Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
đấy từ mai huynh cứ lên sớm cho các đệ kịp vào cược là vui ngay hôm nay tin gdb hơn e còn đnash gdb to hơn cả giải 1 mà
Cái đo là đúng ban nhé, gđb luôn chuẩn càng và dan rễ về hon là gia nhất, nên đánh to hơn

em thì đang chơi g1 theo bác maica anh ạ
điều e sợ ở đây là vốn 4 tr có đủ tải nổi cả gdb và g1 ko ạ
ý anh nói chơi hai dàn 3D tức là em phải chơi hai trang khác nhau vì một dàn đã max cược r anh ạ
Ban choi 1 trang Đc mà, giai nhát 1 dàn 445 số giai đi cung thế thừa con j, sao phải 2 trang, có 4 vốn có 4 tỉ thôi mà đô chơi 2 trang, 520 số bạn vào 445 con thừa 65 số, bạn lấy 2 càng thủ ghép với dàn dưới 36 SÓ chơi tiép, dan này coi nhu nuôi tuần, nếu về càng thu và hạ dan nhu hôm nay bạn ăn ngâp luôn.

Chào se nuôi sáng nhé, nay dc giấc ngủ ngon quá, mới tỉnh dậy lên ngó ngàng cầu kèo ra sao, chúc se ngày mới của tuần mới luôn may mắn mạnh khỏe và thành công nhé!

Chào se nuôi sáng nhé, nay dc giấc ngủ ngon quá, mới tỉnh dậy lên ngó ngàng cầu kèo ra sao, chúc se ngày mới của tuần mới luôn may mắn mạnh khỏe và thành công nhé!
Chúc người anh em tuần mới thật thật rực rỡ !!!! Thank người anh em nhiều

AE NÀO CHOI BET BO ĐI NHÉ, TÔI MẤT BAO THOI GIAN TIÊN CỦA VỚI NÓ RỒI ĐÓ.. KO CHOI DC CÁC MIỀN CŨNG VÌ NÓ, IT NUA CÓ THOI GIAN LÊN CÁC MIÊN CHO AE CHOI LUÔN, CÁC MIỀN CHOI HAY LẮM ĂN ĐỀU LẮM
Mong bn có thời gian lên thêm các miền cho ae tham khảo.tks bn nhiều

GIỐNG NHU BÁC CÓ NHIỀU THƠI GIAN, KO CÂN LÊN CẦU, CHỨ LÊN CẦU MÂT THOI GIAN LẮM BÁC NHỈ??? VẼ QUA LOA KO ĐÀNH, BẢN THÂN KO CHO PHÉP, RỒI AE KO HIỂU DC LẠI HỎI, TRẢ LỜI GIAI THÍCH CÒN MÂT THOI GIAN CUA MÌNH VÀ CỦA AE, KHI ĐÃ TIN RỒI THI CỨ CÓ SAAO MÀ VÀO
Bn ko cần chia sẻ cầu cũng đc

Chúc thuyền trưởng dân lại còn tàu máy man cả tuần

MỖI TUẦN LÊN 1 LÂN THẬT, CO TUÂN LÊN 2 LẦN, CÁCH ĐÂY 1 THÁNG MÌNH LA BINH NHÌ, TRONG 1 THANG MA LÊN DC THƯỢNG ÚY OK ĐẤY, VÌ DC CÁC AE YÊU QUÁ NÊN NHANH LÊN, LUC NÀO LÊN DC TƯỚNG AE THÍCH J CŨNG CHIỀU KAKAKA
CHÚC MỪNG MAICA LÊN CHỨC CẤP CAO NHÉ, TƯƠNG LAI NẾU MAICA ỔN ĐỊNH CẦU KÈO ADMIN SẼ ĐỂ Ý MỜI MAICA LÀM CHỦ TỊCH CÂU LẠC BỘ GÌ ĐÓ ĐẤY( NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC CHAT GIAO LƯU VỚI AE TRONG TOPIC) CÁ NHÂN MÌNH THÍCH ĐƯỢC MỖI NGÀY ANH EM GIAO LƯU TRÒ CHUYỆN CHIA VUI BUỒN VỚI NHAU, THẾ MỚI ĐÔNG VUI, CHIA SẼ NHIỀU THỨ TRONG CUỘC SỐNG...MONG MỘT NGÀY KHÔNG XA BÁC LÊN CHỨC TƯỚNG HAY TỔNG TƯ LỆNH CŨNG OAI LẮM:-H

Vừa mới để ý lại lên chức Thượng úy roii ae à, cám ơn ae đã ủng hộ maica nhiều nhé!
Chúc mừng a đấy là sự đền đáp xứng đáng cho những cống hiến của a. Chúc anh có ngày lên chức chủ tịch câu lạc bộ nào đấy. Hihi

Chúc mừng a đấy là sự đền đáp xứng đáng cho những cống hiến của a. Chúc anh có ngày lên chức chủ tịch câu lạc bộ nào đấy. Hihi
THÔI A CHI MUỐN LÀM BINH NHÌ THÔI, CANG LÊN CAO CÀNG MỆT, TRỌNG TRÁCH CANG CAO, EM BẢO ADMIN CHO A XUỐNG BINH NHÌ HỘ A VƠI NHÉ :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.