Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phải xong vực vơi thư ký mới ngu đc bác ăn
Chúc anh ngủ ngon ạ! Chúc anh chị em ngày hôm nay lại rực rỡ như ngày hôm qua, tất cả về bờ đón tết ạ! @maica CT nhớ giữ gìn sk đó ạ, thuyền trưởng phải khoẻ mạnh, sáng suốt thì mới chèo lái được con thuyền đưa a ae ngoài đảo xa về nhà đón tết ???

Chúc anh ngủ ngon ạ! Chúc anh chị em ngày hôm nay lại rực rỡ như ngày hôm qua, tất cả về bờ đón tết ạ! @maica CT nhớ giữ gìn sk đó ạ, thuyền trưởng phải khoẻ mạnh, sáng suốt thì mới chèo lái được con thuyền đưa a ae ngoài đảo xa về nhà đón tết ???
1h em đưa lên em nhé, có 1 số ae nguyện vọng như vậy đẻ còn vào ca kíp ko la ko đc dùng đt, 1h 5 phút em đua lên, cứ qua h ngọ là ok rồi

1h em đưa lên em nhé, có 1 số ae nguyện vọng như vậy đẻ còn vào ca kíp ko la ko đc dùng đt, 1h 5 phút em đua lên, cứ qua h ngọ là ok rồi
Vâng thưa sếp! Sếp cứ yên tâm mà ngủ, phương pháp, kế hoạch sếp đã đưa ra rồi, việc còn lại cứ để em lo :))

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, mọi vực luôn suôn sẻ, mạnh khỏe và hạnh phúc nhé, đặc biết ae hôm qua ăn 4d thì đi hưởng thụ đi, nhất là bác Thọ chén 2 dàn 4d. Kakaka
Maica đi ngủ đây, con lại giao việc cho 2 thứ ký làm nốt và trả lời những người mới bạn vào cho a nhé, bbbb cả nhà hẹn ae lúc bình minh lúc 15h nhá!!!

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, mọi vực luôn suôn sẻ, mạnh khỏe và hạnh phúc nhé, đặc biết ae hôm qua ăn 4d thì đi hưởng thụ đi, nhất là bác Thọ chén 2 dàn 4d. Kakaka
Maica đi ngủ đây, con lại giao việc cho 2 thứ ký làm nốt và trả lời những người mới bạn vào cho a nhé, bbbb cả nhà hẹn ae lúc bình minh lúc 15h nhá!!!
Vâng sếp!

bạn vao đây, ngày nay la đung rồi toppc nay la cua hôm nay, minh có 7 topic chính, mỗi cái 1 thứ, thứ nào vao thư đó để chia sẻ cho tiện, minh sẽ chi bạn cách tìm toppic cho ngày sau.
h bạn có vốn bao nhiêu, minh sẽ tư vấn???

ACE MỚI VÀO MÀ KO TÌM ĐƯỢC TOPIC CỦA MAICA THÌ LÀM THEO HƯỚNG DẪN VÀ HÌNH BÊN DƯƠI NHÉ.
MINH CÓ 7 TOPIC THEO THỨ, THỨ NÀO THÌ MINH SẼ CHIA SẺ VÀO THỨ ĐÓ, THÔNG BÁO ĐỂ AE MỚI VÀO ĐỂ BIẾT CÁCH TÌM NHÁ.
ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:

MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.
THANH TÌM KIẾM Ở BÊN TRÊN GÓC PHẢI MÀN HÌNH CỦA AE CẠNH CÁI TÊN TK CỦA AE ĐÓ.
CÓ HÌNH HƯỚNG DÃN BÊN DƯỚI AE XEM NHÉ!!!!
@TUYEN1231 đây bạn nhé

Cảm ơn maica nhiều lắm mình núc ngủ hay núc làm thì thôi còn thức chỉ muốn vào đọc những dòng tâm sự chia sẻ của bạn là thấy vui ...... đỡ buồn .chúc bạn dữ mãi phong độ đưa AE vào bờ
Đêm qua mình đã thức trắng đêm để đọc hết 26trang tâm sự của ace mà anh Maica

Đêm qua mình đã thức trắng đêm để đọc hết 26trang tâm sự của ace mà anh Maica
Ủi vậy sao, tậm sự trong này it mà, bạn phải vào toppic thứ cua chủ nhật y, NÍ mới là toppic chính, dọc khoảng 20 tràn đầu thôi, là đủ mất 1 đêm rồi, kakka, đây chi là 1 trong 7 toppic thôi bạn nhé, còn 6 toppic nữa theo thứ, bạn cứ dàn dần, rảnh lúc nào thì bạn đọc, bạn nắm đc thì sẽ giúp bạn đc phần nào cách chơi của mình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.