Cầu MB - AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi

Nếu nuôi gối đâig như vậy mà đánh trong ngày sẽ hơn 65 số, vì sẽ có 2 cầu chưa ra mà mình đánh cả 3 cầu thì vượt quá 65 số bạn ah.
Có cùng thắc mắc nếu nuôi 2 cầu chưa ra thì hơn 65 số hả bác ơi.

Vì cũng chỉ là cầu kèo thôi người ae..thick thì nhick...Có điều mình nói chân tình..mình tốn cả chục tỉ rồi mới có những chia sẻ này. chúc người ae luôn may mắn
Bạn chơi phương pháp này lâu chưa bạn

Ok .người ae .tôi thấy bác bạch dương chia sẽ phương pháp loại chạm bạn đọc chưa? Nếu kết hợp pp đó với pp của bạn thì lãi sẽ cao hơn

Ok .người ae .tôi thấy bác bạch dương chia sẽ phương pháp loại chạm bạn đọc chưa? Nếu kết hợp pp đó với pp của bạn thì lãi sẽ cao hơn
Cảm ơn bạn..mình coi cầu bạn ý sao ..

Người ae có nghiên cứu lobet B không?
Lúc rãnh bạn thử nghiên cứu xem dấu hiệu cho ra chạm 0 5 là gì nhé ? Ngày mai gặp cùng thảo luận

Người ae có nghiên cứu lobet B không?
Lúc rãnh bạn thử nghiên cứu xem dấu hiệu cho ra chạm 0 5 là gì nhé ? Ngày mai gặp cùng thảo luận
Cái này nghe lạ..Mình chỉ xét cầu + kn chơi số..dấu hiệu..mình hay gọi đó là định dạng vì mình coi là con số. dấu hiệu kép..dấu hiệu lô..vv. ko nghe câu bạn nói bao giờ..sốt xình xịch luôn...Bạn thảo luận luôn đi người ae

Cái này nghe lạ..Mình chỉ xét cầu + kn chơi số..dấu hiệu..mình hay gọi đó là định dạng vì mình coi là con số. dấu hiệu kép..dấu hiệu lô..vv. ko nghe câu bạn nói bao giờ..sốt xình xịch luôn...Bạn thảo luận luôn đi người ae..ý bạn là kết hợp bet sảnh B
19000

Ah thì tôi thỉnh thoảng cũng chơi bet B .mà chỉ chơi 2 chạm 05 thôi .nên hỏi người ae xem biết cách nào nhận biết để vào tiền .có khi cách nhìn nhận của bạn hiệu quả hơn thì càng tốt

Tôi chưa chơi cái của bạn bao giờ .cũng không hiểu luôn .chỉ chơi hậu nhị trung tiền hậu tam thôi .tất cả chỉ chơi 2 chạm 05 người ae ạ

Có cùng thắc mắc nếu nuôi 2 cầu chưa ra thì hơn 65 số hả bác ơi.
Mình test cả câu bạn hỏi trước khi chia sẻ cầu này rồi..một ngày bạn chơi gấp 2 lần số ý..là 124 số vẫn có lãi..cầu chạy ko ngừng nghỉ mà bạn. tính riêng mỗi hôm ra 1 cầu báo 2 chạm mới..có thời gian lâu nhất, cầu giải hôm nay 4-5 ngày chưa ra..nhưng bạn gối cầu hsau báo có 2 chạm mới, và vào nuôi nó đã nổ trước rồi..Bạn test đi bạn ơi.

Ah thì tôi thỉnh thoảng cũng chơi bet B .mà chỉ chơi 2 chạm 05 thôi .nên hỏi người ae xem biết cách nào nhận biết để vào tiền .có khi cách nhìn nhận của bạn hiệu quả hơn thì càng tốt
Cò khi mình phải học bạn cách chơi bet thôi..bet b mình ngu lắm..chỉ khi dư vài trăm trong tk điểm..hoặc rảnh rỗi mình vào văn nghệ chứ ko dám nghĩ kiếm tiền ở đấy. Nhưng hình như mình ngửi thấy mùi sảnh hay sao ý..hiiii

Tôi chưa chơi cái của bạn bao giờ .cũng không hiểu luôn .chỉ chơi hậu nhị trung tiền hậu tam thôi .tất cả chỉ chơi 2 chạm 05 người ae ạ
Mình chơi 5. banh..đơn giản nhất trong bet..hiii

Tôi chơi xấu lắm. Ăn 2 tay là không vào nữa .mà ngồi đợi