Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn a maica. Chúc mừng a e . đêm nay lại là 1 đêm tiêu tiền rồi
Mình mới theo dõi bát chốt của Maica. Mình đang thua nhiều nên stresss nhiều quá cho mình hỏi chị maica chốt số hàng ngày hay chị cho dàn cố định chia vốn chơi hàng ngày vậy bạn. Thức sự stresss quá mà lướt mấy trang rồi chưa thấy bài chốt của Maica ak

Mình mới theo dõi bát chốt của Maica. Mình đang thua nhiều nên stresss nhiều quá cho mình hỏi chị maica chốt số hàng ngày hay chị cho dàn cố định chia vốn chơi hàng ngày vậy bạn. Thức sự stresss quá mà lướt mấy trang rồi chưa thấy bài chốt của Maica ak
Bạn đã tìm đúng người và đúng chỗ rồi đấy bạn. Cứ từ từ thư thả vài 3 ngày theo dõi cho quen đi đã. Đừng để số nó làm mình loạn bạn nhé! Chúc bạn sớm lên Máy Bay về bờ...hi.hi..

2tr mai em choi dàn truyên thống la dan 1 nhé
1 - LẤY 7 cang 3 ghép vơi 65 số = 455s số đanh 2k nhé
2 - DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 - DÀN 4 CANG 3KẾT X65 SỐ = 260 SỐ RA VÀO 1K
BẠN MÀ HOP DUYEN MAI SE DC NGÀY
QUA NGAY MAI ĐÍ RÔI BẠN LẠI NHẮN CHO MÌNH
MAI DAN ĐẸP LẮM ĐÓ TỰ TIN CHOI ĐI, 2 TR CÓ THUA CUNG KO VAN ĐỀ J
KHANG ĐỊNH MAI BAN ĂN 99%
Cảm ơn bác em chờ bác trả lời từ nãy giờ. Cầu trời cho em có duyên với bác như các anh em khác.

2tr mai em choi dàn truyên thống la dan 1 nhé
1 - LẤY 7 cang 3 ghép vơi 65 số = 455s số đanh 2k nhé
2 - DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 - DÀN 4 CANG 3KẾT X65 SỐ = 260 SỐ RA VÀO 1K
BẠN MÀ HOP DUYEN MAI SE DC NGÀY
QUA NGAY MAI ĐÍ RÔI BẠN LẠI NHẮN CHO MÌNH
MAI DAN ĐẸP LẮM ĐÓ TỰ TIN CHOI ĐI, 2 TR CÓ THUA CUNG KO VAN ĐỀ J
KHANG ĐỊNH MAI BAN ĂN 99%
Em đọc hết like hết. Em ngủ xí đi lấy đồ. Cảm ơn a nhiều lắm. Mấy tấn nho a ạ. E nghĩ Sớm vô bờ thôi

Bạn đã tìm đúng người và đúng chỗ rồi đấy bạn. Cứ từ từ thư thả vài 3 ngày theo dõi cho quen đi đã. Đừng để số nó làm mình loạn bạn nhé! Chúc bạn sớm lên Máy Bay về bờ...hi.hi..
Nhờ bạn tư vấn bên bài tâm sự của mình đó ạ. Cảm ơn bạn rất nhiều. Dự là đêm nay lại trắng đêm để theo dõi và tìm hiểu. Chỗ bốc họ thì vẫn còn mà chỉ lo k đủ bình tĩnh để chơi cho hiệu quả thôi. 1 lần nữa cảm ơn bạn. Cảm ơn ace tâm huyết

Bạn còn bao nhiêu vốn, minh sẽ hướng dan bạn???

