Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn chị ak. Em còn 5tr vốn. Đang thua 160tr nên thực sự stress c ak.
THẾ LÀ H MỚI CÓ DUYÊN GẶP DC ĐÚNG KO, AI CŨNG THẾ THÔI, VÀO 1 THÒI ĐIIỂM NÀO ĐÓ RỒI CUNG SẼ GẶP, TUY KO DC GAP MẶT NHƯNG CUNG LA DC CHIA SẺ J ĐÓ CHO NHAU,BẠN ĐỪNG NGHI NHIỀU QUÁ ẢNH HƯỞNG ĐẾN CUÔC SỐNG VÀ SỰC KHỎE, CÁI J ĐẾN SẼ ĐẾN, VÀ HAY CHO NÓ LA ĐỊNH MỆNH ĐI, CÓ THUA THA THẾ THI H MỚI GẶP MÌNH, TÌM DC ĐẾN MÌNH CHỨ, ĐUNG KO BẠN??
NẾU BẠN KO THUA BẠN ĐANG DC THÌ CHẮC BẠN SẼ KO VÀO ĐÂY LAM J CẢ.
HÃY NGHI NHƯ VÂY ĐI, VÀ ĐUNG LA VẬY ĐÓ, MÌNH TRƯỚC ĐÂY CÒN KHỔ GẤP TI LÂN BẠN CƠ, NỢ GẦN 10 TỈ, MẤT HẾT GIA TÀI, MẤT HẾT CÔNG VIECJ TAI TIẾNG VVVV, NHUNG CÓ THẾ MINH MỚI DC NHƯ HÔM NAY, VÀ Ở ĐÂY DDEEAC, NẾU MINH KO THUA THA HAY KO DÍNH VAO LÔ ĐỀ THÌ ĐUNG LÀ MINH KO VÀO ĐÂY LAM J CẢ, THÌ CŨNG CHẲNG DC GẠP AE. HÃY YÊU ĐỜI LÊN NHÉ!!!

THẾ LÀ H MỚI CÓ DUYÊN GẶP DC ĐÚNG KO, AI CŨNG THẾ THÔI, VÀO 1 THÒI ĐIIỂM NÀO ĐÓ RỒI CUNG SẼ GẶP, TUY KO DC GAP MẶT NHƯNG CUNG LA DC CHIA SẺ J ĐÓ CHO NHAU,BẠN ĐỪNG NGHI NHIỀU QUÁ ẢNH HƯỞNG ĐẾN CUÔC SỐNG VÀ SỰC KHỎE, CÁI J ĐẾN SẼ ĐẾN, VÀ HAY CHO NÓ LA ĐỊNH MỆNH ĐI, CÓ THUA THA THẾ THI H MỚI GẶP MÌNH, TÌM DC ĐẾN MÌNH CHỨ, ĐUNG KO BẠN??
NẾU BẠN KO THUA BẠN ĐANG DC THÌ CHẮC BẠN SẼ KO VÀO ĐÂY LAM J CẢ.
HÃY NGHI NHƯ VÂY ĐI, VÀ ĐUNG LA VẬY ĐÓ, MÌNH TRƯỚC ĐÂY CÒN KHỔ GẤP TI LÂN BẠN CƠ, NỢ GẦN 10 TỈ, MẤT HẾT GIA TÀI, MẤT HẾT CÔNG VIECJ TAI TIẾNG VVVV, NHUNG CÓ THẾ MINH MỚI DC NHƯ HÔM NAY, VÀ Ở ĐÂY DDEEAC, NẾU MINH KO THUA THA HAY KO DÍNH VAO LÔ ĐỀ THÌ ĐUNG LÀ MINH KO VÀO ĐÂY LAM J CẢ, THÌ CŨNG CHẲNG DC GẠP AE. HÃY YÊU ĐỜI LÊN NHÉ!!!
Cảm ơn maica nhiều lắm mình núc ngủ hay núc làm thì thôi còn thức chỉ muốn vào đọc những dòng tâm sự chia sẻ của bạn là thấy vui ...... đỡ buồn .chúc bạn dữ mãi phong độ đưa AE vào bờ

Ct khuya rồi mà chưa ngủ sao ?em thì thua lotobet nhiều quá không ngủ đựơc , 2 hôm nay theo ct ăn được 1 ít cũng có chút động lực ,cảm õn ct nhiều

Ct khuya rồi mà chưa ngủ sao ?em thì thua lotobet nhiều quá không ngủ đựơc , 2 hôm nay theo ct ăn được 1 ít cũng có chút động lực ,cảm õn ct nhiều
a ngoi đen sang anh mơi ngủ, bỏ chơi bet đi em à, choi cai đó ko cầm chừng dc, cao thuu mấy cung chết, có tối a cung nướng tiên tram đó, a bo rồi, ko đai hoài j hết, đưng chơi, tim cái khác cho quên đi cái đó.

