Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thay vì rút gọn các dàn thì ct xem cô đọng lại lấy 5 càng 3d đề đánh với 100 con đề tỉ lệ trúng 50/50 bỏ vốn 500k nếu trúng sẽ được 472k có phải nhẹ đầu hơn không ct
Bác ơi, chỉ vì 3D mà e mất xác tháng vừa rồi đấy. Tháng vừa rồi chắc bác cũng biết là nó quay ảo càng như nào. Phá vỡ hết quy tắc, bệt liên tục, e cũng đã từng nghĩ như bác đấy, mà e đánh 6 càng chứ ko pải 5 càng, gấp chão chết mạch hồi tháng vừa rồi đấy. Nên e mới chuyển hẳn sang chơi kiểu này, tốn vốn 1 tý nhưng rủi ro thấp

Bác ơi, chỉ vì 3D mà e mất xác tháng vừa rồi đấy. Tháng vừa rồi chắc bác cũng biết là nó quay ảo càng như nào. Phá vỡ hết quy tắc, bệt liên tục, e cũng đã từng nghĩ như bác đấy, mà e đánh 6 càng chứ ko pải 5 càng, gấp chão chết mạch hồi tháng vừa rồi đấy. Nên e mới chuyển hẳn sang chơi kiểu này, tốn vốn 1 tý nhưng rủi ro thấp
Vậy bạn cô đọng các số cao thủ và chủ tịch lên 1 dàn tâm huyết cho ae, chứ nhiều dàn như vậy thì ae cũng hoang mang ko biết theo ai như vậy cũng khó cho ae, đúng ko ct

Vậy bạn cô đọng các số cao thủ và chủ tịch lên 1 dàn tâm huyết cho ae, chứ nhiều dàn như vậy thì ae cũng hoang mang ko biết theo ai như vậy cũng khó cho ae, đúng ko ct
Nhung mình thấy vậy nó an toàn hơn đấy bạn.chẳng nhẽ 14 ct gãy cả

Mình đi 20k/s/ ngày, trung bình tầm 20tr/ ngày. Còn các bạn mình khuyên là nên đi tầm 5k là đẹp. Vốn to đánh to vốn nhỏ đánh nhỏ, làm sao pải bảo toàn được vốn của mình mới là điều tiên quyết. Cờ bạc có thắng có thua miễn sao tổng kết tháng có lãi, vậy nên bạn hãy căn làm sao mình đủ khả năng để đấnh là được, và tuyệt đối ko đc gấp chão, vốn có to như nào thì cũng nên chỉ đánh đều
Vốn để mà đẹp nhất cho 3 dàn rút gọn là mấy tay vậy ct

cách e dang hướng đến ở đây là mình phân tán rủi ro, chắc 1 phần cũng do e ko thích tập trung đầu tư 1 chỗ sau đây 1 tháng nếu pp này thành công e sẽ lên cụ thể dàn hàng ngày để các ae tham khảo

Chiều nay khoảng 5 rưỡi mình sẽ đăng 3 dàn đề rút gọn và 14 dàn đề để ae tham khảo
Để đề phòng vi phạm nội quy nên 14 dàn mình đăng của các cao thủ mình sẽ viết tắt hết tên của họ, nên a e để ý nhé. Cụ thể:
CT Hihi- viết tắt Hi
CT DongPham- DP
CT niemtin 678- NT678
CT ThayDo- TĐ
CT Khai89- K89
CT Trung 076- T076
CT Anhduy0801- A0801
CT 01011987Ty- 0Ty
CT Nguoi qua duong- NQĐ
CT Giong bao- GB
CT Ngo khong- NK
CT phan Bao- PB