Cầu MB - Xin chia sẻ cách bắt tổng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Xin chia sẻ cách bắt tổng

Xin các anh em trong diễn đàn và các cao thủ ai có kinh nghiệm trong việc bắt tổng có tỉ lệ ăn cao chia sẻ giúp em để em lập dàn tự đánh hàng ngày. Mỗi ngày dao động từ 6 đến 8 tổng ak. Xin cảm ơn trước ak
bạn muôn bắt tông vao số nong tim hinh anh nhu nay cua Bão hay chia se, ăn 90%

Đính kèm

Pp loại tổng cũng ngon ?

Bạn loại 2 tổng của đề đb hôm trước để loại hôm tổng hôm sau. Vd : đề hôm qua là 10 ta loại tổng 1.0. Hôm nay 5/2 đề về 15 mai ta loại tổng 1.5 . Bạn tét thử nhé. Có ngày gãy . Gãy ta hôm sau gấp lên. Lấy 8 tổng ép với 6.7 chạm giải 6 . Vd 6 chạm ngày mai 6/2 là 0.3.5.6.8.9 ép với 8 tổng 02346789 thì dc 68 số. Còn ép theo cao thủ lan top 2 .4 chạm thì còn 52 số thôi
? gẫy tổng nhiều . pp loại ít ra phải chạy 10 ngày đến 20 ngày

Mình có phương pháp chém tổng
1,Tâm càng gdb chém tổng
2, đầu vào g2.1 + tâm càng g2.1= ?chém tổng
3, tâm càng gdb+ tâm càng g1=? Chém tổng
Cộng tất cả giải đb =? Chém đuôi
?. Nhìn bảng thống kê dễ hơn . gẫy nhiều quạ

18766

Sửa lần cuối:
Chắc trước ai truyền kiểu loại tổng?.
Giờ nó ko còn hợp tại thời điểm rồi. Nhìn là biết. Ặc cầu tổng loại nhìn trên bảng thống kê biết ngay

Còn ai có pp loại tổng hữu hiệu loại tổng cao hơn ko ạ . ?

Mình có phương pháp chém tổng
1,Tâm càng gdb chém tổng
2, đầu vào g2.1 + tâm càng g2.1= ?chém tổng
3, tâm càng gdb+ tâm càng g1=? Chém tổng
Cộng tất cả giải đb =? Chém đuôi
? vừa xem lại chưa test kỹ . nhưng để e test đã. Có pp 1 tâm giải đặc biệt là loại tổng chạy ko đc dài mấy

? mới loại đc ít số lám. Ặc để e chia sẻ thêm loại chắc còn 36s cho ngon huhu và hạ suống còn hơn chục số đến 7 số hự

Cũng laf kinh nghiệm..
Mình lấy số của 2 đầu giải 7 làm 4 tổng để chơi nếu trong
Lấy nếu 1 trong giải 7.1 và 7.4 là kép ta không xét đến mà chỉ xét các số còn lại sau đó bóng dương cho đủ 4 tổng
nếu ghép 2 giải trên chỉ đc 3s
+ trong trường hợp có 2 số là bóng Của nhau thì số còn lại ta bóng lên
+ nếu không số nào là bóng của nhau lấy số chập bóng lên để ghépy các số Giải 7.1 và 7.4 ta đc 4 tổng

Cũng laf kinh nghiệm..
Mình lấy số của 2 đầu giải 7 làm 4 tổng để chơi nếu trong
Lấy nếu 1 trong giải 7.1 và 7.4 là kép ta không xét đến mà chỉ xét các số còn lại sau đó bóng dương cho đủ 4 tổng
nếu ghép 2 giải trên chỉ đc 3s
+ trong trường hợp có 2 số là bóng Của nhau thì số còn lại ta bóng lên
+ nếu không số nào là bóng của nhau lấy số chập bóng lên để ghépy các số Giải 7.1 và 7.4 ta đc 4 tổng
? có hay ăn ko chị ?

Cám ơn bạn cs, nhưng bạn nói rõ hơn và cho ví dụ chứ thế này khó hiểu quá, như 2 số 2 đầu giải 7 là số nào vậy g7.1 và g7.4 ah
Ví dụ nhé
Giải 7 ngày 05/02/2019
(94)-59-18-(97)
G7.1=94 G7.4=97
Ta có các số 9-4-9-7
Vì ở đây có 2 số 9 ta bỏ tổng 4-9 lấy được 2 tổng 7 và bóng là 2 (còn nếu ai thích nhiều tổng thì phang cả 4-9-2-7
Còn nếu không có con nào trùng nhau ta khong lấy bóng dương nữa mà pang luôn. 4 số đó luôn.
Như hôm nay về 75 trong tổng 2-7
Đây là PP bắt tổng kết hợp với các chạm
Còn PP bắt chạm thì đẳng cấp luôn mình chia sẻ sau