Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thay vì rút gọn các dàn thì ct xem cô đọng lại lấy 5 càng 3d đề đánh với 100 con đề tỉ lệ trúng 50/50 bỏ vốn 500k nếu trúng sẽ được 472k có phải nhẹ đầu hơn không ct
ủng hộ ý kiến của bạn. chốt đc BT3D nữa thì ..xong con ong...kkkk <3

Comment
Mình ổn bạn ơi. tỷ lệ 8 ăn 6 tạch mình vẫn lãi. Nói thật là theo 14 dàn từ đầu tháng bạn xem bập bõm vậy thôi mà cũng lãi lắm đấy, đó cũng là 1 kênh đáng đầu tư, nay lãi nhỏ thôi, nhưng hôm kia hôm kìa 10 vị cao thủ ăn tính ra có 2 ng tạch mà bạn tính trên dàn 5x số thì xem kết quả nó sẽ cụ thể hơn nhé. Sở dĩ lên 3 dàn nhỏ này để các ae đánh cũng bởi vì các ae ít vốn nên pải chấp nhận. Còn tôi ngày nào cũng thực chiến 14 dàn, ngày nhiều bù ngày ít, cao thủ ăn sẽ bù cao thủ tạch, dàn 5x nên mình có thể sang ngang như thế đc
Mình nghĩ bạn nên đưa 3 dàn chính và thêm 11 dàn dự bị nữa để ae cùng tham khảo đôi khi nhiều ae lại có vốn thì sao

Comment
Lộc từ tâm mà ra, tâm mà tốt ắt sẽ có lộc

Note: Kết quả áp dụng số vốn: 5k/số
Thống kê chỉ mang tính tham khảo đến ngày 19/08/2021 nên ae có thể tham khảo, cân nhắc để tự tin hơn khi cược
View attachment 140671

Dù ai nói ngả nói nghiêng..
Hình ảnh thay lời muốn nói!!
thong ke theo 3 ct naof vay ae?

Comment
Thank bạn hồi đó mình cũng áp dụng chương trình của a giongsong, thật tiếc bác ý lại mất tích, chương trình thì đang chạy dở. T có lối suy nghĩ khá giống với cách đi giống bác giongsong, đó là cầu toàn, chắc chắn, làm sao pải hạn chế rủi ro nhất có thể xảy ra, hồi mới úp cách này lên nhiều ae cũng phàn nàn là nhiều số, nên giờ đi mỗi 1 mình. Nhưng ko sao t mới tìm đc ra pp mới rút gọn 3 dàn thấy cũng tương đối hiệu quả. Còn chương trình đánh 14 dàn t vẫn đang thực chiến, Nếu ae nào có hứng thú t sẽ úp chương trình đánh lên hàng ngày.
Bạn úp hết 14 dàn luôn đi để ae theo với ai vốn ít chơi ít ai vốn nhiều chơi nhiều vậy mà chắc bsnj ạ

Comment
Tầm nào thì lên dàn số cho A E theo dõi thế chủ thớt?????

Comment
cách e dang hướng đến ở đây là mình phân tán rủi ro, chắc 1 phần cũng do e ko thích tập trung đầu tư 1 chỗ sau đây 1 tháng nếu pp này thành công e sẽ lên cụ thể dàn hàng ngày để các ae tham khảo
chờ tin chiến thắng của bác

Comment
Còn càng 3D t chỉ cho ae 1 cách bắt rất hiệu quả, đó là thứ nhất loại con đầu vào GĐB, thứ hai loại con cạnh con đầu vào, thứ 3 loại tổng hôm đó ra là được tổng 3 càng
Ví dụ hôm 18/08/2021 GĐB có dạng: 10443 thì thứ nhât loại con 1, thứ 2 loại con 0, thứ 3 loại con 7
Còn 7 càng: 2,3,4,5,6,8,9.
Ae có thể tét dài ngày thêm nữa để có kết quả sát thực tế hơn
Cách loại càng của bạn rất hay, cảm ơn bạn đã chia sẻ!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.