Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nhất trí thôi. mặc dù tháng này các cao thủ rất bập bõm nhưng nếu kết quả từ nay đến hết tháng mà thuân lợi mình sẽ lên chương trình như bác giongsong coi như là kế thừa lại những tinh túy mà bác đã để lại.
OK, cảm ơn bác.
Vì em cũng là một trong những thành viên theo CT của bác Giongsong , và em nghĩ chỉ có PP đó mới có thể chiến thắng được nhà đồng, vừa k tốn nhiều vốn mà vẫn bảo toàn được thành quả, hoặc cùng lắm là thua theo ngày với số tiền vốn ít nhất.
Mong bác nghiên cứu và triển khai chương trình đó càng sớm càng tốt.
Trân trọng .

Phương Pháp Bất chấp của bác Giongsong lần trước đã nói, : Thay vì ta đánh dàn của 1 CT 10k/ số thì ta nên đánh dàn của 10 CT mỗi số 1k, Khi đó em cũng đã theo PP đó nhưng nếu như đi đúng dàn 64 số của các CT thì không khả thi lắm và em đã thực nghiệm và thất bại.
Tuy nhiên bác Chủ TOP đã linh động là rút gọn dàn của các CT từ 64 xuống còn dàn 5X số , nếu như vẫn giữ được kết quả trùng số trúng của các CT thì quả thật sẽ rất hiệu quả.
Vậy làm thế nào để lọc bớt số mà vẫn hiệu quả, cái đó là vấn đề mấu chốt và mong bác chủ TOP có thể chia sẻ với anh em , hoặc là khi bác chốt trên BCTĐ, mong bác sẽ vẫn lên 14 dàn số rút gọn của 14 CT, và sau đó lên 3 dàn số rút gọn của riêng chương trình.
Như thế anh em nào muốn theo CT gì thì theo.Đó là góp ý của cá nhân em, mong bác chủ TOP và ae góp ý và xây dựng thêm
Rất mong cao thủ có thể chia sẻ pp hay về việc nếu đánh toàn bộ 14 dàn đó ở mức 5x thì giải pháp đi tiền như nào là tối ưu nhất? Thú thật t thực chiến 1 tháng nay do là thử nghiệm nên cũng chỉ dám đi đều tiền

Rất mong cao thủ có thể chia sẻ pp hay về việc nếu đánh toàn bộ 14 dàn đó ở mức 5x thì giải pháp đi tiền như nào là tối ưu nhất? T thực chiến 1 tháng nay do là thử nghiệm nên cũng chỉ dám đi đều tiền
Dàn 5X số đi đều tiền các dàn là ok rồi, vì tỷ lệ lúc này chỉ là 50/50 hoặc cùng lắm là 55/45 , có lệch nhưng k đáng kể.
Ngày trước em thực nghiệm với dàn 64 số của các CT thì thua bởi vì ăn 2 mới bằng 1 gãy.
Còn dàn 5X sẽ khác hoàn toàn, nên cứ đi đều là đảm bảo rồi, k được chão.
Vấn đề quan trọng nhất vẫn là PP hạ dàn từ 64 số xuống còn 5X mà vẫn giữ được số trúng trùng của dàn gốc.
Cái đó thì lại dựa vào khả năng lọc dàn của bác.

Dàn 5X số đi đều tiền các dàn là ok rồi, vì tỷ lệ lúc này chỉ là 50/50 hoặc cùng lắm là 55/45 , có lệch nhưng k đáng kể.
Ngày trước em thực nghiệm với dàn 64 số của các CT thì thua bởi vì ăn 2 mới bằng 1 gãy.
Còn dàn 5X sẽ khác hoàn toàn, nên cứ đi đều là đảm bảo rồi, k được chão.
Vấn đề quan trọng nhất vẫn là PP hạ dàn từ 64 số xuống còn 5X mà vẫn giữ được số trúng trùng của dàn gốc.
Cái đó thì lại dựa vào khả năng lọc dàn của bác.
Thật ra nó vẫn nằm ở cách điều vốn của mình ntn bác ạ? E nghĩ chương trình của bác giongsong thất bại là do cách điều vốn, còn cầu kèo cũng chỉ có thế, quan trọng nhất là mình điều tiết như nào để có lãi

Rất mong có thể làm được điều gì đó, nhất là khoảng thời gian covid khó khăn này nó càng ý nghĩa hơn. Ai cũng có lúc khó khăn, bản thân tôi từng nợ đầm đìa, ng thân ko nhìn mặt nhưng nó lại tạo động lực cho mình. Có 1 câu t thấy rất tâm đắc đó là: lộc từ tâm mà ra, tâm mà tốt ắt sẽ có lộc
Ban oi minh co 1 tk lam sao danh được ca 3 đánh bạn

