Cầu MB - Xin chia sẻ cách bắt tổng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Xin chia sẻ cách bắt tổng

quangdat90

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
382
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Xin các anh em trong diễn đàn và các cao thủ ai có kinh nghiệm trong việc bắt tổng có tỉ lệ ăn cao chia sẻ giúp em để em lập dàn tự đánh hàng ngày. Mỗi ngày dao động từ 6 đến 8 tổng ak. Xin cảm ơn trước ak

Xin các anh em trong diễn đàn và các cao thủ ai có kinh nghiệm trong việc bắt tổng có tỉ lệ ăn cao chia sẻ giúp em để em lập dàn tự đánh hàng ngày. Mỗi ngày dao động từ 6 đến 8 tổng ak. Xin cảm ơn trước ak
nếu đanh nhiieeu sô vậy bạn có thể lấy các chạm cua giai 6 hoạc giai 7 bạn ghép cả trong lân ngoài se dc nhiêu nhat 90 sso va it nhat la 64 đen 72 số thàng ăn 26 -27 trên 30 ngày

nếu đanh nhiieeu sô vậy bạn có thể lấy các chạm cua giai 6 hoạc giai 7 bạn ghép cả trong lân ngoài se dc nhiêu nhat 90 sso va it nhat la 64 đen 72 số thàng ăn 26 -27 trên 30 ngày
Mình đang dùng phương pháp bắt chạm của G6 rồi nhưng nếu tỉ lệ cao thì phải ghép cả trong cả ngoài. Thông thường là 6 đến 7 chạm. Nên mình đang muốn tìm cách ghép 6 7 tổng nữa thì rất dễ đánh

Mình có phương pháp chém tổng
1,Tâm càng gdb chém tổng
2, đầu vào g2.1 + tâm càng g2.1= ?chém tổng
3, tâm càng gdb+ tâm càng g1=? Chém tổng
Cộng tất cả giải đb =? Chém đuôi
Hôm nay ra tổng 6 là chém vào chân rồi

Cho mình hỏi dàn 64 số chơi thế nào thay đổi ngày 1 hay 1 dàn và vào tiền ra sao

dung roi moi ngày đêu lấy mới

Mình đang dùng phương pháp bắt chạm của G6 rồi nhưng nếu tỉ lệ cao thì phải ghép cả trong cả ngoài. Thông thường là 6 đến 7 chạm. Nên mình đang muốn tìm cách ghép 6 7 tổng nữa thì rất dễ đánh
Bạn loại 2 tổng của đề đb hôm trước để loại hôm tổng hôm sau. Vd : đề hôm qua là 10 ta loại tổng 1.0. Hôm nay 5/2 đề về 15 mai ta loại tổng 1.5 . Bạn tét thử nhé. Có ngày gãy . Gãy ta hôm sau gấp lên. Lấy 8 tổng ép với 6.7 chạm giải 6 . Vd 6 chạm ngày mai 6/2 là 0.3.5.6.8.9 ép với 8 tổng 02346789 thì dc 68 số. Còn ép theo cao thủ lan top 2 .4 chạm thì còn 52 số thôi

Sửa lần cuối:
Bạn thử bắt tổng ở giải 2.1(5 số g2.1 dc 5 tổng là cao nhất) tuần nó chạy 2-3 hôm