Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
GIẢI ĐB ĂN THỦ CÀNG, GIAI NHẤT ĂN CHÃO NGÀY 2 KO VÀO BỜ MỚI LÀ LẠ
CÁ NHÂN MÌNH ĂN HÊT CÁC GIẢI
GIAI 6 HÒA, G7 ĂN 2 NHAY CHẠM 3 LÔ 2 CON ĂN 1 NHÁY NGÀY 2
phải nhiều vốn mới chơi đưuocj đủ món như maica ít vốn thì chơi mỗi g1 +gdb thôi boa giờ đạn dày mới nghĩ đến chơi nhiều thứ

Cám ơn ct maica.nay rực rỡ.Mình đang theo b nhưng vốn ít nên đang tích cóp từng ngày.Mình thì nợ nhiều quá (150tr) nên giờ cụt vốn rồi.đang đi từ cây lúa non 2tr bạn ah (đã lên 2,9tr rồi).Mong bạn luôn giữ phong độ để mình bám càng và những ae khác có chỗ dựa.xin cảm ơn ct.

Các bạn cố lên, anh em chung thuyền, động viên lẫn nhau để cố gắng về bờ, có sống cùng hưởng có nạn cùng chia :+

Mình xem trúng 3 càng g1 là uống rượu giờ mới xong, mở ra xem lại trúng cả 3D đb. Chúc mừng cả nhà rr!

CHÚC MỪNG CHỨC MỪNG AE EM CỦA TÔI ĐÂU RỒI KAKAKA
NGẬP HẾT RĂNG VẨU RỒI, NGỦ DC CÓ 1 TIẾNG THÔI, NHÌN CÁI KẾT QUẢ KO NGÙ DC NỮA KAKAKA
Chúc mừng maica cùng ace lại Húp NGẬP MỒM rồi nhỉ, nay a cùng ace cũng Húp Thông NGẬP RĂNG VẨU ?????????

hu hu ko phài đâu bác ơi em lại ko để ý là càng thủ thấy nó mới về là 1 hai là nó cũng khan nữa ai ngờ lại ra càng 4 đau tim quá chết ko để ý là chết huhu
HON NHAU LÀ Ở CHỖ ĐÓ ĐÓ KAKAKKA

ngaoif khơi thì ngoài khơi từ khi đnash số thôi chứ từ khi theo huynh có ai ngoài khơi đâu, vì mất nhiều đợt gnhir dịch chơi bét nên giờ phải lên thuyền theo thuyền trưởng maica chở về bờ :))
AE NÀO CHOI BET BO ĐI NHÉ, TÔI MẤT BAO THOI GIAN TIÊN CỦA VỚI NÓ RỒI ĐÓ.. KO CHOI DC CÁC MIỀN CŨNG VÌ NÓ, IT NUA CÓ THOI GIAN LÊN CÁC MIÊN CHO AE CHOI LUÔN, CÁC MIỀN CHOI HAY LẮM ĂN ĐỀU LẮM

AE NÀO CHOI BET BO ĐI NHÉ, TÔI MẤT BAO THOI GIAN TIÊN CỦA VỚI NÓ RỒI ĐÓ.. KO CHOI DC CÁC MIỀN CŨNG VÌ NÓ, IT NUA CÓ THOI GIAN LÊN CÁC MIÊN CHO AE CHOI LUÔN, CÁC MIỀN CHOI HAY LẮM ĂN ĐỀU LẮM
Nam-Trung dễ chơi hơn Bắc đấy e, Bắc là quay Ảo nhất. Nhưng nếu có Trình và Đỏ chấp luôn???

A cứ 34d hôm nào kết thì loại ở 1 chạm còn ít số Phang vài Củ. Hôm nay không kết trúng 1 chạm nhưng tư vấn ae ăn Bát thủ Đề bộ 14 đấy???
EM BII PHÂN VÂN CÁI TÔNG 38 CHẠY ĐẸP QUÁ, CHỨ EM CUNG KÊT T5 VÀ 49 MÀ LẠI PHẢI CHẠM 49 TI NUA EM CUNG ĂN BT NHUNG THÔI, EM KO BIÊT BƠI NÊN LUCC TO EM CHẾT ĐUỐI MÂT.
CÁC MIÊN TRUOC EM VÂN CHOI MÀ, HIỆU QUẢ LẮM A À.

ĐỂ CHO ĐỠ MÂT NHIÊU THƠI GIAN, TỪ MAI MINH CHỈ LÊN 1,2 CẦU CHO AE THÔI NHÉ, CÂU CHI LÀ VIDU THÔI, AE TIN TƯỞN RỒI CỨ THEO DAN MÀ CHƠI, CÂU CÓ LÊN ĐI NỮA CÁI LỰA CHỌN MƠI QUAN TRỌNG, ĐỂ MÌNH SẼ CÓ NHIỀU THOI GIAN HƠN, NGU NHIỀU HƠN, CÓ SUC KHỎE SẼ CÓ TÂT CẢ, AE NHÉ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.