Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
câu chuyện hôm qua hôm nay em mới kể mọi người đừng ném đá, tại dây vừa rồi đen quá ,nhìn thấy cầu đẹp mạnh tay thì gãy và cứ đến khi cạn vốn thì ăn són đc tí. chính vì vậy nên ko dám chia sẻ lên cho ae,hôm nay cá nhân em kết tổng 7 ( thủ 161) nếu ra tổng 7 mai em gửi cầu sau. ae tham khảo vui vẻ
Lại 161 sao k pải là 898 nhỉ😍

THÔNG BÁO KHẨN CẤP CHO NGÀY 11/08/2023
TÔI CÓ 1 CÂY CẦU ĐỘC MỘC DUY NHẤT CHỈ CHƠI CÓ 1 CON ĐỀ
BT NHƯNG THẤY BỌN CHÓ GHẺ BÁN SỐ HẠI NGƯỜI VÀO GIẢI LINK
MẤY TRANG LIỀN MÀ CÁC ADMIN DIÊN ĐÀN KHÔNG THÁY SỬ LÝ GÌ
SỢ TRÔI BÀI ACE KHÔNG COI ĐƯỢC CẦU KÈO
ĐỂ ĐẾN CUÔI GIỜ CHIỀU NAY TÔI SẺ TRÌNH CẦU

THÔNG BÁO KHẨN CẤP CHO NGÀY 11/08/2023
TÔI CÓ 1 CÂY CẦU ĐỘC MỘC DUY NHẤT CHỈ CHƠI CÓ 1 CON ĐỀ
BT NHƯNG THẤY BỌN CHÓ GHẺ BÁN SỐ HẠI NGƯỜI VÀO GIẢI LINK
MẤY TRANG LIỀN MÀ CÁC ADMIN DIÊN ĐÀN KHÔNG THÁY SỬ LÝ GÌ
SỢ TRÔI BÀI ACE KHÔNG COI ĐƯỢC CẦU KÈO
ĐỂ ĐẾN CUÔI GIỜ CHIỀU NAY TÔI SẺ TRÌNH CẦU
Máy giờ lên ct

Em cũng đi ngó nghiêng mang về cho mn tk ạ … ai thấy j hay ko ạ

Đính kèm

Trước mình cũng nghĩ như bạn đấy, thích bỏ nhỏ ăn to, thích ít số nhưng ăn dầy, để mà lọc được ít số ăn đều thì hiếm lắm b ơi. Cao thủ thì cũng khó mà ăn thông được, dây đỏ thì ko nói chứ dây đen thì chỉ có sấp mặt. B cứ theo dàn 64s x 6c lên, đánh đều tiền ăn đều tính lãi theo tháng thì mới hiệu quả được. Còn nếu muốn ít số thì chỉ có tự tìm tòi học hỏi cách bắt rồi lọc từ dàn 64 xuống thôi, chúc b may mắn.
Đây mới là lời khuyên chân thành. Mình thấy nhiều bạn cũng là tham gia nhưng không được êm ái lắm.Môn này mình khẳng định không ai giỏi chỉ là mấy mắn. Còn chơi nhiều số tỷ lệ trúng sẽ cao hơn .

Đây mới là lời khuyên chân thành. Mình thấy nhiều bạn cũng là tham gia nhưng không được êm ái lắm.Môn này mình khẳng định không ai giỏi chỉ là mấy mắn. Còn chơi nhiều số tỷ lệ trúng sẽ cao hơn .
May mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.