Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỂ CHO ĐỠ MÂT NHIÊU THƠI GIAN, TỪ MAI MINH CHỈ LÊN 1,2 CẦU CHO AE THÔI NHÉ, CÂU CHI LÀ VIDU THÔI, AE TIN TƯỞN RỒI CỨ THEO DAN MÀ CHƠI, CÂU CÓ LÊN ĐI NỮA CÁI LỰA CHỌN MƠI QUAN TRỌNG, ĐỂ MÌNH SẼ CÓA NHIỀU THOI GIAN HƠN, NGU NHIỀU HƠN, CÓ SUC KHỎE SẼ CÓ TÂT CẢ, AE NHÉ!
Đúng rồi e cứ lên như a xong chia sẻ luôn, thời gian còn nghỉ ngơi, gia đình và công việc nữa chứ.

Mai e thử NC chơi 2 dàn 3d/1đ mỗi dàn, của a hoặc maica hay jupiter34 tuần lễ rồi tính tiếp. Chơi lung tung cụt Vốn đấy.
GIỐNG NHU BÁC CÓ NHIỀU THƠI GIAN, KO CÂN LÊN CẦU, CHỨ LÊN CẦU MÂT THOI GIAN LẮM BÁC NHỈ??? VẼ QUA LOA KO ĐÀNH, BẢN THÂN KO CHO PHÉP, RỒI AE KO HIỂU DC LẠI HỎI, TRẢ LỜI GIAI THÍCH CÒN MÂT THOI GIAN CUA MÌNH VÀ CỦA AE, KHI ĐÃ TIN RỒI THI CỨ CÓ SAAO MÀ VÀO

LÊN NHIỀU CẦU LỘ HẾT BÀI,,, KAKAKAKAKKA :p:p:p
HÔM NAY ĐI NGỦ SỚM, VÀO QUỸ ĐẠO KO LUNG TUNG H GIÂC NỮA, MAI DẬY SỚM LÀM BÀI TẬP SAU.
CHÚC CẢ NHÀ NGỦ NGÔN NHÉ, CÓ KHI AE H ĐANG ĐI NHẠU HẾT RỒI NHỈ, HÔM NAY THÌ ĂN HẢI SAN HAY ĐẶC SẢN NGÂM RẰNG RỒI CON J,K KKKK AAA

Ý EM LÀ KO VẼ CẦU NỮA, CHỨ LÊN DAN THÔI THÌ NHANH LẮM
Đúng rồi mình cứ theo Cầu chia sẻ vẽ vời gì e cho mệt. Nói thật ae mình chia sẻ chẳng qua là cái Tâm và LỘC BẤT TẬN HƯỞNG. Chứ mình chơi là chính, ae chơi mấy đâu.

Đúng rồi mình cứ theo Cầu chia sẻ vẽ vời gì e cho mệt. Nói thật ae mình chia sẻ chẳng qua là cái Tâm và LỘC BẤT TẬN HƯỞNG. Chứ mình chơi là chính, ae chơi mấy đâu.
ĐUNG RỒI BÁC, MINH CHOI LA CHÍNH, SAU ĐÓ ĐI LÀM PHÚC, CÒN VẼ CẦU HAY KO MÌNH NẮM DC LÀ J RỒI, VỄ LÊN CÓ KHI AE TRẢ THEO CẦU, NGUOIF BẮT LA NGUOI HIEUR RÕ NHẤT LÀ CẦU J NÊN CHOI, CẦU J NÊN LOẠI, CÓ HÔM EM VẼ 1 CÁI CẦU MẤT 3 TIẾNG, 3 CẦU MÂT 6 TIẾNG, VẼ RÔI SỠ AE KO HIÊU DC RROI LẠI VẼ ĐI VẼ LẠI.

ĐUNG RỒI BÁC, MINH CHOI LA CHÍNH, SAU ĐÓ ĐI LÀM PHÚC, CÒN VẼ CẦU HAY KO MÌNH NẮM DC LÀ J RỒI, VỄ LÊN CÓ KHI AE TRẢ THEO CẦU, NGUOIF BẮT LA NGUOI HIEUR RÕ NHẤT LÀ CẦU J NÊN CHOI, CẦU J NÊN LOẠI, CÓ HÔM EM VẼ 1 CÁI CẦU MẤT 3 TIẾNG, 3 CẦU MÂT 6 TIẾNG, VẼ RÔI SỠ AE KO HIÊU DC RROI LẠI VẼ ĐI VẼ LẠI.
Nói chung khi nào thích thì chia sẻ cho ae TK thôi, còn cứ như vậy là ok???

