Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nói chung 2d mau minh dao này rât ổn, hôm nay la minh kêt tông 16 đó, có cạp 565 song thu minh choi 74 29 toan tông 1 thôi, nhung sau lọc đi lọc lại thi bỏ con 65 đi, nc dan 2d dạo nay rât ổn
Dan 4d ku cho cuoc được bao nhieu số hả em

Comment
Thuong tuong mai ca cho minh hoi mot chut.minh di ti le 2,4,8,16 co hop ly ko.minh chuan bi von rui.hom nay minh dah 1k.mai dinh danh 3,6,12 chuan bi bon tay nhu the co dc ko

Comment
Thuong tuong mai ca cho minh hoi mot chut.minh di ti le 2,4,8,16 co hop ly ko.minh chuan bi von rui.hom nay minh dah 1k.mai dinh danh 3,6,12 chuan bi bon tay nhu the co dc ko
Vốn bnhiu zậy ae

Comment
sau 4 ngày dài thông nòng thi hôm nay gãy cang 3 và dan con 65 bệt, cung may ae à, gãy cang đung hôm dan gãy, ae nghi hôm mai chão lên ăn to hơn, cung la 1 dấu hiệu lại thông nong cho hết tuần.
Hôm nay đi cùng sếp mình ko có thời gian để đánh maica ạ. lúc về nhà là 7h tối.h mới dậy cháu học xong mới vào đọc .lên nay mình cĩng ko đánh đc lên ko bị thua.còn các ace.hôm nay thua coi như gửi đồng mai lấy lại.chúc maica và tất cả ace mai lại rực rỡ.

Comment
Hôm nay đi cùng sếp mình ko có thời gian để đánh maica ạ. lúc về nhà là 7h tối.h mới dậy cháu học xong mới vào đọc .lên nay mình cĩng ko đánh đc lên ko bị thua.còn các ace.hôm nay thua coi như gửi đồng mai lấy lại.chúc maica và tất cả ace mai lại rực rỡ.
bac rinh đung hôm chet bác bận thế thì đồng nó ghet bác la phải kakaka

Comment
ko nên ham 4d em nhé. em choi 3d truuc đi vi hôm vôn lên thi hay choi 4d, có 20 tr trơ lên hay choi nghi đến 4d em nhe, 3d an toan cho vôn cua em
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
Thanks sếp. Tại e chỉ có 1tk nên ko chơi 3d nhiều dx

Comment
ok em, hi vọng vây, a vua soi rồi cang ăn 99% tông đang lăn tăn tí, tôi a se lên dàn, hi vọng mai phải rực rỡ
Mai anh mở bát nhé lâu rồi hihi mai em Lê dàn 455x4 dàn 40 ,20 giữ nguyên dk ko a

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.