Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG MAICA LÊN CHỨC CẤP CAO NHÉ, TƯƠNG LAI NẾU MAICA ỔN ĐỊNH CẦU KÈO ADMIN SẼ ĐỂ Ý MỜI MAICA LÀM CHỦ TỊCH CÂU LẠC BỘ GÌ ĐÓ ĐẤY( NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC CHAT GIAO LƯU VỚI AE TRONG TOPIC) CÁ NHÂN MÌNH THÍCH ĐƯỢC MỖI NGÀY ANH EM GIAO LƯU TRÒ CHUYỆN CHIA VUI BUỒN VỚI NHAU, THẾ MỚI ĐÔNG VUI, CHIA SẼ NHIỀU THỨ TRONG CUỘC SỐNG...MONG MỘT NGÀY KHÔNG XA BÁC LÊN CHỨC TƯỚNG HAY TỔNG TƯ LỆNH CŨNG OAI LẮM:-H
LANM CHỦ TỊCH KO DC PHÉP GIAO LUU Á, ANH NGHĨ KO PHẢI THẾ ĐÂU

cái này e cũng nghĩ ra rồi ạ mà chưa có vốn theo thôi ạ hì hì
A BAO THẬT KHUYÊN THẬT CHƯ KO SUI DẠI ĐÂU, EM NÊN ĐI VAY, VAY BAN BE NGUOI THÂN MỖI NGUOI VÀI TRIỆU LAM J CHẲNG DC TUYET ĐỐI KO DC BÔC HỌ, HAY VAY LÃI CAO, CÒN KO NỮA A BẢO EM 1 CÁCH, RA CUA HÀNG ĐT THOẠI BẢO MUA CAI DT GIA CAO NHẤT TRẢ GÓP RỒI BẠN LẠI HỌ LUÔN, LỖ 2 TR EM TRẢ DÀN TRONG 12 THÁNG, EM SE DC 1 IT VỐN CHOI THOAI MÁI, MÀ TRA GOP KO LÃI SUÂT Ý, TRUOC A BẠN DT A TOÀN LÀM VẬY CHO KHÁCH MÀ, LAM CAI J CHANG PHAI ĐÂU TƯ, MÀ CÁI NÀY EM NHÌN VÀO EM BIET RÕ RỒI ĐÓ, KO THỂ CHẾT DC. DẤY LÀ CÁCH NHANH HẤT EM CÓ VỐN. NGÀY TRƯỚC ANH CÒN CẮM CẢ SỔ ĐỎ ĐỂ CHOI TIỀN ẢO, CÀY TRÂU, CUỐI CÙNG ĐI HẾT, NẾU A CHỈ ĐÂU TƯ BITCOIN THÔI H A NHIỀU TỈ LẮM RỒI, NHUNG TOÀN CHƠI ĐỒNG NHỎ NÊN CHẾT, LÃI DC TI BITCOIN BAN ĐI MUA ĐÔNG KHÁC THANH RA MẤT NHÀ, MÀ CAI ĐÓ KO AN TOÀN, CHOI 3 CÀNG NHƯ A LA HIÊU QUA CAO NHẤT, AN TOÀN HƠN CÁI KHÁC.

Đã thấy toppic mới đâu a
Từ lúc biết đến cách đánh và chia sẻ cách chơi 3d của bác maica mình không chơi bất kỳ thể loại 2d nào nữa chỉ chuyên vào 3d giải nhất và giải đặc biệt túc tắc tháng thêm tháng lương coi như mình đầu tư có lời. Cảm ơn bác maica nếu anh e nào vốn nhỏ nên đánh vậy cảm giác an toàn về 1 thì a e vẫn được bát phở về cả 2 là ta có lời rồi nên a e nào vốn nhỏ theo e nghĩ nên chơi cả hai.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.