Vâng em sẽ theo bác và hi vọng từ giờ đến tết sẽ về bờ an toàn. Có cái tết ko đau đầu
a ko sui nhưng ko nên sợ, nếu mai em choi thua, em có thê vay dc đâu vài tr cứ vay để làm vốn, em chi cần có 5tr thi se an toàn, vì đầu tư mà, lam j cung phai có vốn, nếu đỏ mai em se dc ngay, thi ko phai vay ai nữa, ko thi thua ngay kia nên vay, ko lo đâu, a bat it khi chết 3 ngaÀY LIÊN LẮM, em có thể hoi ae trong nayfm ae sẽ trả lời cho em biết.

Nhờ bạn tư vấn bên bài tâm sự của mình đó ạ. Cảm ơn bạn rất nhiều. Dự là đêm nay lại trắng đêm để theo dõi và tìm hiểu. Chỗ bốc họ thì vẫn còn mà chỉ lo k đủ bình tĩnh để chơi cho hiệu quả thôi. 1 lần nữa cảm ơn bạn. Cảm ơn ace tâm huyết
bạn vao đây, ngày nay la đung rồi toppc nay la cua hôm nay, minh có 7 topic chính, mỗi cái 1 thứ, thứ nào vao thư đó để chia sẻ cho tiện, minh sẽ chi bạn cách tìm toppic cho ngày sau.
h bạn có vốn bao nhiêu, minh sẽ tư vấn???

ACE MỚI VÀO MÀ KO TÌM ĐƯỢC TOPIC CỦA MAICA THÌ LÀM THEO HƯỚNG DẪN VÀ HÌNH BÊN DƯƠI NHÉ.
MINH CÓ 7 TOPIC THEO THỨ, THỨ NÀO THÌ MINH SẼ CHIA SẺ VÀO THỨ ĐÓ, THÔNG BÁO ĐỂ AE MỚI VÀO ĐỂ BIẾT CÁCH TÌM NHÁ.
ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:

MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.

THANH TÌM KIẾM Ở BÊN TRÊN GÓC PHẢI MÀN HÌNH CỦA AE CẠNH CÁI TÊN TK CỦA AE ĐÓ.
CÓ HÌNH HƯỚNG DÃN BÊN DƯỚI AE XEM NHÉ!!!!

Đính kèm

a ko sui nhưng ko nên sợ, nếu mai em choi thua, em có thê vay dc đâu vài tr cứ vay để làm vốn, em chi cần có 5tr thi se an toàn, vì đầu tư mà, lam j cung phai có vốn, nếu đỏ mai em se dc ngay, thi ko phai vay ai nữa, ko thi thua ngay kia nên vay, ko lo đâu, a bat it khi chết 3 ngaÀY LIÊN LẮM, em có thể hoi ae trong nayfm ae sẽ trả lời cho em biết.
Em cũng được ace trong diễn đàn giới thiệu sang bát chốt của chị. Cảm ơn chị tâm huyết mà mong được chị dìu dắt ạ

Dạ mai em có 2tr chơi trước hi vọng may mắn. Còn nếu ko em đi vay thêm xem đc bao nhiêu vì giờ em cũng khó vay lắm. Nhưng em sẽ cố gắng để theo a. Cảm ơn anh rất nhiều

Cảm ơn chị ak. Em còn 5tr vốn. Đang thua 160tr nên thực sự stress c ak.
BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT,
DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG

1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.

TI LỆ TRÊN SẼ THIẾU 1,2 TR NẾU 2 NGÀY ĐÂU GÃY, BẠN NÊN XOAY THÊM 2 TR VỐN NỮA CHƠI CHO CHẮC.
LÚC NÀO LÊN 10 THI LẠI NHẮN LẠI MINH TƯ VẤN TĂNG LÊN.
CẦN J BẠN CỨ HỎI ĐỪNG NGẠI. CHUNG TA Ở TRONG NÀY ĐẺ CHIA SẺ KO NHUNG VỀ CON SỐ MÀ, CÓ THỂ CHIA SẺ TẤT CẢ MÀ CÓ THỂ.

CHÚC BẠN LUÔN MAY MẮN VÀ CHẮC CHẮN SẼ THANH CÔNG NHÁ!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.