi 10k thanh 1 trieu, cay cu cay them am het luon.

Những gi @PHANBAO giup đỡ ae xa bờ ko fai nói nhiu, đẳng cấp của a đã được khẳng định, chúc a Sk, chúc tập đoàn phát triển vững mạnh.

Cảm ơn bác Phan bảo ngày đầu biết cược dàn 36 ăn luôn! còn vẫn bám sát dàn 64 của anh để về bờ dần chậm nhưng đều và bền! Rất cảm ơn A!

e thỳ đang nợ 70triệu. gio ko có vốn mà chơi. chán
Loi` đầu tiên e xin cảm ơn anh phan bảo. Lúc đầu e thua tha nợ nần nhiều lúc đầu óc nó cứ rối bời lên từ khi đuợc các ac trong diện~ đàn tiếp nhận vào là vào dịp tết thì mình ko giám chơi chỉ tìm hiểu thôi, nhưng thấy a phan bảo chốt rất chuẩn đặc biệt là Zan 64 số nên ra tết cái mình đã quyết định vay lãi 30tr nạp vào thẻ Ngân hàng chỉ để theo a phan bảo thôi. Đến bây giờ mình cũng đã thu đủ đuợc số tiền mình vay rồi, còn nợ cũ thì mình hi vọng sẻ tiếp tục trả đuợc. Mong a phan bảo giữ đuợc phong độ để đưa e cùng toàn thể các bạn về bờ. Một lần nữa xin chúc a phan bảo và đại gia đình a mạnh khỏe ah

phan Bảo cố lên còn dìu đắt các a e vào bờ ...

Loi` đầu tiên e xin cảm ơn anh phan bảo. Lúc đầu e thua tha nợ nần nhiều lúc đầu óc nó cứ rối bời lên từ khi đuợc các ac trong diện~ đàn tiếp nhận vào là vào dịp tết thì mình ko giám chơi chỉ tìm hiểu thôi, nhưng thấy a phan bảo chốt rất chuẩn đặc biệt là Zan 64 số nên ra tết cái mình đã quyết định vay lãi 30tr nạp vào thẻ Ngân hàng chỉ để theo a phan bảo thôi. Đến bây giờ mình cũng đã thu đủ đuợc số tiền mình vay rồi, còn nợ cũ thì mình hi vọng sẻ tiếp tục trả đuợc. Mong a phan bảo giữ đuợc phong độ để đưa e cùng toàn thể các bạn về bờ. Một lần nữa xin chúc a phan bảo và đại gia đình a mạnh khỏe ah
Cố lên bác. Chúc bác sớm vào bờ

CHỊ ƠI, CHỊ CÓ THỂ VIẾT BÀI CÁM ƠN RIÊNG Ở MỤC NÀY NHÉ CHỊ

Chân thành cảm ơn ct Phan bảo và các ct và ad đã giúp đỡ mình rất nhiều.

Vẫn tin tưởng avfo chủ tịch mong hany ae sẽ lấy lại và rực rỡ

chúc cao thủ và mọi người sẽ nổ rực rỡ trở lại

Đã về bờ nhờ a pb nên luôn tin tưởng a