Cầu MB - JUPITER 11-18 THÁNG 9 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB JUPITER 11-18 THÁNG 9

bố già ời. bố lên càng thôi. giàn thi bố già dẹp đj. khỏi lên đag đen
Vớ vẩn quá , ăn thì ko sao ai bắt ai theo đâu bạn , nói đi nói lại ae tk trc khi chơi , ko ai muốn thua vào dây đen phải chịu , đc bổng lộc gì đâu bạn !

Vớ vẩn quá , ăn thì ko sao ai bắt ai theo đâu bạn , nói đi nói lại ae tk trc khi chơi , ko ai muốn thua vào dây đen phải chịu , đc bổng lộc gì đâu bạn !
đúng bác. nhưg đag đen thi nghỉ mấy ngày. cứ lên vây ae lại theo. vi tin tưởng.

bố già ời. bố lên càng thôi. giàn thi bố già dẹp đj. khỏi lên đag đen
Chia buồn với ông bạn!
Ae đung có nói nhung lời khó nghe,luc dc thì tung hô luc thua thì phải chia sẻ, đã cung nhau chiến đấu có thang bại cũng phai cung nhau mà san sẻ, ko ai đen mai cung k ai đỏ mãi dc, luc đỏ cung dc j của ae đâu ngoài cái like và chúc mừng, nếu lấy dc của ae 500,1 tr thi có chửi cung chịu nghe, tôi đã bị 4,5 hôm sịt toàn tập đó thôi, the mới phải phong vốn la vậy, cung ko bổng dưng ma lên dc cái chức Tướng đâu bạn, bao nhiêu công sức và nỗ luc ngay đêm nghiên cứu có dc con số để chơi rồi chia sẻ đen ae, ai trung thi đánh ko thi ko ai bắt phải đánh cả nên ae có sao đông viên nhau nhé, đây là sân chơi bổ ích tự do mà..

Chia buồn với ông bạn!
Ae đung có nói nhung lời khó nghe,luc dc thì tung hô luc thua thì phải chia sẻ, đã cung nhau chiến đấu có thang bại cũng phai cung nhau mà san sẻ, ko ai đen mai cung k ai đỏ mãi dc, luc đỏ cung dc j của ae đâu ngoài cái like và chúc mừng, nếu lấy dc của ae 500,1 tr thi có chửi cung chịu nghe, tôi đã bị 4,5 hôm sịt toàn tập đó thôi, the mới phải phong vốn la vậy, cung ko bổng dưng ma lên dc cái chức Tướng đâu bạn, bao nhiêu công sức và nỗ luc ngay đêm nghiên cứu có dc con số để chơi rồi chia sẻ đen ae, ai trung thi đánh ko thi ko ai bắt phải đánh cả nên ae có sao đông viên nhau nhé, đây là sân chơi bổ ích tự do mà..
ê. tôi ko chưởi ai nha. lời nói tôi là hợp lý. vi bố đang đen. nên tôi nói bố nghỉ máy ngày. càng của bố ok. thi lên cho ả tham khao. chứ ai chưởi bố. mấy ồg đọc cho kỹ và hiểu ý rồi phát biểu

ê. tôi ko chưởi ai nha. lời nói tôi là hợp lý. vi bố đang đen. nên tôi nói bố nghỉ máy ngày. càng của bố ok. thi lên cho ả tham khao. chứ ai chưởi bố. mấy ồg đọc cho kỹ và hiểu ý rồi phát biểu
Ông bạn nói câu dẹp đi nên tôi mới nói, câu đó ai bắt số ma đọc dc cung rất buồn,nếu thua, còn câu bố ai cũng hiểu la bạn gọi thế, tôi là người tung chết, chet vi mất tiền vì ae cũng chết vì mình, ae có noi câu j hơi qua cũng cảm thấy đau lòng hơn mất tiền vậy, ai cũng muốn ae dc, vi ae dc ban thân cung dc, chính vì thế tôi mới chia sẻ với Jupiter và gióp ý với ae.

Chưa biết bám vào đâu bác ạ, chưa biết theo chiến thuật nào chăn nuôi cho hiệu quả :((
Ây da. Tuần này nó gãy rồi. Tuần tới mạnh dạn sui bác chăn nuôi 4c nhé nó nổ 2c đó. Mà chăn 3 ngày thôi cặp chạm 12 và chạm 27 nhé. Cho t2 t3 t4

Ây da. Tuần này nó gãy rồi. Tuần tới mạnh dạn sui bác chăn nuôi 4c nhé nó nổ 2c đó. Mà chăn 3 ngày thôi cặp chạm 12 và chạm 27 nhé. Cho t2 t3 t4
Chăn nuôi 4c và nổ 2c là sao bác

Chăn nuôi 4c và nổ 2c là sao bác
Ví dụ nhé như 3 ngày đầu có c127. Nó sẽ nổ 2 chạm đấy, còn trường hợp này nó trùng chạm 2 thì nghi là nó nổ 1 chạm thôi. Bạn cứ nuôi chạm 1 và 2 nhé cho 3 ngày đầu tuần, nuôi bé thôi thử xem