Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 141 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau
Vậy ngày mai là càng 9,0,1,2,3,4,5 phải ko người ae

mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau
cai chác này cua bạn cung ok đó. tess 2 tháng cùng 9 ngày gãy thi cung = của maica nhung đon gian hơn ko đau đâu ok minh sẽ ap dụng cho ae thêm

Nên xem xét đánh dàn ít số +10 càng cho chắc ko ae nhỉ. Chứ toàn lọt càng thế này thì xót xa lắm, bát cơm đến tận miệng rồi còn hất đổ nghĩ nó cay
ae cứ choi đung pp chia sẻ nhé, ko tin tưởng thi ae đung theo pp 4 hôm như chia sẻ cứ thê mà chơi, nha nay chua bao h bị 4 hôm thì gay 4 hôm ae hay kêu, 4hoom trước vừa thoong song, 2 hôm nay gãy con kêu, 10 cang ông đánh 2 d hộ tôi cho lành

Ôi má ơi, giờ e mới giở đơn cược ra xem.Tay chân nóng ngóng thế quái nào, lại cược nhầm dàn 280s G1 nhấn nhầm vào cược 100đ cả nhà ạ. Mất toi 28tr, tiếc quá trời ơi. Đúng ra là chỉ có 10đ thôi. Tai nạn nghề nghiệp, chết giở thật. Lại mất mấy ngày để cầy lại, tiếc quá tiếc quá hixxxxxxxx :((
Thế mà húp là dc lộc nhể

Nên xem xét đánh dàn ít số +10 càng cho chắc ko ae nhỉ. Chứ toàn lọt càng thế này thì xót xa lắm, bát cơm đến tận miệng rồi còn hất đổ nghĩ nó cay
ÔNG CÓ TÍNH TÍNH KO MÀ BAO 10 CÀNG ĐÓ, NẾU ĐANH 10 CANG LÃI THI KO AI CHOI 9 CÀNG CẢ HIỂU KO, ÔNG LÂY MÁY TINH RA XEM ĐANH 2D LÃI HƠN HAY 10 CANG LÃI HƠN, MÀ KO BIÊT CÒN BẢO XEM SET DAN IT SÔ VOI 10 CÀNG, KO THEO TÔI DC MÂY HÔM RỒI MÀ LẠI PHAT BIỂU THẾ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.