Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ko nên ham 4d em nhé. em choi 3d truuc đi vi hôm vôn lên thi hay choi 4d, có 20 tr trơ lên hay choi nghi đến 4d em nhe, 3d an toan cho vôn cua em
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
Em tính con đẻ lai để ngày mai nưa vốn chua lên dk bn

Chào cả nhà, giờ tranh thủ ngó nghiêng tí, cả ngày quay như chong chóng 3 đứa đưa, tối đưa đón học thêm, dậy học nữa. Hôm nay ta gửi Bác đồng cho bác chiếm dụng vốn 1 hôm mai ta lấy lãi gấp 2.

Chào cả nhà, giờ tranh thủ ngó nghiêng tí, cả ngày quay như chong chóng 3 đứa đưa, tối đưa đón học thêm, dậy học nữa. Hôm nay ta gửi Bác đồng cho bác chiếm dụng vốn 1 hôm mai ta lấy lãi gấp 2.
Nay bác đanh dan 4d 4116 ko bác???
Bác có vôn cứ chơi dan đó hay hon la nuôi 3D dan 260 bác nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,3t mai em vào 2k dan 455
1k dàn 280
1k dan 160
gay hôm sau 3k 455
2 dan kia cung 1 k
sô tien đo choi cho 2 hôm
liều ăn nhiều, nói thê thôi se ko có 3 hôm gay đâu, 2d 3d dạo này ôn mà
ok Bác, hóng dàn phang luôn cho nóng máy. Cảm ơn Bác nhiều.

bac rinh đung hôm chet bác bận thế thì đồng nó ghet bác la phải kakaka
Hi cảm ơn maica lúc lên xe về. làm xong việc sếp hài lòng lại cho pbi về mình xem 2tr .mình nghĩ đc pbi2tr như.hôm qua đánh 4d 720số của maica đc luôn 9tr .hôm nay mình may quá

Dan 20 ít nổ em đung chơi, em cứ ghép 65 và 40 cho a, thích thì cứ hạ càng ghép quanh quẩn 2 đang trên
Vâng với lại em hay có kiểu nếu soi dk số đẹp hay nhìn thấy cầu nào đeo là em hay lấy càng của anh ghép vào dk dàn ít số hôm nào đỏ thì ăn

Cam on mai ca.minh voi mai ca cug tuoi ga voi nhau.minh co mot tk thoi nen ko choi dc 4d huyen thoai cua ban dc.chi choi dc dan 3d .ma minh choi the cho an toan da.von len dc 60m minh moi moi choi 4d

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.