Cầu MB - AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi

Người ae có nghiên cứu lobet B không?
Lúc rãnh bạn thử nghiên cứu xem dấu hiệu cho ra chạm 0 5 là gì nhé ? Ngày mai gặp cùng thảo luận
Mình hiểu rồi..hnay 14973 mình chơi 5. banh.. gọi nó là Hổ + Tài +Chẵn. còn áp dụng tron sổ xố mình chỉ thấy sám là có hiệu quả. 5333 . Nhưng hôm nay ko thấy chạy..hôm qua chạy dạng xám này

Cầu hay quá . Mai còn nợ chạm 4.9.6.1 khung ngày 2.3 phải k ạ. Lẽ nào nổ bạch thủ 46 bệt tổng 0 a e nhỉ

Bạn khôn vãi nhái ra..ko kinh nghiệm sao ăn đc 2 tay..dự nó về gì và dự nó cắt gì..khà khà..học hỏi bạn xứng đáng
Miền bắc cũng tương tự người ae ạ .hầu như kép và sát kép và 2 chạm 05 ít khi thoát lắm

Cầu hay quá . Mai còn nợ chạm 4.9.6.1 khung ngày 2.3 phải k ạ. Lẽ nào nổ bạch thủ 46 bệt tổng 0 a e nhỉ
Tìm pp loại chạm đi người ae..4-9 nó đập mù cả mắt ra..ghép với 3-8 bạn rút số đi được đấy. lót cái chạm 6 cho nó máu...kkkkkkkk

Mình test cả câu bạn hỏi trước khi chia sẻ cầu này rồi..một ngày bạn chơi gấp 2 lần số ý..là 124 số vẫn có lãi..cầu chạy ko ngừng nghỉ mà bạn. tính riêng mỗi hôm ra 1 cầu báo 2 chạm mới..có thời gian lâu nhất, cầu giải hôm nay 4-5 ngày chưa ra..nhưng bạn gối cầu hsau báo có 2 chạm mới, và vào nuôi nó đã nổ trước rồi..Bạn test đi bạn ơi.
Hôm qua mình ngồi test cả năm 2018. Thấy có ngày phải đánh cả 3 cầu. Vd: chạm 1-6, 2-7 đánh 3 ngày chưa về hôm nay đánh thêm chạm 4-9 nữa vậy là mình phải đánh 108 số . Nhưng trên trang giới hạn chỉ đc 65 số , nên sẽ ko đánh đc những số còn lại. Cò chão tiền lên sau mỗi lần chưa về thì ko vấn đề j đâu bạn. Cảm ơn bạn đã cs.

Ngày 02/02/2020 chạm 4 9, 5 ngày chưa ra gãy rồi hic hic