e cũng có mỗi vốn 5tr, mà nợ 30tr rồi, lại phải nuôi lãi, e mong bác giữ phong độ, dàn 455 ăn đều đều, e chỉ có vốn để nuôi nó 3 ngày thôi, e vào tỷ lệ 1-3-7, thua tha quá, may nay mới biết đến bác MAICA, còn cơ hội cuối cùng là 5tr này ?, e đặt hết niềm tin vào bác, xem ông trời có thương e k ?

e cũng có mỗi vốn 5tr, mà nợ 30tr rồi, lại phải nuôi lãi, e mong bác giữ phong độ, dàn 455 ăn đều đều, e chỉ có vốn để nuôi nó 3 ngày thôi, e vào tỷ lệ 1-3-7, thua tha quá, may nay mới biết đến bác MAICA, còn cơ hội cuối cùng là 5tr này ?, e đặt hết niềm tin vào bác, xem ông trời có thương e k ?
Vạn sự tùy duyên thôi bác ơi, cao thủ thì cũng là người thôi, k thể thắng 100% được, khuyên bác lên chia vốn ra nhiều ngày nữa để đi đường dài. Có câu đường dài mới biết ngựa hay là như thế

ACE MỚI VÀO MÀ KO TÌM ĐƯỢC TOPIC CỦA MAICA THÌ LÀM THEO HƯỚNG DẪN VÀ HÌNH BÊN DƯƠI NHÉ.
MINH CÓ 7 TOPIC THEO THỨ, THỨ NÀO THÌ MINH SẼ CHIA SẺ VÀO THỨ ĐÓ, THÔNG BÁO ĐỂ AE MỚI VÀO ĐỂ BIẾT CÁCH TÌM NHÁ.
ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:

MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.
THANH TÌM KIẾM Ở BÊN TRÊN GÓC PHẢI MÀN HÌNH CỦA AE CẠNH CÁI TÊN TK CỦA AE ĐÓ.
CÓ HÌNH HƯỚNG DÃN BÊN DƯỚI AE XEM NHÉ!!!!
Ct tâm huyết quá ạ

Vạn sự tùy duyên thôi bác ơi, cao thủ thì cũng là người thôi, k thể thắng 100% được, khuyên bác lên chia vốn ra nhiều ngày nữa để đi đường dài. Có câu đường dài mới biết ngựa hay là như thế
thì e vẫn mong là ông trời thương e mà ?, và mình cũng thấy bác MAICA bắt cũng rất chuẩn, dàn 455 cũng ăn khá đều, nên cũng đặt hết hi vọng vào đây, chứ 5tr thì e cũng chưa tính đc kiểu gì mà đi đường dài cả ?, chỉ mong ăn tầm 5 khung đều đều ngày 1 ngày 2 là mình đã có vốn 1 khung để theo tiếp bác MAICA r

CẦU ĐANG CHAY THÔNG ĐỪNG BẮT ĐẦU 1K, VI DỤ MAI GÃY THI NGAY SAU HÃY VÀO 1K
XEM ĂN TIEP KO RỒI LẠI VÀO 2K.

BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT,
DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 2K TỈ LỆ 2,4,7,
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI VẪN CHƠI 2K
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 1K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 1K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
TI LỆ TRÊN SẼ THIẾU 1,2 TR NẾU 2 NGÀY ĐÂU GÃY, BẠN NÊN XOAY THÊM 2 TR VỐN NỮA CHƠI CHO CHẮC.
LÚC NAO LÊN 10 THI LẠI NHẮN LẠI MINH TƯ VẤN TĂNG LÊN.
CẦN J BẠN CỨ HỎI ĐỪNG NGẠI. CHUNG TA Ở TRONG NÀY ĐẺ CHIA SẺ KO NHUNG VỀ CON SỐ MÀ, CÓ THỂ CHIA SẺ TẤT CẢ MÀ CÓ THỂ.

CHÚC BẠN LUÔN MAY MẮN VÀ CHẮC CHẮN SẼ THANH CÔNG NHÁ!!!!

TI LỆ TRÊN SẼ THIẾU 1,2 TR NẾU 2 NGÀY ĐÂU GÃY, BẠN NÊN XOAY THÊM 2 TR VỐN NỮA CHƠI CHO CHẮC.
CẦN J BẠN CỨ HỎI ĐỪNG NGẠI. CHUNG TA Ở TRONG NÀY ĐẺ CHIA SẺ KO NHUNG VỀ CON SỐ MÀ, CÓ THỂ CHIA SẺ TẤT CẢ MÀ CÓ THỂ.

Anh vất vả rồi

Nay anh ra quả lệnh về bờ cho ae rực rỡ anh oi

the la bac yêu bong vía.vói lan sau bác đi bác cho cai la na và củ toi theo người thi ko ma naog nhap dc nhỉ, các nghe có vẻ căn đồng số linh ý nhỉ, có vài câu nói của bác em có để ý, ko căn số nhà đồng thì cung la người chăm đi lễ bái đung ko bác?
Đúng đó Maica

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.