Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn nói ko sai, nhưng theo trình độ của chủ topic đã nghiên cứu và đưa ra p.p thì ko thể nào tạch cả 14 dàn, trường hợp có chỉ 0,1% thôi
Không có gì là không thể, trừ khi 14 dàn ghép vào đủ 100 số.
Nên cá nhân em mới đưa ra ý kiến là khi lọc dàn thì cố gắng lọc các dàn để khi ghép lại vẫn đủ 100 số thì sẽ an toàn hơn.
Có thể 14 Dàn của các Cao thủ , Chủ tịch k bị gãy, nhung 14 dàn của Chủ Thớt vẫn gãy hoàn toàn do lọc bỏ đúng số còn thiếu trong 19 số kia.
Nên bác CT có thể cân nhắc hoặc không, đó là ý kiến của cá nhân em thôi.

Comment
Thực tế là có thể toạch 19%

Comment
Hôm nay rơi vào con 93 r?

Comment
Toang rồi..Tự chém vào tay con 93 rồi. Dàn nào cũng có 39 ?

Comment
Gãy Full 15 Dàn => Rất nguy Hiểm
Ô bạn ơi, t nhịn ô hơi lâu từ hôm qua rồi đấy. T lập topic để các ae cùng xây dựng pp. Ko hiểu đâu ra cứ vào chọc ngoáy là thế nào nhi? Chẳng hiểu kiểu gì nữa. AE đóng góp ok, Còn kiểu vào phá đám thế này, xin phép tôi ko tiếp

Comment
Về Nhà thôi bác Mèo đang chờ Húp 4 nháy kìa.
Tôi cũng k theo 14 dàn này người ae ah
Chỉ là đang theo dõi phương pháp thôi
Mình đưa ra góp ý nhưng có lẽ k được tiếp thu lắm
Nên thôi đành vậy .

Comment
Về Nhà thôi bác Mèo đang chờ Húp 4 nháy kìa.
Bạn hAY nhỉ, Theo ai là quyền của bạn. Bạn nói vậy sẽ ng hiêu nhầm là bác @VBOYCX98 nhờ bạn sang kéo ae về đấy. Mà t nghĩ thật ra bác @VBOYCX98 ko pải là ng như vậy. Giờ mới hiểu rõ được con ng bác bác @THAY đúng ko nhỉ?

Sửa lần cuối:
Comment
Tôi cũng k theo 14 dàn này người ae ah
Chỉ là đang theo dõi phương pháp thôi
Mình đưa ra góp ý nhưng có lẽ k được tiếp thu lắm
Nên thôi đành vậy .
Ok. Ae nhất định t sẽ khắc phục để nó trở nên hoàn thiện hơn

Comment
Nếu đề về dàn còn lại 19 số : 00,01,03,06,08,11,19,41,43,44,48,51,55,56,63,66,77,88,93
Thì toàn bộ 14 dàn lọc sẽ bị gãy.
Theo em bác lọc từ dàn 64 số của các CT nhưng vẫn nên để các dàn khi ghép lại đủ 100 số, để chắc chắn rằng chúng ta k bị trượt 100%.
Đó là ý kiến cá nhân em.
Bác chủ thớt và ae cho ý kiến ạ.
Trân trọng.
Đề chưa quay bác đã nói như thế khác gì ngáng bạc, chán thật. Từ đầu tháng hôm nay tạch full sợ thật, đúng là ko thể đùa với tâm linh

Comment
Ô bạn ơi, t nhịn ô hơi lâu từ hôm qua rồi đấy. T lập topic để các ae cùng xây dựng pp. Ko hiểu đâu ra cứ vào chọc ngoáy là thế nào nhi? Chẳng hiểu kiểu gì nữa. AE đóng góp ok, Còn kiểu vào phá đám thế này, xin phép tôi ko tiếp
Thôi bạn đừng buồn . Cứ chốt lên ae tham khảo. Ae nào thấy ok thì theo. Khong thì tham khảo topic khác. Đừng gây áp lực cho chủ top, đen thì chịu thôi biết sao giờ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.