Cầu MB - AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi

Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. Đảm bào ae vào bờ an toàn. Chú ý là chuẩn bị vốn cho tốt . Chúc ae năm 2020 rực rỡView attachment 18913
Ai hup thì lên tiếng nhé..chúc mừng ngày đầu chia sẻ nổ tanh banh ae ak

Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. Đảm bào ae vào bờ an toàn. Chú ý là chuẩn bị vốn cho tốt . Chúc ae năm 2020 rực rỡView attachment 18913
Mai chạm gi đây ban ơi

Nếu nuôi gối đâig như vậy mà đánh trong ngày sẽ hơn 65 số, vì sẽ có 2 cầu chưa ra mà mình đánh cả 3 cầu thì vượt quá 65 số bạn ah.

Hóng của ngày mai
pp chơi chuẩn mình chia sẻ và chỉ dẫn rất nhiệt..khuyên bạn..chơi an toàn theo pp này..dư lực, hoặc chơi xanh cỏ thì hóng dàn btd và ttđ nhé..Ktra lại tất cả các topic mình chia sẻ..chưa hỏng bao giờ..chúc bạn luôn may mắn

pp chơi chuẩn mình chia sẻ và chỉ dẫn rất nhiệt..khuyên bạn..chơi an toàn theo pp này..dư lực, hoặc chơi xanh cỏ thì hóng dàn btd và ttđ nhé..Ktra lại tất cả các topic mình chia sẻ..chưa hỏng bao giờ..chúc bạn luôn may mắn
Nay bận ko vào nên mất ăn mới hóng ngày mai