Cứ như mình nhìn k biết ghép bắt kiểu gì luôn, nhiều ae hỏi cầu đi kiểu gì, hỏi thì hỏi thôi chứ.Ca nhân mình phụ nữ Cứ theo các cao thủ hợp duyên sẽ có lộc, đứng núi này trông núi kia chết lại kêu mệt hết đầu. Mình vào diễn đàn từ T11. 2019 để chơi 3d đếm trên đầu ngón tay theo CT Bão đc 4 lần, đa số vào đọc các chia sẻ của các cao thủ và theo dõi. Khi đọc đc các chia sẻ của Maica mình theo dõi và đọc các cs của Maica lúc đó mình tự tin 100% vào Mai ca và bắt đầu theo 3d từ 1.8 đấy. Nói chung hiệu quả rất nhiều chỉ 3d giải đb và G1. Cảm ơn bạn rất nhiều

Bác cho e hóng dàn 3,4d của bác với + pp chơi vs ah Thanks bác
Ít vốn chỉ chơi 1 miền thôi, theo 1 ng. Vốn 4tr chơi 1k của đặc biệt hoặc G1. Khi có 8tr-10tr chơi cả 2. Không chơi linh tinh. Mình có chút vốn nhưng rất nguyên tắc k chơi linh tinh sẽ loạn số, tâm bất an.

Cao thủ nói rất chuẩn, chỉ cần cao thủ tự hiểu và chia sẻ cho Mọi ng theo là ngon rồi.

LÊN NHIỀU CẦU LỘ HẾT BÀI,,, KAKAKAKAKKA :p:p:p
HÔM NAY ĐI NGỦ SỚM, VÀO QUỸ ĐẠO KO LUNG TUNG H GIÂC NỮA, MAI DẬY SỚM LÀM BÀI TẬP SAU.
CHÚC CẢ NHÀ NGỦ NGÔN NHÉ, CÓ KHI AE H ĐANG ĐI NHẠU HẾT RỒI NHỈ, HÔM NAY THÌ ĂN HẢI SAN HAY ĐẶC SẢN NGÂM RẰNG RỒI CON J,K KKKK AAA
Chúc Maica ngủ ngon có sức khỏe đầu giờ chiều chia sẻ số nhé, mai đi lễ về có dàn tối lại ful hết nhé.

ĐỂ CHO ĐỠ MÂT NHIÊU THƠI GIAN, TỪ MAI MINH CHỈ LÊN 1,2 CẦU CHO AE THÔI NHÉ, CÂU CHI LÀ VIDU THÔI, AE TIN TƯỞN RỒI CỨ THEO DAN MÀ CHƠI, CÂU CÓ LÊN ĐI NỮA CÁI LỰA CHỌN MƠI QUAN TRỌNG, ĐỂ MÌNH SẼ CÓ NHIỀU THOI GIAN HƠN, NGU NHIỀU HƠN, CÓ SUC KHỎE SẼ CÓ TÂT CẢ, AE NHÉ!
Bỏ phiếu nhất trí 100%.

ĐỂ CHO ĐỠ MÂT NHIÊU THƠI GIAN, TỪ MAI MINH CHỈ LÊN 1,2 CẦU CHO AE THÔI NHÉ, CÂU CHI LÀ VIDU THÔI, AE TIN TƯỞN RỒI CỨ THEO DAN MÀ CHƠI, CÂU CÓ LÊN ĐI NỮA CÁI LỰA CHỌN MƠI QUAN TRỌNG, ĐỂ MÌNH SẼ CÓ NHIỀU THOI GIAN HƠN, NGU NHIỀU HƠN, CÓ SUC KHỎE SẼ CÓ TÂT CẢ, AE NHÉ!
Đúng rồi bạn chỉ cần lên dàn là ok ko cần cầu đỡ vất còn nghỉ nghơi có sức khỏe dìu AE vào bờ cảm ơn bạn

Sang nay mình vẽ cầu chạm tầm 60 cầu, thì có 30 cầu chạm 49 khủng thật, tiec là ko dc chen tú thủ trong khi có kết t5, nằm mãi k ngu dc ae à, nhà ngâp lanh láng ra khổ quá ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.