Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E còn 10tr tính nuôi cả 2 dàn 4D 65*4*4 1040 truyền thống và dàn 720s huyền thoại trong 5ngay có nên ko a. Tại e bị nợ dí quá
Mình cũng ngiện 4d lm ae lên vào 3d lấy vốn đã hum nay ko đánh 4d mình thấy buồn buồn hii

Comment
sau 4 ngày dài thông nòng thi hôm nay gãy cang 3 và dan con 65 bệt, cung may ae à, gãy cang đung hôm dan gãy, ae nghi hôm mai chão lên ăn to hơn, cung la 1 dấu hiệu lại thông nong cho hết tuần.
Hum nào a thấy dàn 4d 720s a kết a gim e nhé cảm ơn a trước

Comment
nói chung 2d mau minh dao này rât ổn, hôm nay la minh kêt tông 16 đó, có cạp 565 song thu minh choi 74 29 toan tông 1 thôi, nhung sau lọc đi lọc lại thi bỏ con 65 đi, nc dan 2d dạo nay rât ổn
Khả năng mai em lại có càng 3 kết anh ah nay em thích bộ 03 lên ăn mảnh ở ngoài ghép 7 càng cua anh thêm cả càng 6 nhưng tiếc lại ko về

Comment
em cứ ti le duoi đây ma chơi, 10 tr em choi ti lệ này thoải mái, đung sợ, sợ thi ko choi dc môn này đâu, em cứ hỏi tta cả ae trong nay dan a chay thê nào, vốn duoi đay có 6tr thôi, em còn 4 tr dể phong nữa ko lo đâu
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
Vâng e cảm ơn a ạ

Comment
E còn 10tr tính nuôi cả 2 dàn 4D 65*4*4 1040 truyền thống và dàn 720s huyền thoại trong 5ngay có nên ko a. Tại e bị nợ dí quá
ko nên ham 4d em nhé. em choi 3d truuc đi vi hôm vôn lên thi hay choi 4d, có 20 tr trơ lên hay choi nghi đến 4d em nhe, 3d an toan cho vôn cua em
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.

Comment
yên tâm a đan gnghieen cuu kỹ chút, cang ok rồi dan phai thòng cấc kiểu chống quay láo
Sao em giờ ngiện 4d a ak hiii thôi đời còn dài e nhịn để tập trung chơi 3d vậy tích vốn đã

Comment
sau 4 ngày dài thông nòng thi hôm nay gãy cang 3 và dan con 65 bệt, cung may ae à, gãy cang đung hôm dan gãy, ae nghi hôm mai chão lên ăn to hơn, cung la 1 dấu hiệu lại thông nong cho hết tuần.
A cho e hỏi chút.nay e vào dàn 65x7c 1d.mai mà chão thì chão dàn mới ngày mai ạ hay dàn xịt hnay

Comment
Mấy bác vốn mạnh thì chão, vốn yếu cứ đi đều, trước giờ mình đánh chưa chão lần nào, cứ tành tành, ko lãi cũng chẳng lỗ. Hehe.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.