Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lộc từ tâm mà ra, tâm mà tốt ắt sẽ có lộc

Note: Kết quả áp dụng số vốn: 5k/số
Thống kê chỉ mang tính tham khảo đến ngày 19/08/2021 nên ae có thể tham khảo, cân nhắc để tự tin hơn khi cược
View attachment 140671

Dù ai nói ngả nói nghiêng..
Hình ảnh thay lời muốn nói!!
Số vốn chơi 1 ngày quá ổn mà lợi nhuan cao đấy bác gãy 2-3 tay cũng ko sợ

Nhưng làm sao để ra đc 3 dàn ạ. Mà có cược đc 3 dàn cho 1 lần k vậy a ?? ???

Lộc từ tâm mà ra, tâm mà tốt ắt sẽ có lộc

Note: Kết quả áp dụng số vốn: 5k/số
Thống kê chỉ mang tính tham khảo đến ngày 19/08/2021 nên ae có thể tham khảo, cân nhắc để tự tin hơn khi cược
View attachment 140671

Dù ai nói ngả nói nghiêng..
Hình ảnh thay lời muốn nói!!
Cược tối đa 65s thì làm sao để đánh cả 3 dàn thế bạn

Phương Pháp Bất chấp của bác Giongsong lần trước đã nói, : Thay vì ta đánh dàn của 1 CT 10k/ số thì ta nên đánh dàn của 10 CT mỗi số 1k, Khi đó em cũng đã theo PP đó nhưng nếu như đi đúng dàn 64 số của các CT thì không khả thi lắm và em đã thực nghiệm và thất bại.
Tuy nhiên bác Chủ TOP đã linh động là rút gọn dàn của các CT từ 64 xuống còn dàn 5X số , nếu như vẫn giữ được kết quả trùng số trúng của các CT thì quả thật sẽ rất hiệu quả.
Vậy làm thế nào để lọc bớt số mà vẫn hiệu quả, cái đó là vấn đề mấu chốt và mong bác chủ TOP có thể chia sẻ với anh em , hoặc là khi bác chốt trên BCTĐ, mong bác sẽ vẫn lên 14 dàn số rút gọn của 14 CT, và sau đó lên 3 dàn số rút gọn của riêng chương trình.
Như thế anh em nào muốn theo CT gì thì theo.Đó là góp ý của cá nhân em, mong bác chủ TOP và ae góp ý và xây dựng thêm
Góp ý rất hay.và rất OK. Nhưng có điều...Bạn có thấy hại não ko...hiii :ROFLMAO:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.