Thật ra nó vẫn nằm ở cách điều vốn của mình ntn bác ạ? E nghĩ chương trình của bác giongsong thất bại là do cách điều vốn, còn cầu kèo cũng chỉ có thế, quan trọng nhất là mình điều tiết như nào để có lãi
1 ngày bạn chơi cả 14 giàn hạ của 14 ct.với 3 dàn của bạn ah.vốn như bạn đi 1 ngày bao nhiêu vậy

1 ngày bạn chơi cả 14 giàn hạ của 14 ct.với 3 dàn của bạn ah.vốn như bạn đi 1 ngày bao nhiêu vậy
Mình đi 20k/s/ ngày, trung bình tầm 20tr/ ngày. Còn các bạn mình khuyên là nên đi tầm 5k là đẹp. Vốn to đánh to vốn nhỏ đánh nhỏ, làm sao pải bảo toàn được vốn của mình mới là điều tiên quyết. Cờ bạc có thắng có thua miễn sao tổng kết tháng có lãi, vậy nên bạn hãy căn làm sao mình đủ khả năng để đấnh là được, và tuyệt đối ko đc gấp chão, vốn có to như nào thì cũng nên chỉ đánh đều

Chưa hiểu cách vào 3 dàn vào 1 tk ntn? Mong ae chỉ rõ cho em với ạ
Bác cứ dần dần rồi thẩm nhé. Thật giá dàn rút gọn ko pải mục tiêu chính của tôi, vì các bác biết càng ít số thì tỷ lệ win lại càng thấp, hàng ngày t vẫn thực chiến 14 giàn. Tôi lên 3 dàn nhỏ để phục vụ các ae ít vốn chơi thôi.

Phương pháp của bác rất hay và sáng tạo. Vấn đề loại từ 6x xuống còn 5x ntn hả bác? Có dựa trên cơ sở nào ko ạ hôm đen loại đúng con đb thì chớt@@ quan trọng loại đc con cần loại ko là câu hỏi lớn nhất của em

Sửa lần cuối:
Phương pháp của bác rất hay và sáng tạo. Vấn đề loại từ 6x xuống còn 5x ntn hả bác? Có dựa trên cơ sở nào ko ạ hôm đen loại đúng con đb thì chớt. Em thấy ông anh em đánh trên mig8 đánh đc thoải mái ko bị giới hạn số @@ quan trọng loại đc con cần loại ko là câu hỏi lớn nhất của em
Áp dụng pp, cầu kèo mà ko may nó lại ra thì pải chịu thôi bác. có 1 điều chắc chắn là không có gì chắc chắn cả. Vậy nên cầu kèo mình cứ lên, đánh hàng ngày có đỏ có đen, cái quan trọng là làm sao pải chia đủ khung vốn, ko đc đánh theo kiểu khát nước. Ko nhanh đi lắm bác ạ. Khi e mở topic e cũng đã nói với các ae rồi đấy, pp của e là tính lãi theo tháng ko pải tính theo ngày nên se có ngày đc ngày ko, nhưng e sẽ cố gắng làm sao hạn chế nhất có thể để ae được an toàn.

Áp dụng pp, cầu kèo mà ko may nó lại ra thì pải chịu thôi bác. có 1 điều chắc chắn là không có gì chắc chắn cả. Vậy nên cầu kèo mình cứ lên, đánh hàng ngày có đỏ có đen, cái quan trọng là làm sao pải chia đủ khung vốn, ko đc đánh theo kiểu khát nước. Ko nhanh đi lắm bác ạ. Khi e mở topic e cũng đã nói với các ae rồi đấy, pp của e là tính lãi theo tháng ko pải tính theo ngày nên se có ngày đc ngày ko, nhưng e sẽ cố gắng làm sao hạn chế nhất có thể để ae được an toàn.
Ôi cái này em ko biết ah, sorry bác và admin nếu vậy em rút lại nhé

Sửa lần cuối:
Thay vì rút gọn các dàn thì ct xem cô đọng lại lấy 5 càng 3d đề đánh với 100 con đề tỉ lệ trúng 50/50 bỏ vốn 500k nếu trúng sẽ được 472k có phải nhẹ đầu hơn không ct

Chiều bạn lên tất cả các dàn với mức tiền bạn đi từng giàn cho mình theo với đc ko bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.